Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับ ...

Comment

• Originally posted by Z4i View Post
      ดันครับ ...
      ขอบคุณครับผม^^

Comment

• สเปคนี้OKไหมครับ ไว้เล่นเกมออฟไลน์ ออนไลฟ์

CORE i3 2100 LGA1155 3.10 GHz L3 3MB (2Core/4Threads) 3500
        ASUS P8P67 (R3) 3850
        Kingston DDR3 RAM 4 GB Bus 1333 X2 (8GB) 1640
        GIGABYTE GTX560 TI 1GB DDR5 256BIT 900MHz/4000MHz OC. 7800
        HDD WD 1 TB SATA III (Blue) 1890
        LG 24X SATA-Interface 590
        Scythe Gouriki 600w 2250
        Thermaltake V3 Black 1200

รวม=22720

Comment

• Originally posted by pluggy123 View Post
          สเปคนี้OKไหมครับ ไว้เล่นเกมออฟไลน์ ออนไลฟ์

CORE i3 2100 LGA1155 3.10 GHz L3 3MB (2Core/4Threads) 3500
          ASUS P8P67 (R3) 3850
          Kingston DDR3 RAM 4 GB Bus 1333 X2 (8GB) 1640
          GIGABYTE GTX560 TI 1GB DDR5 256BIT 900MHz/4000MHz OC. 7800
          HDD WD 1 TB SATA III (Blue) 1890
          LG 24X SATA-Interface 590
          Scythe Gouriki 600w 2250
          Thermaltake V3 Black 1200

รวม=22720
          เกินพอครับผมรับรองว่าจัดเต็มได้สบายหายห่วงเลยครับ แรงๆ
          แต่ เมนบอร์ดเป็น เมนบอร์ด ที่รองรับบัสแรมได้ 1600 ก็จัด bus 1600 เลยก็ได้นะครับผม
          ไม่งั้นก็ลดเมนบอร์ดลงก็ได้ครับถ้าอยากประหยัด

Comment

• ไม่ต้องกลัวเลี่ยนครับทำได้หลายรสชาติครับ เต้าหู้ทอดกรอบผัดเผ็ดนี่สุดยอด ต้มยำเห็ดนี่แซ่บครับหรือผัดกระเพาถั่วลันเตานี่ไม่เคยเหลือครับลูกจีนกินรสชาติไทยๆครับ*-*

Comment

• สุดยอดครับ

Comment

• Originally posted by abeachboy View Post
                ไม่ต้องกลัวเลี่ยนครับทำได้หลายรสชาติครับ เต้าหู้ทอดกรอบผัดเผ็ดนี่สุดยอด ต้มยำเห็ดนี่แซ่บครับหรือผัดกระเพาถั่วลันเตานี่ไม่เคยเหลือครับลูกจีนกินรสชาติไทยๆครับ*-*
                *w* เต้าหู้ทอดกรอบผัดเผ็ด ฟังแล้วน่าทานมากๆครับผม
                เขาว่ากันว่า อาหารเจลดน้ำหนักได้จริงหรอครับ อิอิ
                Originally posted by gunya18 View Post
                สุดยอดครับ
                ขอบคุณครับผม

Comment

• Originally posted by runshana View Post
                  *w* เต้าหู้ทอดกรอบผัดเผ็ด ฟังแล้วน่าทานมากๆครับผม
                  เขาว่ากันว่า อาหารเจลดน้ำหนักได้จริงหรอครับ อิอิ

ขอบคุณครับผม
                  เดียวนี้โปรตีนเกษตรปรุงรสเนื้อสัตว์มีเยอะแยะน่ะครับ ของตามมหาลัยอร่อยๆเยอะมาก
                  ร้านที่ผมกินประจำก็ซื้อพวกนี้มา มีปลาเค็มเจด้วยทำหนังปลาด้วยสาหร่ายเนื้อปลา
                  เอาโปรตีนเกษตรมาปั่นรวมกับไฟเบอร์(กากอาหาร)ก็ได้ความรู้สึกเนื้อปลาปรุงรสด้วยเกลือ ลองกินดูช็อคปลาเค็มจริงป่ะนิ
                  ถามทางร้านบอกก็โทรถามตามมหาลัยมีทำบ้างไหม ก็ซื้อมาพวกของมหาลัยที่ทำก็เพื่อเป็นการพัฒนาเลยไม่ต้องกลัวเรื่องเนื้อสัตว์
                  แต่บางอย่างก็ไม่อร่อย ฮ่าๆโปรตีนเกษตรรสปลางี้... อย่างกะ...บรรยายไม่ถูกอ่ะ เต้าหู้ก็ไม่ใช่ฟองน้ำก็ไม่เชิงรสผ้าเหมือนกระดาษทิชชู ฮ่าๆ

Comment

• กระทู้ดีๆ แบบนี้วาน Webmaster ปักหมุดก็ดีนะครับ

Comment

• Originally posted by Destl2oY View Post
                      กระทู้ดีๆ แบบนี้วาน Webmaster ปักหมุดก็ดีนะครับ
                      อย่าปักเลยครับท่าน มองไม่เห็น

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
                        ถ้างั้นต้องขยันขุด

Comment

• ^^ สวัสดีครับ

Comment

• Originally posted by Destl2oY View Post
                            ถ้างั้นต้องขยันขุด
                            ถูกต้องที่สุด ฮ่าๆๆ

Comment

• Originally posted by runshana View Post

มีแต่แป้งทั้งนั้น... ผมล่ะอ้วนเอา อ้วนเอา...

Originally posted by slipknot66 View Post

ของดี ถึงไม่ปัก คนก็ดันเรื่อยๆ ครับ

Comment

• Originally posted by XP_armor View Post
                                ของดี ถึงไม่ปัก คนก็ดันเรื่อยๆ ครับ
                                ครับท่านเม่น ดีใจเหมือนกันครับที่ท่านเม่นเข้ามาช่วยตอบในกระทู้นี่

ได้คนเก่งอีกคนมาช่วยนี่สุดยอดเลย อิอิ

ปล.ท่านคงไม่รู้จักผม แต่จริง ๆ ผมตามอ่านกระทู้ที่ท่านตั้งเกือบ ๆ หมดเลย มีแต่กระทู้ดี ๆ ทั้งนั้น

Comment

Working...
                                X