Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by runshana View Post
    ฮาๆ ครับผม
    เล่นเกมส์ส่วนใหญ่ ถ้าไม่เล่นเกมส์ให้เกินSpec ของตนเอง ไม่มีทางFULL LOAD ได้หรอกครับ
    Cheetah ตัวนี้คาดว่าเอาอยู่ครับผม เพราะคงไม่ทำงานทะลักเกิน400Watt เป็นแน่ครับผม
    อ่ะครับ ขอบคุณมากครับผม คาดว่าคงเอา Cheetah ตัวนี้ แน่นอนครับ
    ขอบคุณมา่กครับ ^^

Comment

• Originally posted by gumaxsoe View Post
      ดัน ๆ ๆ ให้ขึ้นสูง ๆ ^^
      ขอบคุณมากๆครับผม ใจดีจังเลย ฮะๆ

Originally posted by the__Nack View Post
      อ่ะครับ ขอบคุณมากครับผม คาดว่าคงเอา Cheetah ตัวนี้ แน่นอนครับ
      ขอบคุณมา่กครับ ^^
      ครับผม ยินดีเสมอครับ มีอะไรที่ผมพอช่วยได้ ก็ยินดีช่วยครับผม

Comment

• ดันๆจ้า#1623

Comment

• ดันๆ ๆ อย่าให้ตก

Comment

• Up Up

Comment

• ดันๆจ้า#1626

Comment

• สวัสดีครับ ท่าน rachana คือผมอยากได้คอมไว้เร่นเกมซักเครื่อง ศึกษาเรื่องประกอบคอมมาได้ซักพักแระอ่าครับ จนมาเจอกระทุ้นี้ รบกวนหั้ยท่าน rachana ช่วยจัดสเปกหั้ยทีได้ไหมครับ งบ 12000 รวมจอ เร่นเกมโดยเฉพาะครับ ต้องขอรบกวนจิงๆนะครับ ^^

Comment

• แวะมาดันจ้าๆ ^^"

Comment

• ดันๆจ้า#1628

Comment

• น่าจะปักไปเลยนะ

Comment

• ดันๆจ้า#1631

Comment

• ขอบคุณนะครับ ถึงราคา+สเปคจะเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็วตามกาลเวลา บางคนอาจจะคิดว่าเสียเวลาเขียนกระทู้นี้เปล่าๆ แต่ผมว่ามีประโยชน์มากๆครับ
                          อย่างน้อยก็ไว้ดูอ้างอิงได้ส่วนนึง ขอแค่แนะนำว่า นานๆครั้งตามมาอัพเดตจะดีมากๆเลย ถ้าทำได้รับรองจะกลายเป็นกระทู้หลักทันที ผมเอาใจช่วยครับ

Comment

• Originally posted by paolo007 View Post
                            น่าจะปักไปเลยนะ
                            ใช่ๆ ครับ น่าจะปักหมุดเลยไป กระทู้ความรู้แบบนี้ ^^

Comment

• ดันๆจ้า#1634

Comment

• ดันๆจ้า#1635

Comment

Working...
                                X