Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับคนที่เล่น BF3 เวอร์ชั่น รัสเซีย วันนี้มีแพชมาใหม่

โหลดแล้วแตกไฟล์ กอปเข้าไปในโฟลเดอเกมส์นะครับ

[url]http://www.mediafire.com/?npzjqmkz5tbjqm7[/url]

Comment

• up

Comment

• [COLOR="#0000CD"][SIZE=3][B]เนื่องด้วยทางร้านได้รับอีเมล์จากบริษัทนิวอีร่า ให้หยุดจำหน่ายคีย์เกมส์ ค่าย UBI,Sega

ดังนั้นทางร้านจึงต้องให้ความร่วมมือ งดจำหน่ายคีย์เกมส์ของ UBI,Sega ดังกล่าว ขออภัยลูกค้าทุกท่านเป็นอย่างสูง [/B][/SIZE][/COLOR]

[COLOR="#FF0000"]
        [B]เรื่อง ขอความร่วมมือให้หยุดจำหน่ายซอฟต์แวร์เกม

ด้วยบริษัท นิว อีร่า อินเตอร์แอ็คทีฟ มีเดีย จำกัด ซึ่งได้รับการแต่งตั้งให้เป็นตัวแทนจำหน่ายซอฟต์แวร์เกมคอมพิวเตอร์ และเกมคอนโซลจากเจ้าของผู้ผลิตเกมค่ายยูบิซอฟต์(UBISOFT)และค่ายเซก้า(SEGA) อย่างเป็นทางการแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย

จากการตรวจสอบของทางบริษัทฯ พบว่า ท่านได้มีการจำหน่ายซอฟต์แวร์เกมที่บริษัทฯ ถือสิทธิ์อยู่ ในราคาที่ต่ำมาก ซึ่งทำให้บริษัทฯได้รับความเสียหาย เนื่องจากในการที่ให้ได้มาซึ่งเกมต่างๆเพื่อนำมาจำหน่ายในเมืองไทยอย่างถูกต้องนี้ ทางบริษัทฯจะต้องมีค่าใช้จ่ายต่างๆ อาทิ ค่าลิขสิทธิ์ ค่าดำเนินการต่างๆ ค่าการผลิต ค่าการขนส่ง ค่าธรรมเนียมต่างๆตลอดจนค่าภาษีอากร เช่น ภาษีศุลกากร เป็นจำนวนมาก

ด้วยเหตุนี้ ทางบริษัทฯจึงขอความร่วมมือมายังท่าน ให้หยุดการจำหน่ายซอฟต์แวร์เกมต่างๆ ของค่ายยูบิซอฟต์และค่ายเซก้า ที่ทางบริษัทฯได้ถือสิทธิ์อยู่ด้วย

จึงเรียนมาเพื่อโปรดดำเนินการ

ขอแสดงความนับถือ

--
        Should you have any question or query, please feel free to contact me.

Best Regards,
        Punnawith S.[Mhee]

Senior Legal Officer

New Era Interactive Media Co.,Ltd
        Thailand - Singapore - Hong Kong - Malaysia - The Philippines - Indonesia - Taiwan

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
        * 2/22 iYara Tower, 8th floor,
        * Unit 801-804, Jun Rd, Tungwatdon Sub-District
        * Sathorn District,Bangkok 10120, Thailand
        * Tel : (662) 672 1999 Fax : (662) 672 1966
        * Email : [email]poolyod.th@neweraint.com[/email]
        * Website : [url]http://www.neweragames.co.th[/url]
        ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++[/B][/COLOR]
        Last edited by gamekung; 18 Apr 2012, 20:53:04.

Comment

• เช็ค PM ด้วยนะครับ

Comment

• shogun2 fall of the samurai ผมมีไฟล์ของ skidrow แล้ว ซื้อคีย์ไปจะใช่ได้ไหม ครับ

ถ้าได้ก็สนใจสั่งซื้ออะครับ

Comment

• dota2 มีขายไหมคับ ถ้ามีpmมานะคับ

Comment

• [QUOTE=vnoot;39873003]shogun2 fall of the samurai ผมมีไฟล์ของ skidrow แล้ว ซื้อคีย์ไปจะใช่ได้ไหม ครับ

ถ้าได้ก็สนใจสั่งซื้ออะครับ[/QUOTE]

ได้ครับ กอปเอาไปใส่ในโฟลเดอของสตรีม แล้วให้สตรีมตรวจสอบไฟล์หน่อย ก็น่าจะใช้ได้แล้วครับ

Comment

• พี่ครับ Starcraft 2 ยังเหลืออยู่ไหม มีแต่คีย์หรือครับแล้วจะโหลดตัวเกมยังไง

Comment

• [QUOTE=Gsqure;39899695]พี่ครับ Starcraft 2 ยังเหลืออยู่ไหม มีแต่คีย์หรือครับแล้วจะโหลดตัวเกมยังไง[/QUOTE]

มีขายแต่คีย์โซนยูโรปครับ ถ้าจะเล่นกับคนในไทย แนะนำซื้อแบบกล่องที่ร้าน zest ได้เลยครับ

Comment

• ขอบคุณมากครับ

Comment

• เอา The Witcher 2 ครับ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• shogun : rise of samurai
                            shogun : hattori clan
                            ยังมีอยู่ปะคับบบ อยากซื้อคับบผมม
                            Last edited by mammonoth; 4 Apr 2012, 23:07:40.

Comment

• [QUOTE=mammonoth;39958697]shogun : rise of samurai
                              shogun : hattori clan
                              ยังมีอยู่ปะคับบบ อยากซื้อคับบผมม[/QUOTE]

มีครับ สั่งซื้อได้เลย

Comment

• MW3 Rus มีของป่ะครับ

Comment

Working...
                                X