Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขั้นตอนการปลดล็อคอีเมลของฮอทเมลครับ (ผมได้ปลดล็อคแล้วครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมโพสไปตั้งแต่เที่ยงแล้ว ยังเข้าไม่ได้เลยครับ หรือต้องโพสใหม่ครับ

ผมได้อีก link นึงแล้วไม่รู้จะแก้ได้เปล่า

http://technology.impaqmsn.com/artic...rid=0&id=11562
    Last edited by kessopha; 30 Sep 2010, 00:23:41.

Comment

^
      ^
      ^
      แล้วหน้าที่ท่านโพสไป ตอนนี้เค้าทำถึงคิวท่านยังครับ แต่ท่านต้องคอยไล่ดูเรื่อยๆเองนะครับ ว่าเค้าทำให้หรือยัง

Comment

ตอนนี้เค้า เปิดให้โพส อยู่ รึ ป่าว ครับ ผมโพสไม่ได้ ไม่ ขึ้น reply ให้โพส -.-

Comment

ขอบคุณครับได้เมล กลับแล้ว ขอบคุณ จริงๆๆๆ

Comment

Originally posted by panat1150 View Post
            ตอนนี้เค้า เปิดให้โพส อยู่ รึ ป่าว ครับ ผมโพสไม่ได้ ไม่ ขึ้น reply ให้โพส -.-
            รู้สึกตอนนี้ เค้าล็อคกระทู้ไม่ให้โพสอีกแล้วครับ ต้องรอเค้าเปิดอีกทีครับ

Comment

ดีใจด้วยครับที่ได้เมลคืนแล้ว

ท่านที่ยังไม่ได้ อย่าเพิ่งท้อครับ เดี่ยวก็ได้ครับ ติดตามกระทุ้นั้นต่อไปเรื่อยๆครับ

มีไรโพสถามไว้ได้ครับ ช่วยๆกันครับ

Comment

ยังไม่ได้ เลย รอ ต่อ ไป

Comment

เอาใจ ช่วยทุกคน ครับ

Comment

เช้านี้ลองเช็คดู ของผมเข้าได้แล้วคร๊าบ
                    ขอบคุณทุกท่านมากๆ ครับ

ปล ของผมโพสไว้ที่หน้า 151 ครับ (เพื่อเป็น reference ครับ)
                    Last edited by shima; 30 Sep 2010, 07:43:37.

Comment

Originally posted by Heer_nut View Post
                      ไม่เข้าใจว่าเกิดอะไรขึ้นเหรอครับ บอกผมที
                      ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ตอบผมหน่อยนะครับ ใครก็ได้ อยากรู้อะครับ

Comment

ช่วยที่ นะ คับ งง มากนะ อ่อน ภาษา

wutteam@hotmail.com

ใครก้อได้ช่วยแก้ให้ทีขอบใจล่วงหน้านะ นะ

Comment

Originally posted by Heer_nut View Post
                          ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ตอบผมหน่อยนะครับ ใครก็ได้ อยากรู้อะครับ
                          hotmail ถูกบล็อค พิมพ์รหัสผ่านถูกต้องทุกอย่าง แต่มันขึ้นมาอย่างนี้

You've tried to sign in too many times with an incorrect email address or password.

Comment

เค้าบอก โดนสแปมครับ สาเหตุมากจากการที่พวกเราคนใช้ นิยมนำอีเมลของเรานั่นเอง
                            ไปโพสลงบนระบบ โซเชียวเน็ตเวิร์ค เช่น เฟสบุค เป็นต้น

Comment

Originally posted by shima View Post
                              เช้านี้ลองเช็คดู ของผมเข้าได้แล้วคร๊าบ
                              ขอบคุณทุกท่านมากๆ ครับ

ปล ของผมโพสไว้ที่หน้า 151 ครับ (เพื่อเป็น reference ครับ)
                              ดีใจด้วยครับ

ผมย้ายไป gmail ล่ะ

Comment

ผมก็เจอกับตัวเองเหมือนกัน
                                คลิก forget password มันดันลิงค์ไป reset password .. มันบอกจะส่งลิงค์ re-pass มาให้ในเมล .. แล้วตรูจะเปลี่ยนพาสได้ไงในเมื่อตรูเข้าไม่ได้ .-*-. เอากับมันดิ
                                แล้วการที่จะให้คนส่งคำร้องแก้ไขไป .. มันแก้ที่ปลายเหตุแล้วครับ

สุดท้าย... แนะนำเพื่อนๆว่า

เลิกใช้ครับ...
                                เป็นวิธีแก้ไขดีที่สุด
                                พยายามค่อยๆเลิกครับ
                                หันไปใช้ระบบที่ดีและการจัดการที่ดีกว่านี้ ...

ปัญหา อีเมลของ hotmail มีไม่สิ้นสุดจริงๆ
                                ไม่เชื่อถามอากู๋ดูได้ครับ มีมาตลอด

Comment

Working...
                                X