Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอบเกรียนมากท่าน
    แกล้งมันให้หัวใจวาย แถบจะมากราบเท้าเรา (เกินไป)

Comment

• ว้นนี้ว้นAprilFoolสินะครับ เล่นกันสนุกสนานเชียว อิอิ

Comment

• ว้นนี้ว้นAprilFoolสินะครับ เล่นกันสนุกสนานเชียว อิอิ
        วันนี้วันหวยออกครับ -*-

Comment

• spec เดิมนะครับ

CPU AMD Athlon (TM) 64X2 Dual
          MB ECS geforce6100pm-m2 v2.0
          RAM 2G DDR2
          HDD 160GB SATA
          VGA HIS 4670 1GB DDR3 IceQ Turbo
          CASE + PSU เดิมๆ ติดเคสมา

อัพเพิ่มกับซื้อใหม่อันไหนน่าจะคุ้มกว่ากันครับ

Comment

• ห่ างหายไปนาน ทุกท่านสบายดีหรือเปล่าครับ ?

เอารูปสาว มาฝาก อิอิ

Comment

• spec เดิมนะครับ

RAM 2G DDR2
              VGA HIS 4670 1GB DDR3 IceQ Turbo
              4670 ของเพื่อนผมพึ่งสิ้นชีพไปหยกๆ ผมว่าซื้อใหม่ดีกว่าครับ ถ้างบน้อย ก็Case HDD ของเดิม นอกนั้นขายหมดเลยก็ได้ครับ

Comment

• up

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                  วันนี้หวยออก ถูกกันมั่งไหมละท่าน

Comment

• วันนี้หวยออก ถูกกันมั่งไหมละท่าน
                    ปัดโถ่ ถามมาได้ครับ ถูกสิครับ!!!!!!!!!!!!

ถูกกิน

Comment

• p8z68 หายไม่เจอ ครับ
                      ที่เจอ asrock z68 กับ asrock p67 ครับ
                      เอาตัวไหนดีครับ แนะนำได้ น่ะ ครับ

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                        ปีนึงมันมีตั้งหลายวันนะครับ อิอิ

Originally posted by Ricky Rubio View Post
                        spec เดิมนะครับ

RAM 2G DDR2

อัพเพิ่มกับซื้อใหม่อันไหนน่าจะคุ้มกว่ากันครับ
                        ซื้อใหม่คุ้มกว่าครับผม
                        ของเดิม อัพไปก็ไม่คุ้มแล้วครับ
                        มีงบเท่าไหร่ครับผม ยินดีจัดให้ครับ

Originally posted by slipknot66 View Post
                        ห่ างหายไปนาน ทุกท่านสบายดีหรือเปล่าครับ ?

เอารูปสาว มาฝาก อิอิ
                        ว้าว ภาพสวยมากๆเลยครับผม ^^
                        ไม่เจอกันนานเลยท่านมาร์ค เป็นยังไงมั่งครับเนี่ย

Originally posted by Darksis View Post
                        4670 ของเพื่อนผมพึ่งสิ้นชีพไปหยกๆ ผมว่าซื้อใหม่ดีกว่าครับ ถ้างบน้อย ก็Case HDD ของเดิม นอกนั้นขายหมดเลยก็ได้ครับ
                        ตามนั้นครับ

Originally posted by mrggns View Post
                        up
                        ขอบคุณครับ

Originally posted by Sunnies View Post
                        วันนี้หวยออก ถูกกันมั่งไหมละท่าน
                        ไม่ได้เล่นเลยครับ อิอิ

Originally posted by Darksis View Post
                        ปัดโถ่ ถามมาได้ครับ ถูกสิครับ!!!!!!!!!!!!

ถูกกิน
                        ฮา ซะงั้น

Originally posted by suphasin View Post
                        p8z68 หายไม่เจอ ครับ
                        ที่เจอ asrock z68 กับ asrock p67 ครับ
                        เอาตัวไหนดีครับ แนะนำได้ น่ะ ครับ
                        จัด AsrockZ68Pro3 ไม่ก็ จัด GIGABYTE Z77P-D3 3290 ไปเลยครับ ชิพใหม่

Comment

• up

Comment

• ดันครับ!!

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                              up
                              ขอบคุณครับ

Originally posted by sperrr View Post
                              ดันครับ!!
                              ขอบคุณครับ

Comment

• กำลังจะเข้ามา up ให้ ท่านมาพอดี ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X