Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีทําให้ USB Flash Drive Boot เข้าDosง่ายๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ghost mainboard 370/462

ทำยังไงดี board 478 775 ghost ได้ แต่370/462 ghostไม่ได้ ช่วยตอบด้วยนะครับ

Comment

• -ขอบคุณมากคับ สุดยอดเลยอ่าคับ ช่วยผมได้ ในภาวะฉุกเฉินเวลาผม ไม่มี แผ่นบูทได้ดีจริงๆเลย คับ

แล้ว เอาไปช่วยเหลือคนอื่นได้ด้วย ดีจังเลยคับ

แอบซึ้ง

Comment

• ขอบคุณมากคับ ลองแล้วwork

Comment

• ขอบคุนมากคับ ช่อง ซีดี เสียอยู่พอดี

Comment

• thank you

Comment

• ขอบคุณค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
              มีเรื่องที่อยากรบกวน อยากได้โปรแกรม Refit น่ะค่ะ
              หาดาวน์โหลดยังไงก็ไม่เจอค่ะ
              ไม่อยากทำเครื่องบ่อยๆน่ะค่ะ
              พอดีต้องดูแลห้องคอมแล้วเด็กชอบติดตั้งเกมเพียบไปหมดเลย
              รบกวนหน่อยนะค่ะ
              ขอบคุณมากๆค่ะ

Comment

• ขอบคุณคนคิด..อยากได้มานานแล้ว

Comment

• ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• ขอบคุณมากๆครับ เป็นประโยชน์มากเลยสำหรับคนขี้เกียจนั่งลงใหม่อย่างผม

Comment

• +++

Comment

• ขอ Hiren Boot หน่อยสิคะ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• ขอบคุณครับท่าน กำลังหาอยู๋พอดี

Comment

• Originally posted by lillypink View Post
                                ขอบคุณค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
                                มีเรื่องที่อยากรบกวน อยากได้โปรแกรม Refit น่ะค่ะ
                                หาดาวน์โหลดยังไงก็ไม่เจอค่ะ
                                ไม่อยากทำเครื่องบ่อยๆน่ะค่ะ
                                พอดีต้องดูแลห้องคอมแล้วเด็กชอบติดตั้งเกมเพียบไปหมดเลย
                                รบกวนหน่อยนะค่ะ
                                ขอบคุณมากๆค่ะ
                                ไม่รู้ว่าเป็นความเข้าใจผิดของผมปะนะ ใช้ตัวนี้สิคับ Deep Freeze แช่แข็ง ฮาร์ดดิส

Deep Freeze แช่แข็ง ฮาร์ดดิส
                                เครดิต www.varietypc.net
                                Last edited by hunu; 22 Oct 2008, 20:27:27.

Comment

Working...
                                X