Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดเชียร์ Asrock 880GMH/U3S3 ตัวคุ้มๆครบๆนะ USB3 SATA3 ครบ
    ขอบคุณครับท่าน อ่าๆ ว่าแต่ x3 450 เปิดหัวได้ปล่าวนิ (เอาแล้วๆ อ่าๆ)

Comment

• ได้ทั้งหัวทั้งหาง ขึ้นอยู่กับดวง

Comment

• สวัสดีครับ เป็นอย่างไรกันบ้างครับผมสบายดีกันไหม
        อิอิ ตอนนี้กำลังทยอยอัด Fraps เกมที่ทดสอบกับ A6 3500 อยู่นะครับ
        พึ่งเคยใช้โปรแกรมนี้ เลยใช้เวลานิดนึงครับผม
        เดี๋ยวได้สัก 5 เกมแล้วจะเอามาลงเผื่อเป็นทางเลือกที่น่าสนใจครับ

ปล.เอาขนมมาฝากด้วยครับ อิอิอิ

Comment

• สวัสดีครับ เป็นอย่างไรกันบ้างครับผมสบายดีกันไหม
          อิอิ ตอนนี้กำลังทยอยอัด Fraps เกมที่ทดสอบกับ A6 3500 อยู่นะครับ
          พึ่งเคยใช้โปรแกรมนี้ เลยใช้เวลานิดนึงครับผม
          เดี๋ยวได้สัก 5 เกมแล้วจะเอามาลงเผื่อเป็นทางเลือกที่น่าสนใจครับ

จะรอดูครับ ส่วนขนมผมขอรับไว้ทั้งหมดฮะ ไม่แบ่งๆ

Comment

• Originally posted by pot_simple View Post
            สวัสดีครับ เป็นอย่างไรกันบ้างครับผมสบายดีกันไหม

ขนมนี้ ไม่ได้เห็นนานแล้วอ่ะ แต่ก่อนซื้ออันละบาท 555onion_ha.gif

Comment

• Originally posted by Princeshev View Post
              ขนมนี้ ไม่ได้เห็นนานแล้วอ่ะ แต่ก่อนซื้ออันละบาท 555[ATTACH=CONFIG]1526339[/ATTACH]
              อันละบาทนี่ต้องแก่มากๆเลยนะครับเนี่ย ยุคผมยังอันตั้ง 2 บาท
              javascript://

Comment

• ขนมนี้ ไม่ได้เห็นนานแล้วอ่ะ แต่ก่อนซื้ออันละบาท 555
                อันละบาทนี่ต้องแก่มากๆเลยนะครับเนี่ย ยุคผมยังอันตั้ง 2 บาท
                - - อายุเหยียบ 35 ย่าง 40 กันแล้วใช่ไหมครับ

Comment

• ผมยังเป็นักศึกษาปริญญาตรีอยู่เลย รหัส 54 ด้วย : D

Comment

• ท่านชนะ ผมละปวดหัวจริงๆเลยครับ ท่านเคยเจออย่างงี้ไหมครับ

คือผมได้จัดสเปคคอม 20000 ไปให้เพื่อน รู้สึกจะประมาณนี้

FX-4100
                    880GMH-U3S3
                    MSI 6850
                    Kingston 4GB 1333
                    WD Blue 500GB
                    SST Strider Essiential 500w
                    DVD LG
                    TT V3

วันนี้มันมาบอกผมว่า ซื้อคอมมาแล้ว
                    เพื่อนผมถามสเปคอะไร มันตอบอย่างงี้

i3 540
                    H55 ไรไม่รู้
                    HD4770 ไม่รู้ยี่ห้อ
                    WD Green 1TB
                    PSU Case ไม่รู้ยี่ห้อ

มันบอกว่าซื้อมา 19K อะไรจะแพงขนาดนั้น

แล้วคนขายก็บอกว่า AMD ร้อน ไม่ดี ห่วย พังง่าย

เฮ้อ กลุ้ม รู้งี้น่าจะพาเพื่อนไปซื้อคอมซะเอง จะได้ไม่โดนหลอก

Comment

• 19,000 บ้าไปแล้ว ราคานี้สเปกนี้ น่าสงสาร

Comment

• Originally posted by MagicKnight View Post
                        javascript://
                        ไม่มั้ง แถวบ้านผมขายถูกต่างหาก ฮุ ฮ่า ๆๆๆonion-head-emoticon-25.gif

Comment

• รุ่นผมอันละ 2 บาทครับ
                          จะกินทีต้องขอตังยาย วิ่งไปซื้อร้านอิเจ้ปากซอย
                          สมัยนี้หาตังเองได้แล้วเลยซื้อเป็นกล่องได้ครับ อิอิอิอิ

Comment

• Originally posted by pot_simple View Post

ขนมนี่ เช็คอายุกันเลยทีเดียว

Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
                              ท่านชนะ ผมละปวดหัวจริงๆเลยครับ ท่านเคยเจออย่างงี้ไหมครับ

คือผมได้จัดสเปคคอม 20000 ไปให้เพื่อน รู้สึกจะประมาณนี้

FX-4100
                              880GMH-U3S3
                              MSI 6850
                              WD Blue 500GB
                              SST Strider Essiential 500w
                              DVD LG
                              TT V3

วันนี้มันมาบอกผมว่า ซื้อคอมมาแล้ว
                              เพื่อนผมถามสเปคอะไร มันตอบอย่างงี้

i3 540
                              H55 ไรไม่รู้
                              HD4770 ไม่รู้ยี่ห้อ
                              WD Green 1TB
                              PSU Case ไม่รู้ยี่ห้อ

มันบอกว่าซื้อมา 19K อะไรจะแพงขนาดนั้น

แล้วคนขายก็บอกว่า AMD ร้อน ไม่ดี ห่วย พังง่าย

เฮ้อ กลุ้ม รู้งี้น่าจะพาเพื่อนไปซื้อคอมซะเอง จะได้ไม่โดนหลอก
                              ที่ภูเก็ตมีเพียบเลยครับหลอกขายแบบนี้ ร้านคอมเล็กๆรับซ่อมรับประกอบนี่แหละตัวมันเลย

Comment

• ตอนกินขนมนี่ ผมจะเอาเนยบนยอดมันออก

เพราะกินหลายอัน กินเยอะจะอ้วกครับ

Comment

Working...
                                X