Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A6-3500 =2800
    Asrock A55 Pro3 = 2400
    DDR3 (1333) 2GB. RenDition x2 = 700
    500 GB. SATA-III Seagate = 2590
    DVD-RW LG 24X SATA = 540
    Raidmax450w = 800
    Case = 500
    LED(Backlight) 18.5" AOC E950SWN = 2550

=12880

นี่สเปคที่ผมจัดไว้ แต่โทรไปสั่งที่ร้านตัวแทน เค้าบอก Rendition กับ Seagate แล้วก็จอรุ่นนี้ก็หมด มีแต่ แรม kingston กับ hdd western มันดีมั้ยครับ แล้วจอควรเอาตัวไหนดีที่ราคาไม่เกินตัวเดิมครับ

ขอบคุณมากครับผม

Comment

• ดันๆ
      Originally posted by win22222 View Post
      เดียวนี้คนน้อยเนอะๆๆๆๆ
      สั้นๆ แต่โดนใจมากครับ +_+

Comment

• ดันๆๆๆๆครับผม ไม่ได้หายไปไหนนะครับ ยังแวะเข้ามาอ่านเรื่อยๆค้าบบ

Comment

• ติดอยู่หนองแค สระบุรี เข้า7-11ทีคิดถึง กทม~~~~~~
          มาดันๆ

Comment

• up

Comment

• Originally posted by khaowfhang View Post
              up up x4
              ขอบคุณครับ

Originally posted by abeachboy View Post
              แรงครับแรง
              ครับผม ^^

Originally posted by win22222 View Post
              เดียวนี้คนน้อยเนอะๆๆๆๆ
              ฮา เป็นเพราะผมไม่ได้อัพเดทหน้าแรก เดี๋ยวว่างๆจะอัพนะครับ

Originally posted by mrggns View Post
              up
              ขอบคุณครับ

Originally posted by kingtotti View Post
              A6-3500 =2800
              Asrock A55 Pro3 = 2400
              DDR3 (1333) 2GB. RenDition x2 = 700
              500 GB. SATA-III Seagate = 2590
              DVD-RW LG 24X SATA = 540
              Raidmax450w = 800
              Case = 500
              LED(Backlight) 18.5" AOC E950SWN = 2550

=12880

นี่สเปคที่ผมจัดไว้ แต่โทรไปสั่งที่ร้านตัวแทน เค้าบอก Rendition กับ Seagate แล้วก็จอรุ่นนี้ก็หมด มีแต่ แรม kingston กับ hdd western มันดีมั้ยครับ แล้วจอควรเอาตัวไหนดีที่ราคาไม่เกินตัวเดิมครับ

ขอบคุณมากครับผม
              HDD Western เอาเป็น Blue นะครับ ถ้าGreen อย่าเอา
              ส่วน kingston ok ครับผม
              แล้วจอ ก็แนะนำ Acer ครับผม

Originally posted by Kinza7 View Post
              ดันๆ

สั้นๆ แต่โดนใจมากครับ +_+
              ฮา ครับผม TT_TT"

Originally posted by pot_simple View Post
              ดันๆๆๆๆครับผม ไม่ได้หายไปไหนนะครับ ยังแวะเข้ามาอ่านเรื่อยๆค้าบบ
              ขอบคุณครับผม

ติดอยู่หนองแค สระบุรี เข้า7-11ทีคิดถึง กทม~~~~~~
              มาดันๆ
              ไปทำอะไรที่ันั่นครับเนี่ย

Originally posted by mrggns View Post
              up
              ขอบคุณครับ

Comment

• = =" จะหาตังอีก 700 จากหนายยยยยยยยย XFX 6790 2 fan เมพๆ รอช้านนนนนนนก่อนน้า Raidmax 530ss เคลมไวๆ แล้วก็อย่าตายอีกด้วย T^T

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                  = =" จะหาตังอีก 700 จากหนายยยยยยยยย XFX 6790 2 fan เมพๆ รอช้านนนนนนนก่อนน้า Raidmax 530ss เคลมไวๆ แล้วก็อย่าตายอีกด้วย T^T
                  ขอให้สมหวังครับผม เง้อ
                  เงิน700 ต้องพยายามครับ ตอนนี้ก็พยายามเก็บเงินเหมือนกัน แฮะๆ

Comment

• ดันๆวันวาเลนไทน์ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆครับไม่ว่าคู่รักรึกับครอบครัวพ่อแม่พี่น้องปู่ย่าตายายน้าป้าอาลุงลูกหลาน

Comment

• upup

Comment

• Originally posted by abeachboy View Post
                        ดันๆวันวาเลนไทน์ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆครับไม่ว่าคู่รักรึกับครอบครัวพ่อแม่พี่น้องปู่ย่าตายายน้าป้าอาลุงลูกหลาน
                        ขอบคุณคุณบ่าวมากๆครับผม ขอให้ท่านมีความสุขกับคนรักครับผม

upup
                        ขอบคุณครับผม

=====================
                        ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขในวันวาเลนไทนะครับ คิดสิ่งใดที่เป็นไปในทางที่ดีไม่เดือดร้อนใคร ก็ขอให้สุขสมหวังนะครับผม และที่สำคัญอย่างยิ่ง อย่าลืมรักครอบครัวและคนที่รักเรา ให้มาก เท่าที่มากได้นะครับผม

Comment

Comment

• upup

Comment

• Happy Valentine's Day

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับคนที่รักนะครับ...^_^

Comment

• ความรู้ทั้งนั้น ขอบคุณมากๆคับ

Comment

Working...
                                X