Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอนเงินให้แล้วนะคับ ชื่ออ้น BF3 ภาคเสริม ส่ง mail ไปใน hotmail ลองเช็คดูครับ
    Last edited by Cyrusfps; 14 Dec 2011, 19:56:15.

Comment

• ขอรายละเอียดวิธีการซื้อแบบทรูมันนี่หน่อยครับ

ต้องการ DLC B2K BF3.

Comment

• [QUOTE=FATALFRAME;36559499]โอนเงินให้แล้วนะครับ รายละเอียดตามที่ PM ไปเลย[/QUOTE]

จัดส่งให้่แระครับ

ขอบคุณจ้า

[QUOTE=Cyrusfps;36565979]โอนเงินให้แล้วนะคับ ชื่ออ้น BF3 ภาคเสริม ส่ง mail ไปใน hotmail ลองเช็คดูครับ[/QUOTE]

จัดส่งให้่แระครับ

ขอบคุณจ้า

[QUOTE=LACUS;36567132]ขอรายละเอียดวิธีการซื้อแบบทรูมันนี่หน่อยครับ

ต้องการ DLC B2K BF3.[/QUOTE]

PM ไปแระครับ

Comment

• ผมรีดรีมเข้าไปแล้ว ทำไมมันเข้าไม่ได้ รหัสก็รีดรีมไปแล้ว ต้องทำยังไงหรอคับ

Comment

• รบกวน pm ราคา รายละเอียด mww3 ให้ด้วยครับ (ขอข้อมูลตัวรัซเซียด้วยครับ)

Comment

• Battlefield 2 (ภาษาไทย)

วันที่ 16 ครับผม เดี๋ยวจะติดต่อไปทาง msn นะครับ
              ผมขอราคที่จะ ซื้อแบบ ทรู อะครับ PM ด้วยนะครับ
              (อาจจะเอา GTA IV ด้วย)
              Last edited by sunny2504; 15 Dec 2011, 22:49:44.

Comment

• ต้องการซื้อ mw3 ผมส่งเมลไปแล้วนะครับ รีบติดต่อกลับด้วยเน้อ *-*

แก้ไข: ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับ มายืนยันให้
                Last edited by ppea124; 16 Dec 2011, 00:11:04.

Comment

• [QUOTE=Cyrusfps;36574157]ผมรีดรีมเข้าไปแล้ว ทำไมมันเข้าไม่ได้ รหัสก็รีดรีมไปแล้ว ต้องทำยังไงหรอคับ[/QUOTE]

ได้ยังเอ่ย พอรีดีมรหัสเสร็จ ต้อง log out ทั้ง origin และ หน้าเวป BattleLog ก่อน เพราะดูเหมือนเซิพอีเอ มันยังจำค่าเก่าของเราว่ายังไม่มี Karkand
                  ลองหลายรอบๆ ก็จะได้ครับ

Comment

• ส่ง PM ไปหา จขกท.
                    รอคำตอบกลับ =0=;;

Comment

• [QUOTE=purinatjr;36678860]ส่ง PM ไปหา จขกท.
                      รอคำตอบกลับ =0=;;[/QUOTE]

ตอบกลับแล้วจ้า

Comment

• ขอขั้นตอนการลงเกมส์ BF3 เมื่อได้ key แล้วครับ โอนเงินได้ใช่ไหมขี้เกียจไป 7-11

Comment

• ดันไปลูกค้าเก่าแวะมาดู

Comment

• แวะมาถาม...
                            Warhammer 40000: Space Marine โซนนอก มี DLC ขายอาวุธไหมครับ ของ raptor ที่เป็นดาบ
                            [ATTACH=CONFIG]1492679[/ATTACH]
                            อ่อ PM ไปสอบถามราคาเกมส์ด้วยน่ะครับ
                            Attached Files

Comment

• เกมส์เกือบใหม่ อันนี้เป็นแพคคู่ ตัวเกมส์ + DLC Missing Link เป็นคีย์ยูโร ดังนั้นท่านลูกค้าแอตติเวทสามารถเองได้ครับ

ดูข้อมูล Missing Link ได้ที่นี่ [url]http://store.steampowered.com/app/201280/[/url]

[IMG]https://encrypted-tbn1.google.com/images?q=tbn:ANd9GcT10xh__DhmZQv1NOcKbvpxtoWVU1gXyZ43PQdMIjFZetg8BZo3bg[/IMG]

[b]Deus EX - EU Expanded + The Missing Link (Steam) [/b]

[SIZE=4][COLOR=blue]ราคาเพียง[/color][color=red] 1090 [/color][COLOR=blue]บาท (CDKEY Only)[/SIZE][/COLOR]

Comment

• [QUOTE=aomtang;36703309]แวะมาถาม...
                                Warhammer 40000: Space Marine โซนนอก มี DLC ขายอาวุธไหมครับ ของ raptor ที่เป็นดาบ
                                [ATTACH=CONFIG]1492679[/ATTACH]
                                อ่อ PM ไปสอบถามราคาเกมส์ด้วยน่ะครับ[/QUOTE]

หาดูแล้ว ไม่มีครับผม

Comment

Working...
                                X