Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [COLOR="#A52A2A"][B]PM ไปแล้วนะครับ ยังไงติดต่อกลับด้วยนะคัรบ BF3[/B][/COLOR]

Comment

• [QUOTE=skulkant;35169428]add fund steam 5$ ได้ยังครับผมรอจนหงอกแล้วครับ 55:smellie_oops:[/QUOTE]

เติมเงินให้แระครับ ขออภัยที่ล่าช้าครับพึ่งได้เข้ามาเชค PM

Comment

• สนใจ bf3 le รบกวนมีของ บอกวิธีการชำระเงินหน่อยครับ

Comment

• สนใจ bf3 le เหมือนกันครับ อยากรู้ว่า ถ้าเราซื้อแล้วจะเอาคีย์ไปเติมที่ไหนอ่ะครับ (ไม่เคยใช้ origin)

Comment

• [QUOTE=FATALFRAME;35198494]สนใจ bf3 le เหมือนกันครับ อยากรู้ว่า ถ้าเราซื้อแล้วจะเอาคีย์ไปเติมที่ไหนอ่ะครับ (ไม่เคยใช้ origin)[/QUOTE]

คีย์ใส่ตรงแถบสีส้ม ตามรูปครับ

[img]http://s7.postimage.org/vve8wszbf/redeem2.jpg[/img]

Comment

• ใครเล่นแล้วโดนเตะออกจากเซิพบ่อยๆ "kicked by admin" อัฟเดท Punkbuster ด้วยนะครับ

[url]http://battlelog.battlefield.com/bf3/forum/threadview/2832654489422536365/[/url]

Comment

• ดันๆ ให้ครับ

ว่าแต่ BF3 V.RU ถ้ามีการอัพแพทล่าสุดมันจะกลับไปเป็นรัสเซียป่าวครับ

Comment

• [QUOTE=tatooman;35224085]ดันๆ ให้ครับ

ว่าแต่ BF3 V.RU ถ้ามีการอัพแพทล่าสุดมันจะกลับไปเป็นรัสเซียป่าวครับ[/QUOTE]
                  รอคำตอบด้วยคน

Comment

• เห็น จขกท. บอกว่าก็อักกฤษเหมือนเดิมนะครับ เพราะพึ่งอัพเพทกันเมื่อวาน อิอิ

Comment

• Battlefield 3 Standard Version Russia (Origin)

ราคาเพียง 790 บาท (CDKEY Only)

ราคานี้จริงหรอครับ

Comment

• BF 3 เล่นออนไลน์แล้วเด้งหลุดตลอกเลยคับ แต่เล่นโหมดธรรมดาปกติดีการจอ gtx560ti ไดร์เวอร์ส่าสุดคับ

Comment

• [QUOTE=palagorn01;35226808]เห็น จขกท. บอกว่าก็อักกฤษเหมือนเดิมนะครับ เพราะพึ่งอัพเพทกันเมื่อวาน อิอิ[/QUOTE]
                          คนเล่นตอบเองแบบนี้ ก็ค่อยสบายใจหน่อยจะได้จัด อิอิ

Comment

• ดันให้ครับ

รอ KEY อยู่น่ะครับ แจ้งโอนไปแล้ว

Comment

• BF3 แบบ le ยังมีของไหมครับ ถ้ามีขอรายละเอียดการโอนด้วยครับ

Comment

• [QUOTE=FATALFRAME;35238880]BF3 แบบ le ยังมีของไหมครับ ถ้ามีขอรายละเอียดการโอนด้วยครับ[/QUOTE]

ตอนนี้เหลือแต่แบบ Standard ครับ

Comment

Working...
                                X