Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=HappyVista;25501652]ราคา L4D 2 ใน steam ที่กำลังลดอยู่ตอนนี้ 6.80 คิดเป็นเงินไทยเท่าไหร่ครับ
    ว่าจะสั่งซะหน่อย[/QUOTE]

pm ไปแล้วครับผม

Comment

• up

Comment

• ขอบคุณครับสำหรับ GTA IV :p

Comment

• [QUOTE=zienz;25508322]ขอบคุณครับสำหรับ GTA IV :p[/QUOTE]

โอกาสหน้าเชิญอีกนะครับ ^-^

Comment

• up

Comment

• ดึกแล้ว

Comment

• ดันต่อ

Comment

• ดันไปให้ครับ

Comment

• up

Comment

• มี L4D2 เข้ามาครับ รีบก่อนของจะหมดอีกรอบนะครับ

Comment

• มีเงินโอนเข้ามาแต่ไม่มี PM แจ้ง เดี๋ยวเอาไปเลี้ยงกิ๊กนะ หุหุ

Comment

• Humble Indie Bundle #2

1 key เลือกได้ 1 เกม หรือว่าได้เกมในนี้ [URL]http://www.humblebundle.com/[/URL] ทั้งหมดครับ

Comment

• [QUOTE=Okinu;25610689]Humble Indie Bundle #2

1 key เลือกได้ 1 เกม หรือว่าได้เกมในนี้ [URL]http://www.humblebundle.com/[/URL] ทั้งหมดครับ[/QUOTE]

ได้แค่ 5เกมส์ครับ (3เกมส์บนสตรีม อีก 2เกมส์เป็นลิงค์โหลด) Humble 1 ไม่ได้ครับ ถ้าซื้อจากเวป Humble ช่วงนั้นเค้าแจกให้ด้วย

Comment

• [QUOTE=gamekung;25631942]ได้แค่ 5เกมส์ครับ (3เกมส์บนสตรีม อีก 2เกมส์เป็นลิงค์โหลด) Humble 1 ไม่ได้ครับ ถ้าซื้อจากเวป Humble ช่วงนั้นเค้าแจกให้ด้วย[/QUOTE]

5 เกมส์มีเกมอะไรมั่งครับ

Comment

• ถ้าสั่งเป็นแผ่นได้ปะครับ เกมส์ Counter-Strike Source (Steam) อ่าครับ

Comment

Working...
                                X