Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งั้นผมขอจองชุด BF 3 Eng 1 กับ RUS 1 ละกัน
    ขอคุยทาง Face ได้ไหม ผมชื่อ ธนเกียรติ หอมหวล แอ๊ดไปแล้วและก็รับแล้วช่วยออนด้วยครับ
    เดี๋ยวผมจะให้รหัสทรูภายในวันนี้ หรือพรุ่งนี้แน่นอนครับ
    Last edited by gudjung008; 15 Apr 2013, 16:15:26.

Comment

• สนใจ Alan Wake อะครับ เดียวจะมาซื่อนะ

Comment

• BF4แบบคีพอจะทราบราคาหรือวันจำหน่ายไหมครับ แบบคีนะครับ

Comment

• ถ้ามาแล้ว ออนเฟสหน่อยนะครับ จะสั่งซื้อboost NFS World ครับ

Comment

• ผมสนใจ origin battle field 3 199 รับ paypal ไหมครับ

Comment

• [QUOTE=กล้วย;50758738]สนใจ Alan Wake อะครับ เดียวจะมาซื่อนะ[/QUOTE]

ครับผม

Comment

• [QUOTE=Thanabadin;50765168]BF4แบบคีพอจะทราบราคาหรือวันจำหน่ายไหมครับ แบบคีนะครับ[/QUOTE]

กำหนดออก 25.10.2013 ครับ

Comment

• [QUOTE=srinoomha;50770842]ผมสนใจ origin battle field 3 199 รับ paypal ไหมครับ[/QUOTE]

รับครับ แต่ถ้าจ่ายด้วย เพยพาล จะบวกค่าธรรมเนียม 5% + 11 บาท

Comment

• ออนเฟสด้วยครับ :)

Comment

• เติมเกม nfsw ครับ ทักในเฟสแร้วครับ

Comment

• อยากได้ BF3 น่ะ แต่ถ้าจะซื้อ คงต้นเดือนหน้า เลยถามไว้ก่อน เพราะช่วงนี่คงไม่มีเวลาเล่น แต่เกมมีขายเรื่อยๆใช่มั้ยครับ
                        แล้วติดต่อทางไหนสะดวกทีสุดครับ แต่เรื่องจ่ายเงิน ขอแบบทรูมันนี่นะครับ :)

Comment

• [QUOTE=kasidit135;50825209]อยากได้ BF3 น่ะ แต่ถ้าจะซื้อ คงต้นเดือนหน้า เลยถามไว้ก่อน เพราะช่วงนี่คงไม่มีเวลาเล่น แต่เกมมีขายเรื่อยๆใช่มั้ยครับ
                          แล้วติดต่อทางไหนสะดวกทีสุดครับ แต่เรื่องจ่ายเงิน ขอแบบทรูมันนี่นะครับ :)[/QUOTE]

มีขายเรื่อยๆครับ ทางเฟสก็ได้ครับ [url]http://www.facebook.com/gamekung.whazzup[/url]

Comment

• up ครับ

Comment

• ดันจ้า

Comment

• ถ้ามาแล้ว ออนเฟสด้วยนะครับ จะสั่งซื้อboost ครับ

Comment

Working...
                                X