Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=L_Templar;50202123]มาดันให้คับ วันนี้จัด RE6 กับ Sim ไปโหลด อยู่อิอิ

ปล.Sim ยังได้เกม เเถมอยู่นะเเต่ใกล้หมดเขตเเล้ว รู้สึกจะหมด March 25, 2013 at 11:59pm PDT. ....[url]http://www.timeanddate.com/library/abbreviations/timezones/na/pdt.html[/url][/QUOTE]

ขอบคุณมากครับ

Comment

• มาดันหน่อย

Comment

• up

Comment

• เอ่อ ... สอบถามนิดนึงครับ Bioshock infinite นี่อีกนานปะครับกว่าจะนำมาขาย ละราคาประมาณเท่าไหร่พอกะได้มั้ยครับผม

Comment

• Update Weekend Dead จ้า

[url]http://goo.gl/gvefC[/url]

Comment

• [QUOTE=Enozcinos;50284099]เอ่อ ... สอบถามนิดนึงครับ Bioshock infinite นี่อีกนานปะครับกว่าจะนำมาขาย ละราคาประมาณเท่าไหร่พอกะได้มั้ยครับผม[/QUOTE]

ตอนนี้กำลังหาเวอร์ชั่นไม่ล๊อคโซนอยู่ครับ เจอแต่ล๊อคโซน ราคายังไม่ชัวร์ครับ

Comment

• สนใจ re6 อะครับ

Comment

• มีอัฟเดทหน้า แอคเคาท์มือสอง หมวดออริจิ้นนะครับ [url]http://goo.gl/wo7NY[/url]

Comment

• ออนเฟสยุ่มั้ยครับ ผมจะซื้อboost ของNFS world ครับ

Comment

• วันนี้โอนเงินให้แล้วนะครับ ช่วยเชคทาง PM ด้วยครับ

Comment

• [QUOTE=brothergoo;50344575]วันนี้โอนเงินให้แล้วนะครับ ช่วยเชคทาง PM ด้วยครับ[/QUOTE]

จัดส่งให้แล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• [QUOTE='Em[Z];50142772']RE6 เล่นแบบ Co op ยังไงครับ เมื่อวานน้องซื้อมาแล้วผมหาเมนู Co-op ไม่เจอ พอเข้าเกมที่ไรมันตัดเข้าฉากแรกทุกทีเลย[/QUOTE]

RE 6 จะเล่นแบบ CO-OP ต้องเล่นไอฉากเปิดมันให้จบก่อนครับ ที่กดเข้าไปแล้วเป็นลีออนกะเฮเลน่าอยู่ดีๆไปโผล่ที่เมืองจีนเลยน่ะครับ ต้องเล่นให้จบก่อนแล้วมันถึงจะปลดล๊อคพวกเมนูและอย่างอื่นออกมาครับ ส่วนวิธีการเล่นเดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดูก็แล้วกันครับ - -" อธิบายลำบาก

Comment

• 1. ก็หน้าจอเมนูธรรมดาครับมันจะมีบอกให้เรากด Press Any Key ก็คือกดปุ่มอะไรก็ได้เข้าเกมไปจะเจอ

[ATTACH=CONFIG]2224079[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]2224081[/ATTACH]

2. เข้ามาเมนูหลักแล้วก็กด Play Game ครับ

[ATTACH=CONFIG]2224082[/ATTACH]

3. ถ้าพึ่งเล่นครั้งแรกมันจะมีเมนู New Game ครับ ถ้าพึ่งเล่นครั้งแรกก็กดเข้าไปแล้วมันจะมีให้เลือกว่าจะเล่น Campaign ของใคร Leon, Chris, Jake, Ada ครับก็เลือกเอาว่าท่านจะเล่นของใครก่อนหลัง
                            Attached Files

Comment

• [ATTACH=CONFIG]2224086[/ATTACH]

4. อันนี้ผมสมมุติเลือกเล่น Campaign ของ Leon กะ Helena ก็แล้วกันครับ ตรงนี้มันจะมี 2 แบบ คือ เล่น Co-Op แบบออนไลน์ กับ เล่น 2 คนในเครื่องเดียวกัน ถ้าเลือกเล่นคนเดียวหรือจะชวนเพื่อนเล่นแบบออนไลน์ก็ทำตามภาพข้างบนครับ

[ATTACH=CONFIG]2224089[/ATTACH]

4.1 ส่วนอันนี้คือแบบเล่น 2 คน ในเครื่องคอมเครื่องเดียวกัน (ผมก็ยังไม่เคยลองนะ แต่ใน PS 3 ผมก็เล่นกะเพื่อนได้ 2 คน โดยตั้งเป็นแบบนี้ครับ) พอเลือกได้แล้วว่าจะเอาแบบไหน ก็เลื่อนไปกด Start Game หรือกด Enter ก็ได้

[ATTACH=CONFIG]2224095[/ATTACH]

5. ส่วนอันนี้ก็เป็นการตั้งค่า( เหมือนกับตั้งความเป็นส่วนตัวของเกมเรา )ว่าจะให้คนอื่นเข้ามาเล่นกับเราไหม(ตั้งเป็น Allow) หรือจะตั้งเป็นห้องส่วนตัว ( Private) แล้วชวนเพื่อนเข้ามาเล่นกับเรา รูปข้างบนคือตั้งแบบ Allow อนุญาติให้ทุกคนเข้ามาเล่นกับเราได้ครับ

Comment

• [ATTACH=CONFIG]2224104[/ATTACH]

5.1 ส่วนอันนี้จะตั้งเป็นห้องส่วนตัว (Private) สังเกตุตรง Partner Join นะครับ คือเราจะเป็นคนชวนให้เพื่อนหรือคนอื่นๆมาเล่นกับเราเอง พอเลือกได้แล้วก็กด Start Game จะไปส่วนของการเลือกตัวละคร

[ATTACH=CONFIG]2224105[/ATTACH]

6. อันนี้ก็ไม่มีอะไรครับ เลือกตัวละครเอาเลยอยากเล่นตัวไหน พอเลือกได้แล้วมันจะมีให้กดปุ่ม R เพื่อชวนเพื่อนมาเล่นกับเราครับ

[ATTACH=CONFIG]2224114[/ATTACH]

7. คราวนี้้มีเพื่อนกี่คนก็เลือกชวนเอาเลยครับ (อย่าลืมแอ๊ดเพื่อนในสตรีมก่อนนะ)เสร็จแล้วก็รอเพื่อนเข้ามาในห้องแล้วกด Start Game ก็ได้เล่นด้วยกันแล้วครับหนุกๆ

Comment

Working...
                                X