Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=DekKaRon;28664601]พี่คับ เกมส์ StarCraft 2 อะคับ ที่พี่ขายอะ มีแผ่นเกมส์ด้วยหรือเปล่าคับ หรือมีแต่ คีย์ อย่างเดียวอะคับ แล้วเล่นออนไลน์ได้ปะคับ ผมไม่รู้จิงๆๆๆอะคับ ขอบคุณคับ[/QUOTE]

มีแต่คีย์เท่านั้นจ้า เล่นออนไลน์ได้ปกติครับ

Comment

• วันนี้สตรีมลดราคา เกมส์ Mafia 1 กับ 2 ครับ ถูกมัก

[IMG]http://cdn.steampowered.com/v/gfx/spotlights/00004d6e/spotlight_image_english.png?t=1302558724[/IMG]

[url]http://store.steampowered.com/sale/2kgamesmafia[/url]

Comment

• สตรีมลดราคาเกมส์รับสงกรานต์ อิอิ

[url]http://store.steampowered.com/search/?specials=1[/url]

Comment

• ท่าน มี serious sam 2 ไหมท่าน
          ไม่ใช่ first second encounter นะ

Comment

• ขอถามไรหน่อยครับเป็นไปได้ไหมที่1ใน1,000key จะมีเจอบัคที่ไม่เหมือนคนอื่นเพราะผมไปประสพปัญหาที่แก้บัคไม่หายแต่คนอื่นไม่เป็นอ่ะครับ หรือเป็นที่เครื่องผม?~

Comment

• ไม่ได้เข้ามาหลายวันเยย

Comment

• [QUOTE=SerpentClan;28734744]ท่าน มี serious sam 2 ไหมท่าน
                ไม่ใช่ first second encounter นะ[/QUOTE]

ไม่มีเลยครับ เอาแต่เกมส์หายากนะเนี่ย อิอิ

Comment

• [QUOTE=bankmaza;28803402]ขอถามไรหน่อยครับเป็นไปได้ไหมที่1ใน1,000key จะมีเจอบัคที่ไม่เหมือนคนอื่นเพราะผมไปประสพปัญหาที่แก้บัคไม่หายแต่คนอื่นไม่เป็นอ่ะครับ หรือเป็นที่เครื่องผม?~[/QUOTE]

เกมส์อะไรหรอครับ แล้วบั๊กยังไง ลองแอด M มาคุยครับ เพื่อช่วยหาสาเหตุได้

Comment

• [QUOTE=gamekung;28817028]เกมส์อะไรหรอครับ แล้วบั๊กยังไง ลองแอด M มาคุยครับ เพื่อช่วยหาสาเหตุได้[/QUOTE]

เกมส์หนึ่งจากค่ายeaผมแก้ไขได้แค่บักนิสหน่อยแต่ก็ไม่หายมันเป็นเกมส์ออฟไลน์ผมไม่อยากรบกวนคุณgameแค่อยากถามเคยเจอปัญหาแบบนี้ไหมครับเกมส์ออฟไลน์(แท้)ไม่มีMPลงกับเครื่องอื่นไหมได้ผมอยากจะลองเปรียบเทียบดู
                    Last edited by bankmaza; 18 Apr 2011, 17:14:43.

Comment

• [QUOTE=bankmaza;28825985]เกมส์หนึ่งจากค่ายeaผมแก้ไขได้แค่บักนิสหน่อยแต่ก็ไม่หายมันเป็นเกมส์ออฟไลน์ผมไม่อยากรบกวนคุณgameแค่อยากถามเคยเจอปัญหาแบบนี้ไหมครับเกมส์ออฟไลน์(แท้)ไม่มีMPลงกับเครื่องอื่นไหมได้ผมอยากจะลองเปรียบเทียบดู[/QUOTE]

อืม ไม่เคยเจอนะครับ

Comment

• up

Comment

• มาดัน

Comment

• dun

Comment

• สนใจ Battlefield Bad Company 2 (EADM)
                              ราคาเพียง 429 บาท (CDKEY Only) ติดต่อทาง msn หรือ email หรือที่นี้ครับ

Comment

• [QUOTE=BerserK_GT;28968503]สนใจ Battlefield Bad Company 2 (EADM)
                                ราคาเพียง 429 บาท (CDKEY Only) ติดต่อทาง msn หรือ email หรือที่นี้ครับ[/QUOTE]

แอด m มาเลยก็ได้ครับ

Comment

Working...
                                X