Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันจ้า!!!!!!!!

Comment

• ดันๆจ้า#1697

Comment

• Originally posted by Biohel View Post
        M/B SATAl ใส่ HDD SATAlll ได้มั้ยครับ
        ไม่ได้ครับผมคิดง่ายๆครับ
        อุปกรณ์อ่านเก่า ใส่ของใหม่ไม่ได้
        แต่อุปกรณ์อ่านใหม่ ใส่ของเก่าได้ครับ
        นึกภาพ เครื่องเล่น DVD ที่อ่านแผ่น CD ได้ แต่อ่าน BLUE-RAY ไม่ได้นั่นแหละครับ
        Originally posted by ijommm View Post
        ดันจ้า!!!!!!!!
        ขอบคุณครับ
        Originally posted by sompopwong View Post
        ดันๆจ้า#1697
        ขอบคุณครับ

Comment

• ช่วยดันครับ

วันนี้ไปซื้อมาแล้วครับ แหล่มเป็ดครับ 555+

เขามาขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

• Originally posted by eew View Post
            ช่วยดันครับ

วันนี้ไปซื้อมาแล้วครับ แหล่มเป็ดครับ 555+

เขามาขอบคุณอีกครั้งครับ
            โอะ ยินดีด้วยครับผม ^^

Comment

• ดันครับท่าน

Comment

• ดันๆจ้า#1702

Comment

• ดันๆจ้า#1703

Comment

• ดันๆจ้า#1704

Comment

• ดันๆจ้า#1705

Comment

• ดันๆจ้า#1706

Comment

• ดันๆจ้า#1707

Comment

• ช่วยจัดหน่อยครับ
                            งบ 12000
                            รวมจอ ไม่เน้นค่าย
                            HDD 500 GB พอ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• ดันๆจ้า#1709

Comment

• ดันๆจ้า#1710

Comment

Working...
                                X