Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขั้นตอนการปลดล็อคอีเมลของฮอทเมลครับ (ผมได้ปลดล็อคแล้วครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่า ผมโพสผิดที่ 555

Comment

Originally posted by Azllen View Post
      อ่า ผมโพสผิดที่ 555
      กำ แล้วไปโพสไว้ไหนล่ะนั่น 555

ป้าดดด ตอนนี้ปาไป 106 หน้า แล้ว

จะถึงพันไหมเนี่ย 555

คนมาทีหลังนี่ รอกันเหงื่อแห้งกันเลยทีเดียว ดีนะที่ผมมาก่อน 55

Comment

เซ็งเลยจริง เค้าโพสตอบว่าปลดล็อคให้แล้ว แต่ยังเข้าไม่ได้เหมือนเดิม

Comment

^
          ^
          ^
          อ่าว ไมเป็นงั้นล่ะ ที่จริงพอเค้าบอกปลดล็อคแล้ว ก็น่าจะได้แล้วนะ

ที่เข้าไม่ได้ อาการเป็นยังไงครับท่าน

Comment

อาการเดิม

You've tried to sign in too many times with an incorrect email address or password.

โพสแจ้งไปใหม่ก็หน้า 115 แล้ว

Comment

Originally posted by PoNaRiP View Post
              อาการเดิม

You've tried to sign in too many times with an incorrect email address or password.

โพสแจ้งไปใหม่ก็หน้า 115 แล้ว

ส่วนมากคนที่โพสไปแ้ล้วเขาปลดล็อคแล้วก็น่าจะเข้าได้นะ

Comment

โพสตรงไหนอ่ะครับท่าน หาที่โพสไม่เจอในกระทู้นี้อ่ะครับ มีแต่ให้ตั้งคำถามใหม่อ่ะครับ

Comment

ต้องล็อกอินด้วยอีเมล์ที่เราสมัครใหม่ก่้อนนะครับ แล้วก็ลองกด Reply ครับ ที่ข้อความแรกสุดของกระทู้อ่ะครับ แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเขาปิดอยู่หรือเปล่าเพราะตอนนี้ไป 150 หน้าแล้ว

ตามในรูปนี้นะครับ เครดิตเว็บ pantip ครับ

คิวผมหน้า 76 ตอนนี้เขาแก้ไปถึงหน้า 70 แล้ว

เขามีทีมงาน 2 คน แก้หน้าเลขคู่กับเลขคี่ แล้วเด๋วจะมารายงานให้ทราบนะครับ
                  Last edited by siamauto; 29 Sep 2010, 11:24:21.

Comment

ผมล็อกอืนไปแล้วครับ แต่ไม่เห็นตัว reply แล้วครับ

Comment

Originally posted by shima View Post
                      ผมล็อกอืนไปแล้วครับ แต่ไม่เห็นตัว reply แล้วครับ
                      ได้แล้วครับ เข้่าหลายๆรอบเห็ฯ reply แล้วครับ ผมอยู่หน้า 151 เลยครับ สงสัยรออีกหลายวัน

Comment

ตอนนี้หน้าคู่ถึงหน้า 74 แล้วครับ ใกล้ถึงคิวผมแล้ว แล้วจะมาบอกนะครับ ^^

ลุ้นๆ

Comment

ได้แล้วครับผม ทำการปลดล็อคแล้วครับ
                          แต่ทำไมผมล็อกอินเข้า MSN นานมากเลยครับ แต่ได้แล้วครับตอนนี้ ^^ ลุ้นแทบตาย

Comment

Originally posted by siamauto View Post
                            ได้แล้วครับผม ทำการปลดล็อคแล้วครับ
                            แต่ทำไมผมล็อกอินเข้า MSN นานมากเลยครับ แต่ได้แล้วครับตอนนี้ ^^ ลุ้นแทบตาย

ของผมหน้า 151 สงสัยอีกนานเลยอ่ะครับท่าน เห้อ รอต่อไป

Comment

ใจเย็นๆครับยของท่านหน้าเลขคี่ เด๋วก็คงถึงคิวครับ
                              Last edited by siamauto; 29 Sep 2010, 13:25:28.

Comment

เอ่อ ตอนนี้ได้ปลดล็อคกันหรือยังครับ

เท่าที่ผมเข้าไปดูตอนนี้ รู้สึกทางนู้น เข้าน่าจะล็อคกระทู้นะครับ

แต่ถ้าใครโพสลงไปแล้ว ได้รับการแก้ใขแน่นอนครับ เค้าช่วยทุกคน แต่ตามคิว

แต่ตอนนี้ ผมเริ่มไม่มั่นใจของ ฮอทเมลแล้วล่ะ ถ้าไม่ติดว่าใช้มานานนะ คงไม่ใช้แล้ว

ตอนนี้เริ่มทยอยๆย้ายข้อมูลไปลงอีกเมลนึงแล้ว แต่เป็นของ gmail แล้วก็จะย้ายไปเอาเมลของ gmail มาออนเอ็ม
                                เพราะชักไม่มั่นใจฮอทเมลแล้วล่ะ อาจจะเกิดขึ้นตอนไหนอีกก็ไม่รู้ เอาของgmail ใช้ดีกว่า มั่นใจกว่าเยอะ ออนเอ็มก็ได้เหมือนกัน

Comment

Working...
                                X