Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอดไปแล้วนะครับ

Comment

• Battlefield Bad Company 2 (EADM)
      ราคาเพียง 429 บาท (CDKEY Only) ยังสนใจอยุ่ครับ พร้อมโอน -...- แล้วถ้าซื้อ Battlefield Bad Company 2? Vietnam expansion pack
      เพิ่มลดเปล่าครับพี่

Comment

• crysis2 ถ้าเราใช้ key ปลอมเล่นแล้ว
        เราจะเปลี่ยนมาใช้ key แท้ อันนี้ ค่าเก่าๆ level จะหายไมครับ

Comment

• [QUOTE=Yokboa;29041312]crysis2 ถ้าเราใช้ key ปลอมเล่นแล้ว
          เราจะเปลี่ยนมาใช้ key แท้ อันนี้ ค่าเก่าๆ level จะหายไมครับ[/QUOTE]

อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ แต่คิดว่ามันน่าจะเริ่มใหม่ครับ

Comment

• [QUOTE=Yokboa;29041312]crysis2 ถ้าเราใช้ key ปลอมเล่นแล้ว
            เราจะเปลี่ยนมาใช้ key แท้ อันนี้ ค่าเก่าๆ level จะหายไมครับ[/QUOTE]

ไม่หายจ้า ใช้userเดิมแค่ไปเปลี่ยน key ให้เป็นของแท้ก็ยังคงเล่นได้ต่อไป

Comment

• ลดราคาคีย์ battlefield bad company 2 steam ให้หน่อยได้มะครับสัก 550 บาท
              Last edited by kungoat; 26 Apr 2011, 20:22:40.

Comment

• [QUOTE=angelshot;29075798]ไม่หายจ้า ใช้userเดิมแค่ไปเปลี่ยน key ให้เป็นของแท้ก็ยังคงเล่นได้ต่อไป[/QUOTE]

ขอบคุณท่าน Angelshot มากครับ

Comment

• ลดราคาคีย์ battlefield bad company 2 steam ให้หน่อยได้มะครับสัก 550 บาท อยากได้จิงๆ

Comment

• มาอัฟ

Comment

• มามืดเลยวันนี้้

Comment

• สนใจ Street Fighter IV (GFWL) ราคาเพียง 349 บาท (CDKEY Only) ครับ

ไม่ทราบว่า ใช้ key กับตัวที่โหลดจากบิท ได้ไหมครับ
                        และ
                        ใช้เนททรู 6เมก + เร้าเตอร์ TP Link 8901g

แล้ว Windows Live Universal CD Key ราคาเพียง 249 บาท (CDKEY Only)
                        จำเป็นไหมครับ

ขอรายละเอียด ทาง PM นะครับ ถ้าโอเค พรุ่งนี้จะโอนเงินเข้าบัญชี ไทยพาณิตช์นะครับ

ขอบคุณครับ ^^

Comment

• โอนเงินไปแล้วนะครับ

Comment

• ท่านครับ call of duty black ops เล่น online ไม่ได้แล้วอะครับท่าน ทำไงดีละ
                            มัน lock zone แล้วเหรอครับ หรือว่้าต้องซื้อภาคเสริมเพิ่มมันถึงจะให้เล่นต่อได้อะครับ ช่วยที อยากเลยต่อมาก T T

Comment

• [QUOTE=SerpentClan;29229232]ท่านครับ call of duty black ops เล่น online ไม่ได้แล้วอะครับท่าน ทำไงดีละ
                              มัน lock zone แล้วเหรอครับ หรือว่้าต้องซื้อภาคเสริมเพิ่มมันถึงจะให้เล่นต่อได้อะครับ ช่วยที อยากเลยต่อมาก T T[/QUOTE]

ผมลองติดใหม่เข้าดูก็ยังเล่นได้นะครับ มันขึ้นบอกเออเรออะไรป่าวครับ

Comment

• ดันชดเชยวันแรงงาน

Comment

Working...
                                X