Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตื่นแย้ว

Comment

• [QUOTE=gamekung;27427580]ตื่นแย้ว[/QUOTE]

จัดหนักเหรอท่าน
      อิอิ
      เอาซักบ่ายเลยนะ

Comment

• [QUOTE=SerpentClan;27427986]จัดหนักเหรอท่าน
        อิอิ
        เอาซักบ่ายเลยนะ[/QUOTE]

แหะๆ ช่วงนี้นอนเช้าเกือบทุกวันเลย

Comment

• ช่วย

Comment

• ตื่นแล้ว (ที่จริงตื่นนานแล้วแระเพิ่งเข้ามา ^-^)

Comment

• up

Comment

• ได้รับคีย์เรียบร้อยแล้วครับ แต่ทำไมพอใส่คีแล้วโหลด BFB2 ได้แต่พอใส่คีย์ภาคเวียดนามแล้วมันไม่มีรายชื่อเกมส์ขึ้น พอใส่ใหม่มันก็บอกว่าถูกใช้ไปแล้ว พอจะทราบวิธีแก้ไหมครับ

Comment

• สั่ง Magicka (Steam) ไปแล้วครับ

Comment

• [QUOTE=donniiez;27503956]ได้รับคีย์เรียบร้อยแล้วครับ แต่ทำไมพอใส่คีแล้วโหลด BFB2 ได้แต่พอใส่คีย์ภาคเวียดนามแล้วมันไม่มีรายชื่อเกมส์ขึ้น พอใส่ใหม่มันก็บอกว่าถูกใช้ไปแล้ว พอจะทราบวิธีแก้ไหมครับ[/QUOTE]

เวียดนามจะไม่ขึ้นใน EADM ครับ เพราะตัวเกมไม่มีให้โหลดครับ มันจะรวมมากับ Bad Company เลย

Comment

• [QUOTE=happystati;27508900]สั่ง Magicka (Steam) ไปแล้วครับ[/QUOTE]

ขออีเมล์ด้วยจ้า

Comment

• ได้รับแล้วครับผม ^^ รวดเร็วมากเลย
                        Last edited by happystati; 6 Mar 2011, 17:03:40.

Comment

• [QUOTE=gamekung;27514238]เวียดนามจะไม่ขึ้นใน EADM ครับ เพราะตัวเกมไม่มีให้โหลดครับ มันจะรวมมากับ Bad Company เลย[/QUOTE]
                          ได้ละครับ พอดีนึกว่าต้องโหลด ขอบคุณมากครับที่ช่วยเหลือ

Comment

• สนใจ cs:s ไม่ทราบว่ามีของsteamขายไหมครับ?

Comment

• [QUOTE=Kingdomax;27544491]สนใจ cs:s ไม่ทราบว่ามีของsteamขายไหมครับ?[/QUOTE]

ที่ผมไม่มีเลยครับ มีแต่แบบฝากซื้อจากสตรีมครับ จะเป็นเรท *35 ครับ

Comment

• พอจะมีTeam Fortress 2 ขายอยู่ไหมครับเมื่อก่อนมีตอนนี้มันหมดแล้วหรือปล่าวครับ

Comment

Working...
                                X