Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ้วกไม่นับ หลับ เป็นเเพ้

Comment

• ไม่มีลิมิต ... ชีวิตเกินร้อย ...

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
        up
        ขอบคุณครับผม

Originally posted by ritalinn View Post
        อ้วกไม่นับ หลับ เป็นเเพ้
        เอ๋ วันนี้ก็เมาอีกแล้วหรอครับ
        ดูแลสุขภาพบ้างนะครับผม เป็นห่วงๆ

Originally posted by Newman009 View Post
        ไม่มีลิมิต ... ชีวิตเกินร้อย ...
        เครื่องดื่มกระทิงแดง!

Comment

• มาดันครับ พอดีเห็นโฆษณาใหม่เลยคิดถึงโฆษณาเก่า ... คุณชนะสบายดีนะครับ
          Last edited by Newman009; 4 Mar 2012, 03:29:22.

Comment

• Originally posted by Newman009 View Post
            มาดันครับ พอดีเห็นโฆษณาใหม่เลยคิดถึงโฆษณาเก่า ... คุณชนะสบายดีนะครับ
            สบายดีครับผม แล้วท่านหละครับผม สบายดีไหมครับ
            โฆษณาอะไรหรอครับ ใหม่ อะไรเก่า แฮะๆ
            Last edited by runshana; 4 Mar 2012, 04:52:36.

Comment

• +100 ครับ

Comment

• ดันละมาดันดอน 8 โมงเช้า ปลุกเพื่อนมาดัน

Comment

• up

Comment

• โดนแฟนบอกเลิกมันเจ็บงี้นี้เอง มาดันครับ แม้ยามอ่อนแอ ฮ่าๆ T.T

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                      ดันละมาดันดอน 8 โมงเช้า ปลุกเพื่อนมาดัน
                      ขอบคุณครับ อิอิ

Originally posted by AssSin01 View Post
                      +100 ครับ
                      ขอบคุณครับ

Originally posted by mrggns View Post
                      up
                      ขอบคุณครับ

Originally posted by win22222 View Post
                      โดนแฟนบอกเลิกมันเจ็บงี้นี้เอง มาดันครับ แม้ยามอ่อนแอ ฮ่าๆ T.T
                      ขอบคุณครับผม
                      เป็นอย่างไรบ้างครับ พยายามเข้านะครับผม
                      Last edited by runshana; 4 Mar 2012, 13:34:58.

Comment

• มาช่วยดันครับผม ช่วงนี้ที่หาดใหญ่ฝนเริ่มจะตกอีกแล้วอะครับ จะเมษาแล้วฝนยังตกอีก

Comment

• Originally posted by runshana View Post
                          1. ไม่เกี่ยวครับ PSU ไฟเยอะไฟน้อยไม่มีผลกับการกินไฟครับผม (มีน้อยๆแค่เวลาไฟโดด แต่ไม่ถึง 1เปอเซน) อันเนื่องมาจากไฟ เครื่องกินเท่าไหร่ มันก็รับมาและจ่ายไปเท่านั้นครับผม
                          2.80+ คือความนิ่งของไฟที่จ่ายเข้ามา ไม่กระโดดนิ่ง และจ่ายไฟได้ตรงค่าครับผม ถ้ามองแบบง่ายที่สุด 600w 80+ จะได้ 480w แน่ๆ แบบไม่ต้องกลัวไฟตกต่ำกว่านั้น

ทั้ง2 กินไฟไม่ต่างกันครับทั้ง80+ และไม่80+
                          ถ้าจะเอา ภายในงบ 2500 ไม่แพงมากแนะนำ Scythe Gouriki 600w = 2250 บาทครับ งานญี่ปุ่นบ้านเกิดทีมงานวาดนารูโตะ คุ้มๆครับ อิอิ
                          สงสัยอะไรถามเพิ่มได้เลยนะครับ
                          ตอบได้ใจผมมากครับ ฮ่าๆ
                          ผมอยากได้ 650-700 W อะครับ แนะนำหน่อยนะครับ งบ 3,000 เพิ่มได้ 300
                          คุณภาพขอเป็นสูงๆหน่อยละกัน(ถ้าไม่เกินงบนะครับ) แต่ถ้าเกินเอากลางๆก็ได้ครับ ผมไม่ค่อยยึดติดกับยี่ห้อ PSU เท่าไหร่(ขอให้มัน ทำให้อุปกรณ์ตัวอื่นๆไม่เกิดปัญหาก็ใช้ได้ล่ะครับ) /แต่ถ้าเป็นอื่นๆต้อง ASUS ไว้ก่อน อิอิ
                          Last edited by sperrr; 4 Mar 2012, 14:39:10.

Comment

• ตอบได้ใจผมมากครับ ฮ่าๆ
                            ผมอยากได้ 650-700 W อะครับ แนะนำหน่อยนะครับ งบ 3,000 เพิ่มได้ 300
                            คุณภาพขอเป็นสูงๆหน่อยละกัน(ถ้าไม่เกินงบนะครับ) แต่ถ้าเกิดเอากลางๆก็ได้ครับ ผมไม่ค่อยยึดติดกับยี่ห้อ PSU เท่าไหร่(ขอให้มัน ทำให้อุปกรณ์ตัวอื่นๆไม่เกิดปัญหาพอ)
                            /แต่ถ้าเป็นอื่นๆต้อง ASUS ไว้ก่อน อิอิ
                            ซิลเวอร์สโตน เอ็นเนอร์แม็คเลยครับ ถ้าตังได้ สำหรับยี่ห้ออื่นของผมมันแค่เศษๆเลยละครับ อิอิ 2 ยี่ห้อนี้ไม่เคยทำผิดหวัง ผมเอาไปใส่เครื่องของพ่อ เปิดทิ้งไว้ 2 เดือนไม่ปิด เป็นเครื่องเก็บข้อมูล ไม่ร้อน จ่ายไฟนิ่ง ไม่แต๊บ ไม่ทำให้เสียใจเลยละครับ อยากจะแนะนำ 2 ยี่ห้อนี้

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                              ซิลเวอร์สโตน เอ็นเนอร์แม็คเลยครับ ถ้าตังได้ สำหรับยี่ห้ออื่นของผมมันแค่เศษๆเลยละครับ อิอิ 2 ยี่ห้อนี้ไม่เคยทำผิดหวัง ผมเอาไปใส่เครื่องของพ่อ เปิดทิ้งไว้ 2 เดือนไม่ปิด เป็นเครื่องเก็บข้อมูล ไม่ร้อน จ่ายไฟนิ่ง ไม่แต๊บ ไม่ทำให้เสียใจเลยละครับ อยากจะแนะนำ 2 ยี่ห้อนี้
                              บอกรุ่นหน่อยครับ -*-
                              ผมจะได้หาข้อมูล+ราคา ได้งะครับ

Comment

• ดื่ม เพื่อ ลืมเธอ พี่ Runshana สู้ๆ นะ

Comment

Working...
                                X