Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

[QUOTE=pifsjack;23920173]Bop จะมีถึงเดือนหน้าไหมครับ[/QUOTE]

มีแน่นอนจ้า

Comment

ขายตอนเช้ามืดจ้า

Comment

ขออนุญาตลงบางคำถามจากท่านลูกค้า

คำถาม ตอนเล่นมันล็อคโซนไหมครับ
        คำตอบ ไม่ล๊อคโซนครับ ล๊อคแต่ตอน Activate key ผมเลยทำขั้นตอนนี้ให้แทนครับ

Comment

black op นี้เปลี่ยนภาษาเป็น eng หมดได้เลยใช่ไหมครับ ทั้งเมนู เสียง หลายๆอย่าง

ผมสนใจอะครับไม่เคยมี id Steam สมัคร+โหลดยังไงหว่า

Comment

ไฟล์ localization.txt eng สำหรับท่านที่ลงแพช eng แล้วยังเป็น รัสเซีย อยู่ กอปไปทับได้เลย

[url]http://file.uploadfile.biz/i/IWIIMEIEIWDZWW[/url]

ถามมากันมาก ทำให้เป็นภาษาอังกฤษยังไง

ตอนนี้เท่าที่ผมรู้มาก็มี 2 วิธี

1.โหลดแพช eng มาลง หลังโหลดตัวเกมส์จากสตรีม เสร็จแล้ว วิธีนี้จะได้ eng ไม่ครบ 100% พวก Movie จะเป็นรัสเซียอยู่
            2.ใช้ตัวเกมส์ของ skidrow ที่โหลดกันตามบิตมาลงทับ วิธีนี้จะได้ eng 100 % เลยครับ
            Last edited by gamekung; 14 Nov 2010, 15:29:17.

Comment

[QUOTE=toncomeback;23970065]black op นี้เปลี่ยนภาษาเป็น eng หมดได้เลยใช่ไหมครับ ทั้งเมนู เสียง หลายๆอย่าง

ผมสนใจอะครับไม่เคยมี id Steam สมัคร+โหลดยังไงหว่า[/QUOTE]

สามารถแพชเป็นภาษาอังกฤษ หมดได้ครับ (ใช้ตัวเกมส์ของ skidrow ที่โหลดกันทางบิท)

ดาว์นโหลดสตรีม แล้วสมัครได้เลยครับ

[url]http://cdn.steampowered.com/download/SteamInstall.msi[/url]

Comment

[QUOTE=gamekung;23974460]สามารถแพชเป็นภาษาอังกฤษ หมดได้ครับ (ใช้ตัวเกมส์ของ skidrow ที่โหลดกันทางบิท)

ดาว์นโหลดสตรีม แล้วสมัครได้เลยครับ

[url]http://cdn.steampowered.com/download/SteamInstall.msi[/url][/QUOTE]

ได้เรียบร้อยแล้วครับถ้าโอนเลยนี้จะสามารถโหลดเกมส์แล้วเล่นได้เลยหรือเปล่า

Comment

[QUOTE=toncomeback;23976323]ได้เรียบร้อยแล้วครับถ้าโอนเลยนี้จะสามารถโหลดเกมส์แล้วเล่นได้เลยหรือเปล่า[/QUOTE]

ได้เลยครับ หลังรับแจ้งโอนเงินแล้ว ใช้เวลาไม่เกิน 20 นาทีครับผม

Comment

ไม่ทราบว่ามีไทยพาณิชย์หรือเปล่าครับ

Comment

[QUOTE=toncomeback;23980038]ไม่ทราบว่ามีไทยพาณิชย์หรือเปล่าครับ[/QUOTE]

ไม่มีครับ ขออภัยด้วย

Comment

เดิ๋ยวไปโอนให้ครับ เข้ากรุงไทยนะครับ จำนวน 750 บาทถ้วน เดิ๋ยวโอนเสร็จแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

Comment

[QUOTE=toncomeback;23980567]เดิ๋ยวไปโอนให้ครับ เข้ากรุงไทยนะครับ จำนวน 750 บาทถ้วน เดิ๋ยวโอนเสร็จแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ[/QUOTE]

หมายถึง 650 บาท ป่าวครับ อย่าโอนเกินเน้อ อิอิ

กำลังอัฟโหลด มูวี่ eng ให้ ใครไม่มีก็รอโหลดกันได้ครับ
                          Last edited by gamekung; 14 Nov 2010, 19:45:50.

Comment

[QUOTE=gamekung;23981420]หมายถึง 650 บาท ป่าวครับ อย่าโอนเกินเน้อ อิอิ

กำลังอัฟโหลด มูวี่ eng ให้ ใครไม่มีก็รอโหลดกันได้ครับ[/QUOTE]

โอนให้แล้วครับ 650 บาท 750 พิมผิดครับ 555+

Comment

[QUOTE=toncomeback;23982842]โอนให้แล้วครับ 650 บาท 750 พิมผิดครับ 555+[/QUOTE]

pm id pass สตรีม มาให้ด้วยครับ

Comment

สนุกมาเลยครับ ว่าแต่ถามนิดครับ จะเปลี่ยนชื่อในเกมส์ได้หรือเปล่า หรือต้องชื่อนั้นไปตลอด T^T

Comment

Working...
                                X