Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนี้ยครับพี่ชนะที่ไปซื้อมา (เมนบอร์ดกับการ์ดจอพี่มันหมดเลยได้อย่างอื่นมาแทน ให้เขาจัดให้ เพราะผมก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง)

การ์ดจอมันยี่ห้อเดียวกับพี่นะครับ แต่มันเป็น ICEQ ไรสักอย่าง มันแพงกว่าหน่อยนึง

Comment

• Originally posted by FIRSTFOZO View Post

เนี้ยครับพี่ชนะที่ไปซื้อมา (เมนบอร์ดกับการ์ดจอพี่มันหมดเลยได้อย่างอื่นมาแทน ให้เขาจัดให้ เพราะผมก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง)

การ์ดจอมันยี่ห้อเดียวกับพี่นะครับ แต่มันเป็น ICEQ ไรสักอย่าง มันแพงกว่าหน่อยนึง
      ลงไดร์เวอร์การ์ดจอล่ะยังครับ ทำไมรายละเอียดมันหายไปหมดเลย

ลองเซฟ GPU-z มาดูด้วยนะครับ x3 445 กับ 880GA UD3H ก็โอเคครับ เคยใช้บอร์ดตัวนี้ สวย ดี แรง ^^.

เอามาโชว์ อิอิ ^^

Comment

• ลงแล้วอะครับพี่ ไมมันยังขึ้นยังงั้นหว่า งั้นเดี๋ยวขอตัวไปลงใหม่ก่อนแปปนึงนะครับ

Comment

• Originally posted by FIRSTFOZO View Post
          ลงแล้วอะครับพี่ ไมมันยังขึ้นยังงั้นหว่า งั้นเดี๋ยวขอตัวไปลงใหม่ก่อนแปปนึงนะครับ

ลองไปโหลดตัวล่าสุดจากเว็บแล้วลองลงดูครับ

แล้วเซฟหน้า GPU-z มาดูนะครับ อิอิ (อยากดู อิจฉาคนได้จัดเครื่องใหม่ ผมยังใช้ออนบอร์ดอยู่เลย ฮือ ๆ ^^)

Comment

เนี้ยครับพี่ชนะที่ไปซื้อมา (เมนบอร์ดกับการ์ดจอพี่มันหมดเลยได้อย่างอื่นมาแทน ให้เขาจัดให้ เพราะผมก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง)

ICEQ นี่แหละครับ หล่อ เย็น อิอิ ชอบเลยหละ
            ส่วน เมนบอร์ด ก็โหดกำลังดีครับ ตัวนี้ก็ถือว่าคุ้ม แปลว่าร้านเขาคัดสิ่งที่ดีพอกัน(แต่แพงกว่าหน่อย) ให้ครับผม
            ดีแล้วครับ คุ้มค่า ไม่โดนหลอกแน่นอนจ้า

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
              ลองไปโหลดตัวล่าสุดจากเว็บแล้วลองลงดูครับ

แล้วเซฟหน้า GPU-z มาดูนะครับ อิอิ (อยากดู อิจฉาคนได้จัดเครื่องใหม่ ผมยังใช้ออนบอร์ดอยู่เลย ฮือ ๆ ^^)
              = ='' ออนบอร์ด I3 ตัวเก่า มันเบาซะด้วยสิ แต่ตัว I3 G2 แร้งแรง อิอิ

Comment

• http://www.hisdigital.com/un/download.shtml

อันไหนอะครับพี่มาร์ค พี่ชนะ ผมไม่เห็นอันที่มันเหมือนกับกล่องผมเลย

ผมก็ลงจากแผ่นแล้วนา ทำไมมันถึงไม่ได้ T-T

Comment

• HD 6670 นั่นแหละครับ ถูกแล้ว การ์ดจอ ATI เป็นยังงี้ ผมก็งงเหมือนกัน ตอนเอามาแรกๆ สรุป อย่าซีเรียสครับ ถ้ามันขึ้น 6600 หน่ะถูกต้องแล้วครับใช้งานได้สบายๆเลย

Comment

• ลองเล่นเกมส์ดูครับถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็แสดงว่าลงเรียบร้อยแล้ว ใช้งานได้เลย อิอิ

Comment

• Originally posted by runshana View Post
                      HD 6670 นั่นแหละครับ ถูกแล้ว การ์ดจอ ATI เป็นยังงี้ ผมก็งงเหมือนกัน ตอนเอามาแรกๆ สรุป อย่าซีเรียสครับ ถ้ามันขึ้น 6600 หน่ะถูกต้องแล้วครับใช้งานได้สบายๆเลย
                      ใช่ค้าบ ถ้าใช้ HD 6670 จะขึ้น HD 6600 เพราะมันแบ่งเป็นซีรีย์

Comment

• ดันยามตี 1 ครับ

Comment

• ดันครับ อีกไม่ถึง 100 คน 200000 แล้ววววววววววว

Comment

• Originally posted by colintier View Post
                            ดันครับ อีกไม่ถึง 100 คน 200000 แล้ววววววววววว
                            ขอบคุณมากๆครับผม
                            Originally posted by slipknot66 View Post
                            ลองเล่นเกมส์ดูครับถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็แสดงว่าลงเรียบร้อยแล้ว ใช้งานได้เลย อิอิ
                            หุๆ มันเป็นงั้นอยู่แล้วครับ ผมชอบมากมาย 6670 (แอบหลงรักมาตั้งแต่ 4670ละ)ฮา
                            Originally posted by NIGHTOCZ View Post
                            ใช่ค้าบ ถ้าใช้ HD 6670 จะขึ้น HD 6600 เพราะมันแบ่งเป็นซีรีย์
                            นั่นแหละครับผม ขอบคุณที่ช่วยตอบครับผม
                            Originally posted by Z4i View Post
                            ดันยามตี 1 ครับ
                            ขอบคุณครับ
                            Last edited by runshana; 28 Aug 2011, 02:54:32.

Comment

• เป็นประโยชน์ อย่างสูงเลยครับผมมมม Like

Comment

• Originally posted by GOrnza View Post
                                เป็นประโยชน์ อย่างสูงเลยครับผมมมม Like
                                ขอบพระคุณมากๆครับผม
                                มีอะไรเข้ามาสอบถามได้นะครับ

Comment

Working...
                                X