Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=taratorn;24419883]มาแล้ว pm มาเดี้ยวนะครับเดี้ยวซื้อ l4d 2 - -[/QUOTE]

ขอบคุณครับ อุดหนุนทุกวันเลย หุหุ

Comment

• ตอนนี้รับ Activate key รัสเซีย ฟรี! นะครับ ไม่ว่าจะซื้อมาจากที่ไหน พอดีว่างมาก ไม่มีไรทำ แหะๆ สนใจติดต่อได้

Comment

• สตรีมลดถึงเที่ยงคืน-ตี1 นะครับ ด่วน

Comment

• up

Comment

• วันนี้สตรีมลดราคา เกมส์ไม่ค่อยมีไรน่าสนใจ น่าจะลดวันสุดท้ายแล้วม้าง

สนใจไปดูได้

[url]http://store.steampowered.com/[/url]

Comment

• เห็นเขาปรับราคาลง ก็ปรับราคาลงบ้าง
              ผมเห็นใจอีกเวปนะครับ เจอการค้าแล้วเจอพ่อค้าอีกคนทำอย่างนี้
              ผมว่าท่านไม่รุ่งล่ะ พ่อค้าไม่มีไอเดียตัวเอง
              เหนื่อย ผมว่าแล้วว่าท่านต้องตอบว่า ทำเพื่อลูกค้า เห็นอีกเวปขายได้เยอะ
              ก็ลดราคาให้ถูก *-* ถ้าท่าน2เวป เปิดร้านที่ตามห้างแล้วอยู่ใกล้กัน ผมว่าต้องมีเฮแน่ๆ
              อยู่เวปเดียวกัน เกื้อกูลกันหน่อยครับ อย่าคิดแกล่งแย่งชิงดี มันคือความจงใจของท่านอย่างเห็นได้ชัด

ที่ผมออกมาพูด ผมเป็นคนกลางทั้ง2เวปนะครับ แต่แค่เห็นแล้วมันดู........อะน่ะ -*-

Comment

• ท่านที่ถาม GTA: Episodes from Liberty City ไปซือ้ได้ที่ทู้นี้เลยครับ

[url]http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1105342-SALE-%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%A1%E0%B9%83%E0%B8%99-STEAM-GTA-IV-Episodes-from-Liberty-City-%E0%B8%96%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B9%86%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%9A[/url]

Comment

• [QUOTE=Tonycomsho;24462735]เห็นเขาปรับราคาลง ก็ปรับราคาลงบ้าง
                  ผมเห็นใจอีกเวปนะครับ เจอการค้าแล้วเจอพ่อค้าอีกคนทำอย่างนี้
                  ผมว่าท่านไม่รุ่งล่ะ พ่อค้าไม่มีไอเดียตัวเอง
                  เหนื่อย ผมว่าแล้วว่าท่านต้องตอบว่า ทำเพื่อลูกค้า เห็นอีกเวปขายได้เยอะ
                  ก็ลดราคาให้ถูก *-* ถ้าท่าน2เวป เปิดร้านที่ตามห้างแล้วอยู่ใกล้กัน ผมว่าต้องมีเฮแน่ๆ
                  อยู่เวปเดียวกัน เกื้อกูลกันหน่อยครับ อย่าคิดแกล่งแย่งชิงดี มันคือความจงใจของท่านอย่างเห็นได้ชัด

ที่ผมออกมาพูด ผมเป็นคนกลางทั้ง2เวปนะครับ แต่แค่เห็นแล้วมันดู........อะน่ะ -*-[/QUOTE]

ยินดีต้อนรับครับ อิอิ ว่าแล้วท่านต้องมา ตัวอย่างง่ายๆ ท่านลองดุในห้องซอฟแวร์นี้จิ คนขายคีย์ต่างๆเหมือนกันหลายเจ้าเช่น คีย์วินโดว แอนตี้ไวรัส อื่นๆ ราคายังไม่เท่ากัน ท่านคิดว่าเค้าแก่งแย่งกันเหรอ ยุคนี้มันยุคการค้าเสรี ราคาอยู่ที่ต้นทุน ค่าใช้จ่าย ใครได้สินค้ามาถูกกว่า หรือ ตัดค่าใช้จ่ายได้มากกว่า ก็ตั้งราคาได้ตามเค้าเห็นสมควร

สินค้าประเภทซีดีคีย์ต่างๆ มันไม่เหมือนสินค้าอื่นๆ จับต้องไม่ได้ ลูกค้าเลยเลือกจากราคาที่ถูกที่สุด คนขายสินค้าประเภทนี้ก็ต้องใช้ราคาเป็นเครื่องดึงดูดอ่ะแระครับ

ตรรกะง่ายๆ ลูกค้าย่อมต้องการของถูกที่สุด ท่านนั้นเค้าลดราคาทีก็สะเทือนทั้งวงการ เจ้าอื่นก็ต้องลดตาม เพราะเค้าเป็นรายใหญ่ฐานลูกค้ามากและบริการดีมาก ไม่งั้นรายเล็กจะขายได้ยังไงล่ะครับ ถ้าเค้าไม่ลด ผมก็ไม่ลดหรอกครับ เรื่องอะไรจะให้กำไรลดลง ตอนนี้ก็แทบกำไรน้อยอยู่แล้ว

ขอบคุณครับที่มาเป็นเพื่อนคุย กระทู้เงียบเหงา

ปล.ช่วยอุดหนุนสินค้าท่าน Tony ด้วยนะครับ

[url]http://tonycomshop.siam2web.com/?cid=1172234&subid=-4&pageno=3#comments[/url]

ถ้าท่านโทนี่ ต้องการให้ activate key รัสเซียให้ บอกนะครับ แอตติเวทให้ฟรีครับ เช่า vpn มาไม่ค่อยได้ใช้เลย เสียดายเงิน แบบขายมะออก อิอิ
                  Last edited by gamekung; 29 Nov 2010, 18:00:13.

Comment

• ฝากซื้อ orange box ใน สตรีมที ครับ
                    ถ้าได้ก็ pm มาหาเลยครับ

Comment

• [QUOTE=kong32323;24467748]ฝากซื้อ orange box ใน สตรีมที ครับ
                      ถ้าได้ก็ pm มาหาเลยครับ[/QUOTE]

pm ไปแล้วครับ

Comment

• ใกล้หมดเวลาแล้ว

[IMG]http://www.uppicweb.com/x/i/ii/vpic1.jpg[/IMG]
                        Last edited by gamekung; 29 Nov 2010, 20:51:28.

Comment

• 30 พย. สตรีมลดราคา น่าสนใจหลายเกมส์เลย

[img]http://www.uppicweb.com/x/i/il/0pic11.jpg[/img]

[img]http://www.uppicweb.com/x/i/il/7pic2.jpg[/img]

นอนก่อนนะครับ สนใจ pm สั่งไว้ได้

Comment

• เอาแล้วไง Dirt 2 ราคาน่าโดนมากก

Comment

• [QUOTE=gamekung;24464189]ยินดีต้อนรับครับ อิอิ ว่าแล้วท่านต้องมา ตัวอย่างง่ายๆ ท่านลองดุในห้องซอฟแวร์นี้จิ คนขายคีย์ต่างๆเหมือนกันหลายเจ้าเช่น คีย์วินโดว แอนตี้ไวรัส อื่นๆ ราคายังไม่เท่ากัน ท่านคิดว่าเค้าแก่งแย่งกันเหรอ ยุคนี้มันยุคการค้าเสรี ราคาอยู่ที่ต้นทุน ค่าใช้จ่าย ใครได้สินค้ามาถูกกว่า หรือ ตัดค่าใช้จ่ายได้มากกว่า ก็ตั้งราคาได้ตามเค้าเห็นสมควร

สินค้าประเภทซีดีคีย์ต่างๆ มันไม่เหมือนสินค้าอื่นๆ จับต้องไม่ได้ ลูกค้าเลยเลือกจากราคาที่ถูกที่สุด คนขายสินค้าประเภทนี้ก็ต้องใช้ราคาเป็นเครื่องดึงดูดอ่ะแระครับ

ตรรกะง่ายๆ ลูกค้าย่อมต้องการของถูกที่สุด ท่านนั้นเค้าลดราคาทีก็สะเทือนทั้งวงการ เจ้าอื่นก็ต้องลดตาม เพราะเค้าเป็นรายใหญ่ฐานลูกค้ามากและบริการดีมาก ไม่งั้นรายเล็กจะขายได้ยังไงล่ะครับ ถ้าเค้าไม่ลด ผมก็ไม่ลดหรอกครับ เรื่องอะไรจะให้กำไรลดลง ตอนนี้ก็แทบกำไรน้อยอยู่แล้ว

ขอบคุณครับที่มาเป็นเพื่อนคุย กระทู้เงียบเหงา

ปล.ช่วยอุดหนุนสินค้าท่าน Tony ด้วยนะครับ

[url]http://tonycomshop.siam2web.com/?cid=1172234&subid=-4&pageno=3#comments[/url]

ถ้าท่านโทนี่ ต้องการให้ activate key รัสเซียให้ บอกนะครับ แอตติเวทให้ฟรีครับ เช่า vpn มาไม่ค่อยได้ใช้เลย เสียดายเงิน แบบขายมะออก อิอิ[/QUOTE]
                              อันดับแรก ผมก็ไม่ไดคิดอะไรมากนะครับ เพราะผมไม่ได้เป็นคนขายโดยตรง ผมขายต่อจากเขามาครับ ผมก็ไม่ต้องการอะไร แค่ช่วยแนะนำสินค้าครับ
                              พ่อค้ากับลูกค้าไม่เหมือนกันครับ ลูกค้าก็ต้องการซื้อของที่ถูกกว่าอยู่แล้วแหละนิสัยคนไทย แต่พ่อค้าเราอยู่ที่ที่เดียวกัน เราควรทำอย่างไหร่ท่านน่าจะทราบนะครับ ปัจจุบัน OCZ มีอยู่3เจ้า แต่เห็นของท่านแล้วแค่สะดุดตาเฉยๆครับ ไม่ีไรหรอก ก็แล้วแต่ความพึงพอใจลูกค้าแล้วกันครับ ผมไม่ได้คิดอะไรหรอก ผมไม่ได้ผลประโยชน์แต่อย่างใด

ปล.Activate key รัสเซีย ผมทำเป็นครับ

Comment

• [QUOTE=Tonycomsho;24485837]อันดับแรก ผมก็ไม่ไดคิดอะไรมากนะครับ เพราะผมไม่ได้เป็นคนขายโดยตรง ผมขายต่อจากเขามาครับ ผมก็ไม่ต้องการอะไร แค่ช่วยแนะนำสินค้าครับ
                                พ่อค้ากับลูกค้าไม่เหมือนกันครับ ลูกค้าก็ต้องการซื้อของที่ถูกกว่าอยู่แล้วแหละนิสัยคนไทย แต่พ่อค้าเราอยู่ที่ที่เดียวกัน เราควรทำอย่างไหร่ท่านน่าจะทราบนะครับ ปัจจุบัน OCZ มีอยู่3เจ้า แต่เห็นของท่านแล้วแค่สะดุดตาเฉยๆครับ ไม่ีไรหรอก ก็แล้วแต่ความพึงพอใจลูกค้าแล้วกันครับ ผมไม่ได้คิดอะไรหรอก ผมไม่ได้ผลประโยชน์แต่อย่างใด

ปล.Activate key รัสเซีย ผมทำเป็นครับ[/QUOTE]

มี 4 เจ้านะครับ (กำลังมีเจ้าที่ 5 ลูกค้าที่เคยซื้อคีย์ผมเอง เห็นว่าจะเปิดเดือนหน้า) ที่จริงผมก็ตั้งราคาพอๆกันนะครับ ไม่ใช่ตัดแบบกระหน่ำซัมเมอร์เซลซะหน่อย อนาคตต้องมีคนขายคีย์แบบนี้เพิ่มขึ้นอีกแน่นอนครับ การแข่งขันจะรุนแรงมากกว่านี้เยอะ เตรียมตัวไว้ดีกว่าครับ

ปล.ไม้ได้บอกว่าคุณทำไม่เป็นครับ แค่อยากช่วยอ่ะครับ เพราะผมเช่ามาไม่ค่อยใช้เสียดายค่าเช่าเงินตราออกนอก เดี๋ยวครบกำหนดเช่าคงไม่ต่อแล้ว ขายแต่คีย์อย่างเดียวดีกว่า

แต่ถึงอย่างไรถ้าทำให้ท่านหรือพ่อค้าท่านอื่นๆ ขุ่นเคือง ไม่พอใจ ต้องขอโทษอย่างมากๆเลยครับ ต่อไปผมจะระมัดระวังมากกว่านี้ครับ

เกม
                                Last edited by gamekung; 30 Nov 2010, 12:58:20.

Comment

Working...
                                X