Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=monmon487;26289796]เกมส์ Magicka ในสตีมราคาเท่าไรครับผมสนนะเอาแบบทรูนะครับผม จะรอราคา[/QUOTE]

pm ไปแล้วครับผม

Comment

• สั่ง Dirt 2 ไปแล้วน่ะครับ ได้ของแล้วครับขอบคุณมาก ไว้จะอุดหนุนเรื่อยๆๆครับ อันต่อไปเป็น Grid ครับ ^ ^
      Last edited by PGBill; 28 Jan 2011, 11:31:28.

Comment

• [QUOTE=gamekung;26307877]pm ไปแล้วครับผม[/QUOTE]

ขอบคุณมากครับผมเดี๋ยวเก็บตังก่อนนะจะมาซื้อครับ ผมสนใจเกมนี่มากๆเลย

Comment

• Dead Space 2 ที่รัสเซียราคาขึ้นอย่างแรงครับ จะขึ้นจนเท่ากล่องในไทยไหมเนี่ย ขึ้นยังกะหุ้น คนที่ซื้อผมมะวานกะวันนี้ตอนเช้า โชคดีเลย

Comment

• ได้ Grid กับ Dirt2 แล้วน่ะครับ ขอบคุณมาก

Comment

• [QUOTE=PGBill;26337769]ได้ Grid กับ Dirt2 แล้วน่ะครับ ขอบคุณมาก[/QUOTE]

ขอบคุณมากครับ ซิ่งเฉพาะในเกมส์นะครับ ^-^

Comment

• [QUOTE=gamekung;26346704]ขอบคุณมากครับ ซิ่งเฉพาะในเกมส์นะครับ ^-^[/QUOTE]
                แน่นอนครับผม ไม่มีรถด้วยแหละ 555 พอดีอินกับหนัง Tokyo Drift

Comment

• ผมเอา warcraft3 2 ภาคที่โทรไปนะครับ 1 ที่
                  เออ ว่าแต่มี grid ของแท้ด้วยเหรอครับ แอบสนใจอยู่

Comment

• โอนเงินไปแล้วนะครับ
                    ดูให้ด้วยนะครับ
                    warcraft 3

Comment

• ขอบคุณมากๆๆครับ
                      Activate ผ่านแล้ว
                      คราวหน้าจะใช่บริการอีกนะครับ
                      ขอให้รวยๆๆๆ

Comment

• ผมมี Company of Heroes Tale Of Valor อยากปลดล๊อก 3 ฉากที่เหลือมาเล่นต้องซื้อตัว
                        Company of Heroes Gold Edition (Non Steam) 399 บาทใช่หรือป่าวครับ ถ้าใช่ ใช้เฉพาะคีมาปลดล๊อก
                        เล่นได้เลยหรือว่าต้องมีตัวเกมมา เม้าอิมเมจอีกครับ
                        ว่าจะสั่งแต่ไม่แน่ใจเลยถามก่อนครับ

Comment

• [QUOTE=nupitik;26369792]ผมมี Company of Heroes Tale Of Valor อยากปลดล๊อก 3 ฉากที่เหลือมาเล่นต้องซื้อตัว
                          Company of Heroes Gold Edition (Non Steam) 399 บาทใช่หรือป่าวครับ ถ้าใช่ ใช้เฉพาะคีมาปลดล๊อก
                          เล่นได้เลยหรือว่าต้องมีตัวเกมมา เม้าอิมเมจอีกครับ
                          ว่าจะสั่งแต่ไม่แน่ใจเลยถามก่อนครับ[/QUOTE]

อืมผมก็ลืมไปแล้ว ลบไปนาน เลยลองลงใหม่ดูครับ ตามนี้

ลงแต่ Company Of Heroes : Tales Of Valor

[img]http://img209.imageshack.us/img209/4701/40371328.jpg[/img]

ลองเอาภาค Gold Edition มาปลดล๊อค ไม่ต้องเมาท์อิมเมจครับ

[img]http://img607.imageshack.us/img607/3328/94937893.jpg[/img]

ผลก็ออกมาตามนี้

[img]http://img232.imageshack.us/img232/1785/75485530.jpg[/img]
                          Last edited by gamekung; 30 Jan 2011, 14:09:38.

Comment

• up

Comment

• ขอบคุณมากครับ
                              activate diablo2 ผ่านอีกแล้ว
                              คราวหน้าจะมาใช้บริการใหม่นะครับ

Comment

• [QUOTE]Mass Effect 2. Digital Deluxe Edition (EADM)

ราคาเพียง 699 บาท (CDKEY Only)[/QUOTE]

ตังค์พร้อมสั่ง 1 ชุดครับ

ปล.ขอวิธีใช้ EADM หน่อยครับยากไหมเอ่ย

Comment

Working...
                                X