Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปักหมุดเหอะ

Comment

• Originally posted by thierry View Post
      ปักหมุดเหอะ
      ไม่นะ ไม่เอา ยังงี้ดีแล้วครับ

Comment

• พลัดกันดดันนี่แหละครับ อบอุ่นดี ~*

Comment

• นั่นนะสิคับ ปล่อยไว้แบบนี้แหละคับ

อบอุ่นน ^^

Comment

• Originally posted by thierry View Post
            ปักหมุดเหอะ
            ขอบคุณครับผม แต่ตามที่ทุกท่านบอกแหละครับ
            มันจะทำให้รุ้สึกได้ว่า กระทุ้ยังมีความเคลื่อนไหวอยู่ครับผม

Originally posted by abeachboy View Post
            ไม่นะ ไม่เอา ยังงี้ดีแล้วครับ
            ขอบคุณครับผม

Originally posted by Sweedszz View Post
            พลัดกันดดันนี่แหละครับ อบอุ่นดี ~*
            อิอิ ขอบคุณนะครับผม

Originally posted by Akira_Sora View Post
            นั่นนะสิคับ ปล่อยไว้แบบนี้แหละคับ

อบอุ่นน ^^
            ขอบคุณครับผม^^

Comment

• G620 x3 450 มันแตกต่างกันเยอะมะน้อ

G620
              P8 H61 M LE
              kington 4gb*1333
              VGA EVGA GTS 450
              Riadmax 530 ss

จะย้ายไป X3 450 ไม่สนบอร์ด ต้องขายตัวไหนทิ้งบ้างท่านรันจัง
              Last edited by Darksis; 13 Jan 2012, 22:46:52.

Comment

• ถ้าปักหมุดร้างแน่ๆเลย ฮ่าๆ
                ดันดีกว่า

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                  G620 x3 450 มันแตกต่างกันเยอะมะน้อ

G620
                  P8 H61 M LE
                  kington 4gb*1333
                  VGA EVGA GTS 450
                  Riadmax 530 ss

จะย้ายไป X3 450 ไม่สนบอร์ด ต้องขายตัวไหนทิ้งบ้างท่านรันจัง
                  ส่วนตัว(ย้ำว่าส่วนตัว) G620 กับ X3 450 นี่ผมลองใช้แล้ว x3 ให้อารมณ์ที่เข้าถึงอะไรๆได้ดีกว่าจนเห็นชัดครับผม
                  ขายทิ้งมีแค่ CPU+MB เท่านั้นครับผม
                  ส่วนMB ถ้าจะย้ายไป แนะนำเลยนะครับ
                  http://thesystem.co.th/prod_manager/...?code=A0045223
                  บอร์ดตัวนี้ 1720 บาท คุ้มค่า หรือ
                  http://thesystem.co.th/prod_manager/...?code=A0042812
                  บอร์ดตัวนี้ 1920 มีUSB3 ด้วยครับผม

คุ้มครับผม
                  ถ้าไม่ได้2ตัวนี้ก็แนะนำ Asrock 880GMH/U3S3 แหละครับผม

Originally posted by win22222 View Post
                  ถ้าปักหมุดร้างแน่ๆเลย ฮ่าๆ
                  ดันดีกว่า
                  ฮา ขอบคุณครับผม
                  ตามนั้นเลย

Comment

• มาดันกระทู้ติดดาว

Comment

• ดันให้ครับ ยังไม่ได้ซื้อคอมเลย T T โดนค่าบัตรคอนฯไปวันนี้ งยไม่พอซะละ รอต่อไป สิ้นเดือนเจอกัน FX4100

Comment

• - - แทบร้องวันนี้ จัด G620+EVGA GTS450 เล่น BF3 แบบultra ภาพปรับ 1366*768 อุณหภูมิดันขึ้นไปตั้ง เกือบ 60c (ตกใจ) เร็วๆนี้น่าจะเปลี่ยนเป็น X3 450+Gig ไม่ก็ Asrock แล้วละคับ riadmax 530 ss คงไม่ทำผิดหวัง

เจ้า x3 450 unlock หัวหางมันได้ไหมพี่ แล้วต้องทำยังไงบ้าง
                        Last edited by Darksis; 14 Jan 2012, 17:54:05.

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                          - - แทบร้องวันนี้ จัด G620+EVGA GTS450 เล่น BF3 แบบultra ภาพปรับ 1366*768 อุณหภูมิดันขึ้นไปตั้ง เกือบ 60c (ตกใจ) เร็วๆนี้น่าจะเปลี่ยนเป็น X3 450+Gig ไม่ก็ Asrock แล้วละคับ riadmax 530 ss คงไม่ทำผิดหวัง

เจ้า x3 450 unlock หัวหางมันได้ไหมพี่ แล้วต้องทำยังไงบ้าง
                          โอกาศเปิดได้ 80 เปอเซ็นครับ
                          แต่มีโอกาศเสถียร อีก 40เปอเซน รวมๆกัน ก็ เหลือราวๆ 32เปอเซนที่จะสำเร็จครับผม
                          ถือว่าคุ้มค่าครับผม

Originally posted by win22222 View Post
                          มาดันกระทู้ติดดาว
                          ขอบคุณคร้าบ

Originally posted by moshizu View Post
                          ดันให้ครับ ยังไม่ได้ซื้อคอมเลย T T โดนค่าบัตรคอนฯไปวันนี้ งยไม่พอซะละ รอต่อไป สิ้นเดือนเจอกัน FX4100
                          ฮา ครับผม มันคืออะไรหรอครับ คอนเสิร์ตอะไรครับผม

Comment

• up ครับท่านรัน อิอิ

Comment

• ระหว่าง 3หัว unlock กับ 2หัว unlock อันไหนดีกว่ากันอะคับ

Comment

• Originally posted by runshana View Post

ฮา ครับผม มันคืออะไรหรอครับ คอนเสิร์ตอะไรครับผม
                                Girls' Generation Tour live in bangkok ครับ - - นานทีปีหน เลยจัดซะก่อน คอมไว้ทีหลัง ไปก่อนห้างเปิดได้บัตรเกือบ บ่าย - -

Comment

Working...
                                X