Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by runshana View Post
    โอะ คุณมาร์ค ตื่นแล้วเหรอครับ
    แหม่พวกเรานี่ตื่นไวกันจริงๆ (เอะหรือยังไม่นอนกันครับเนี่ย ฮา)
    นอนแล้วคร้าบบบ พอดีีว่าปวดท้องแต่เช้าเลย เข้าห้องน้ำเสร็จจะนอนต่อก็กะไรอยู่

เลยนั่งอ่านบอร์ดเล่น ๆ อ่ะครับ

แล้วท่านชนะ งานเสร็จเรียบร้อยแล้วหรือครับ อิอิ ^^

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
      นอนแล้วคร้าบบบ พอดีีว่าปวดท้องแต่เช้าเลย เข้าห้องน้ำเสร็จจะนอนต่อก็กะไรอยู่

เลยนั่งอ่านบอร์ดเล่น ๆ อ่ะครับ

แล้วท่านชนะ งานเสร็จเรียบร้อยแล้วหรือครับ อิอิ ^^
      ฮาๆ ยังเลยครับ ตื่นมานั่งปั่นตี4 ถึงตอนนี้
      เดี๋ยวตอนเที่ยงก็ไปติวแล้ว พรุ่งนี้สอบ OS เหอๆ เจาะลึกเข้าระบบปฏิบัติการ มึนเลย ฮาๆ

Comment

• Originally posted by runshana View Post
        ฮาๆ ยังเลยครับ ตื่นมานั่งปั่นตี4 ถึงตอนนี้
        เดี๋ยวตอนเที่ยงก็ไปติวแล้ว พรุ่งนี้สอบ OS เหอๆ เจาะลึกเข้าระบบปฏิบัติการ มึนเลย ฮาๆ
        ครับผมสู้ ๆ

ปล.ท่านชนะนี่คนอุดรธานีใช่มั้ยครับ อิอิ ^^

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
          ครับผมสู้ ๆ

ปล.ท่านชนะนี่คนอุดรธานีใช่มั้ยครับ อิอิ ^^
          ใช่ครับผม คนอุดรตั้งแต่เกิดเลยครับผม แต่พูดอีสานไม่เป็น เอิ๊กๆ

Comment

อรุณสวัสดิ์ครับ ท่านชนะ พี่อาร์ม อิอิ ^^
            สวัสดีเช่นกันจร้า วุนตั้งแต่ 7โมงเช้าเลย วันนี้ตอนเช้า 50 แก้ววุย เฮ้ย ๆๆ อิอิ สบายใจ

Comment

http://en.wikipedia.org/wiki/Bulldozer_%28processor%29
              http://en.wikipedia.org/wiki/List_of...icroprocessors
              wiki เลยครับ แอบไปนั่งอ่านมา ทั้งคืน หุหุ
              แรงจริงๆ
              List ตัวที่จะออกไตรมาสที่3 นี้
              FX-8130P B2 3.8 GHz[3] 4.2 GHz[3] 8MB 8MB 3.2 GHz 125W AM3+ Q3 2011
              FX-8110 B2 3.6 GHz[3] 4.0 GHz[3] 8MB 8MB 3.2 GHz 95W AM3+ Q3 2011
              FX-6110 B2 6MB 6MB 3.2 GHz 95W AM3+ Q3, 2011
              FX-6100 C0 6MB 6MB 3.2 GHz 95W AM3+ Q3 2011
              FX-4110 B2 4MB 4MB 3.2 GHz 95W AM3+ Q3, 2011
              FX-4100 C0 4MB 4MB 3.2 GHz 95W AM3+ Q3 2011

เสียดาย FX3XXX ยังไม่ออก เศร้า
              ถ้าเล่นเกมส์ ขอแค่ 3หัว ได้Clock เดิมๆขนาดนี้เกินพอ หึๆ
              หุหุ x8 ออกเมื่อไรหว่าาา

Comment

• พอจะมีราคา x8 โดยประมาณมะครับ

Comment

• Originally posted by sapporo View Post
                  สวัสดีเช่นกันจร้า วุนตั้งแต่ 7โมงเช้าเลย วันนี้ตอนเช้า 50 แก้ววุย เฮ้ย ๆๆ อิอิ สบายใจ
                  รวยเละแต่เช้าเลย อิอิอิ
                  สบายใจ
                  Originally posted by sapporo View Post
                  หุหุ x8 ออกเมื่อไรหว่าาา
                  ลุ้นเหมือนกันครับ
                  Originally posted by Tearsheaven View Post
                  พอจะมีราคา x8 โดยประมาณมะครับ
                  แซมๆมาว่า ตัวTOP 320ดอล หรือเงินไทย 9600 บาท ถ้าเข้าไทยมา ชาจ 14เปอ ก็ สัก 10900 บาทครับ ถ้าเอากำไรกันมากๆก็ 11900
                  ตามไปดูได้ ที่นี่

Comment

• Originally posted by Tearsheaven View Post
                    พอจะมีราคา x8 โดยประมาณมะครับ
                    มันยังไม่ออกเลยครับ แต่ถ้าราคาผมให้ 10000 นิดๆ ครับ

Comment

รวยเละแต่เช้าเลย อิอิอิ
                      สบายใจ

ลุ้นเหมือนกันครับ

แซมๆมาว่า ตัวTOP 320ดอล หรือเงินไทย 9600 บาท ถ้าเข้าไทยมา ชาจ 14เปอ ก็ สัก 10900 บาทครับ ถ้าเอากำไรกันมากๆก็ 11900
                      ตามไปดูได้ ที่นี่
                      ราคาตัวtopพอๆ I7 อีกละ เหอะๆๆ

Comment

• Originally posted by sapporo View Post
                        ราคาตัวtopพอๆ I7 อีกละ เหอะๆๆ
                        ฮาๆ นั่นแหละครับ ถ้ามันพอๆI7 แต่แรงกว่านี่ มีได้มันกันหน่อยหละ

Comment

ฮาๆ นั่นแหละครับ ถ้ามันพอๆI7 แต่แรงกว่านี่ มีได้มันกันหน่อยหละ
                          ลงสัยถ้าซื้อ x8 M/B ของผมต้องลด กับ Ram
                          เหอะๆ

Comment

• เดียวผมว่าจะรับ MacbookPro MacbookAir IMac มาขายละครับเครื่อง มาจากศูนย์แท้ๆ ฮ่า ๆแต่ราคาถูกกว่า 1500 ฮ่า ๆสั่งจากเว็บ apple เอา ว่าจะลองรับมาขายดูสั่งมาขายแล้วก็ ครอยากเพิ่มแรม เพิ่ม HDD ก็เพิ่มให้มาจากโรงงาน apple เลย จะไหวไมเนีย ฮ่าใครอยากได้ติดต่อได้ครับ ฮ่าๆ ขอบ apple ฮ๋า ๆ

Comment

• ช่วยดันจ้า#2939

Comment

• วันนี้มีข้อมูลใหม่ X8 รถไถ ส่วนใหญ่มีแต่คนบ่นว่าเลื่อนบ่อยๆอิอิ คงได้ถอยใหม่คราวนี้แหละใช้สมพรมา8ปีแล้วส่วนใหญ่ใช้แต่โน๊ตบุ๊คDELL D630 บอกได้คำเดียวว่าคุ้ม เป็ยงัยบ้างครับ เริ่มมีขาประจำกะทู้หลายท่านเลย ดีครับได้แบ่งปันความรู้ พูดคุย คุณชนะพักบ้างนะครับอย่าโหมมาก (ผมยังไม่ได้บริการคุณเลยอิอิ)พักผ่อนมากๆนะครับ

Comment

Working...
                                X