Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up ให้อีกที

Comment

• มันปรับได้ครับพี่รันจัง แต่ถึงให้มันซึ้งเดิมๆ วิ่ง 100 มันก็ไม่ได้ดังอะไรเลยครับ ^^

Comment

• ถามหน่อยคับ
        พวกเคสที่แต่งๆ

สีสันเีนี่ย

ตัวอย่างๆ กดๆ

สายไฟสวยๆ แสงงามๆเนี่ย ต้องลงทุนเท่าไหร่หรอครับแนะนะหน่อยคับ

Comment

• Originally posted by Sunnies View Post
          up ให้อีกที
          ขอบคุณครับ

Originally posted by Darksis View Post
          มันปรับได้ครับพี่รันจัง แต่ถึงให้มันซึ้งเดิมๆ วิ่ง 100 มันก็ไม่ได้ดังอะไรเลยครับ ^^
          อ่าครับ ตรงนั้นเข้าใจ แต่ถ้าวัดในความเย็นระดับเท่ากันแล้วชนเสียงกัน DB ของพัดลม AMD จะดังกว่าครับผม

Originally posted by Akira_Sora View Post
          ถามหน่อยคับ
          พวกเคสที่แต่งๆ

สีสันเีนี่ย

ตัวอย่างๆ กดๆ

สายไฟสวยๆ แสงงามๆเนี่ย ต้องลงทุนเท่าไหร่หรอครับแนะนะหน่อยคับ
          อืม ไม่มากไม่น้อยครับ
          พัดลมสวยๆตัวละ200 *4
          สายไฟก็ 200 *6
          จิปาถะ 100*4
          เคสสัก2000
          รวมๆ 4800 บาทครับผม สำหรับความสวยงาม

Comment

• up

Comment

• ดันไปครับ

Comment

• up ดันไปครับ

Comment

• ทุกคนครับ 7970 กับ 680 เหลือราคาแค่ 1000 บาทแล้วครับทุกร้าน

สุขสันต์วัน April fool's day ครับทุกคน

Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
                    ทุกคนครับ 7970 กับ 680 เหลือราคาแค่ 1000 บาทแล้วครับทุกร้าน
                    สุขสันต์วัน April fool's day ครับทุกคน
                    จริงก็ดีสิท่าน

Comment

• ถ้าเดินไปร้านแล้วบอกคนขายว่า gtx 680 ราคา 9000 ใช่มั้ยครับ? แล้วถ้าคนขายบอกไม่ใช่ก้ยื่นแบงค์พันไป9ใบ เอาให้งงกันไปข้างฮ่าๆ

Comment

• up

Comment

• บอกเค้า GTX 680 2 ตัว 9 พัน ไม่ขายผมไปและ ร้านอื่นเค้าขายตั้ง 8 พัน เอาให้งงกันไปข้างเลย

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                            บอกเค้า GTX 680 2 ตัว 9 พัน ไม่ขายผมไปและ ร้านอื่นเค้าขายตั้ง 8 พัน เอาให้งงกันไปข้างเลย
                            อาจจะโดนถีบได้่นะท่าน ฮ่าๆ

Comment

• อาจจะโดนถีบได้่นะท่าน ฮ่าๆ
                              ถีบเราก็ฟ้องสิครับ ทำกับลูกค้าได้ไง แล้วก็ควักเงินขึ้นมาให้ดู แล้วก็บอก "ไม่ซื้อก็ได้ พนักงานทำกริยางี" เอาให้มันอาย 555+

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                                ถีบเราก็ฟ้องสิครับ ทำกับลูกค้าได้ไง แล้วก็ควักเงินขึ้นมาให้ดู แล้วก็บอก "ไม่ซื้อก็ได้ พนักงานทำกริยางี" เอาให้มันอาย 555+
                                แอบเกรียนมากท่าน

Comment

Working...
                                X