Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PM ไปสอบถามแล้วนะครับ

Comment

• [QUOTE=cyberbot;35721241]PM ไปสอบถามแล้วนะครับ[/QUOTE]

ตอบกลับแล้วจ้า

Comment

• PES2012 มาแล้วจ้า หลังจากขาดตลาดมานาน แต่ราคาสูงขึ้นพอดูครับ ใครไม่รีบรอดูก่อนก็ดีครับ เพื่อราคาจะลง

[IMG]http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcR4tsLdKWIq5OY6MBb7hCZeUsC36o2MdXy0eUvTRFiHZAs5pOJ0gg[/IMG]

[b]Pro Evolution Soccer 2012 [/b]

[SIZE=4][COLOR=blue]ราคาเพียง[/color][color=red] 1149[/color][COLOR=blue] บาท (CDKEY Only)[/SIZE][/COLOR]

Comment

• magicka ลดเหลือ 75 บาท เศร้า T^T

Comment

• ตกลงว่า สกายริมแก้ปัญหาล๊อกโซนไม่ได้หรอครับ เปิดเทอมว่าจะซื้อซักหน่อย สงสัยต้องซื้อกล่องเอา

Comment

• [QUOTE=Arm_KidS;35753065]ตกลงว่า สกายริมแก้ปัญหาล๊อกโซนไม่ได้หรอครับ เปิดเทอมว่าจะซื้อซักหน่อย สงสัยต้องซื้อกล่องเอา[/QUOTE]

[IMG]http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQEv_OFOSd1UUwTmcC5ngIWRXSKZ4D8FbtcoKz24s0juoMG2QjL[/IMG]

[b]The Elder Scrolls V: Skyrim EURO (Steam) [/b] Work Worldwide

[SIZE=4][COLOR=blue]ราคาเพียง[/color][color=red] 1199 [/color][COLOR=blue]บาท (CDKEY Only)[/SIZE][/COLOR]

ใช่ครับ ตอนนี้มีคีย์จากโซน EURO มาขาย ไม่โดนล๊อคโซน เป็น Multilanguage English, French, German, Italian, Spanish แต่ราคาสูงหน่อยครับ ซื้อกล่องในไทยจะถูกกว่า แหะๆ
              Last edited by gamekung; 18 Nov 2011, 12:00:31.

Comment

• ........ผมส่ง PM ไปแล้วเด้อ.....

Comment

• ขอเลขบัญชีด้วยครับจะจัดMW3 ซักหน่อย แล้วถ้าแบบเป็นบัตรทรูเท่าไหร่ครับ แบบ599อะ รบกวนpmมาบอกทีนะครับ

Comment

• [QUOTE=crazyass;35783513]ขอเลขบัญชีด้วยครับจะจัดMW3 ซักหน่อย แล้วถ้าแบบเป็นบัตรทรูเท่าไหร่ครับ แบบ599อะ รบกวนpmมาบอกทีนะครับ[/QUOTE]

PM ไปแระครับ

Comment

• MW3 RU ผมเล่นได้ละครับ บริการดีจริงๆ โอนเสร็จแจ้ง แปปเดียวเปิดเล่นได้เลยครับ แถมเกมส์ให้อีก
                      ถ้ามีโอกาสจะใช้บริการอีกแน่นอนครับผม เชียร์ครับ

Comment

• pm ไปแล้วนะครับ จุ้กกรู่

Comment

• สนใจ MW3 แต่ที่บ้านเน็ตไม่แรง สามารถโหลดเกมจากที่อื่นมาทับในสตรีมได้หรือเปล่าครับ

Comment

• PM ไปแล้วว ตอบด่วนนเลยยคับ นั่งรอคำตอบอยุ่หนิ พร้อมโอนน จะโหลดทิ้งไว้อ่ะคับบ

Comment

• [QUOTE=inspire;35814802]สนใจ MW3 แต่ที่บ้านเน็ตไม่แรง สามารถโหลดเกมจากที่อื่นมาทับในสตรีมได้หรือเปล่าครับ[/QUOTE]

ได้ครับ พวกของ reloaded ,skidrow

Comment

• [QUOTE=inspire;35814802]สนใจ MW3 แต่ที่บ้านเน็ตไม่แรง สามารถโหลดเกมจากที่อื่นมาทับในสตรีมได้หรือเปล่าครับ[/QUOTE] ขออนุญาติตอบแทนครับ
                                เอาเกมที่โหลดมาจากที่อื่น ก๊อบไฟล์ไปวางได้เลยครับ

โปรแกรมสตีมพอ install แล้วจะเป็นโฟลเดอร์ชื่อ steam ให้เข้าไปที่ตามนี้ steam/steamapp/common
                                มันจะเก็บไฟล์เกมไว้ในนั้น แยกเป็นเกมๆ ไปครับ .. แต่ต้องตั้งชื่อให้ตรงกับที่สตีมตั้ง

ตอนผมลงผมใช้วิธี กด install ใน steam ให้มันเริ่มดาวโหลดนิดนึงครับ มันจะเข้าไปสร้างโฟล์เดอร์ของมันเอง แล้วก็กดหยุด
                                ออกจากสตีมเข้าไปในโฟลเดอร์เกมที่มันสร้างขึ้น แล้วก๊อบปี้ไฟล์เกมที่เราลงไว้ที่อื่นเข้าไปเลยครับ ลากวางเลย

แล้วเข้าสตีมอีกครั้ง คลิ๊กขวาที่้ชื่อเกมส์ด้านซ้ายมือ เลือก คุณสมบัติ หาเมนู ตรวจสอบแคชเกมส์ ไฟล์ไหนไม่เหมือนกัน เดี๋ยวมันจะโหลดเพิ่ม แก้ไขให้ ก็เสร็จแล้วครับ
                                เล่นได้แล้ว ไม่ต้องโหลดใหม่ทั้งหมด

(คุณ gamekung สอนมาอีกที ต้องขอบคุณไว้ด้วยครับ)

Comment

Working...
                                X