Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แหม๋ ..เพลินเลยน่ะครับ คอม ใหม่
    เงี้ยแหละเห่อของใหม่
    Originally posted by Sunnies View Post
    โอ้ว ไม่ได้เข้ามานาน ยินดีด้วยกับ 4 แสนวิวครับ
    งั้นแสดงว่าเน็ตผมกาก สินะ เอิ๊กๆ
    --ว่าแต่ไอ ยี่ห้อคลื่นซัดฝั่ง นี่มันคืออะไรครับ ? (อันนี้ไม่รู้จริงๆครับ =.=)
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ดันๆ

Comment

• พอเก็บตังซื้อมาจนครบ เล่นไปได้ซักเดือน เริ่มเบื่อครับ
      เพราะเล่นเกมสโหดๆๆ จบหมดแล้วไม่รู้จะเอาไปทำไร 555
      เซง นี้ละความอยากกก ^^

Comment

• Originally posted by still2pm View Post
        พอเก็บตังซื้อมาจนครบ เล่นไปได้ซักเดือน เริ่มเบื่อครับ
        เพราะเล่นเกมสโหดๆๆ จบหมดแล้วไม่รู้จะเอาไปทำไร 555
        เซง นี้ละความอยากกก ^^
        ขายต่อให้ผม ^^

Comment

• Originally posted by sperrr View Post
          แหม๋ ..เพลินเลยน่ะครับ คอม ใหม่
          BF 3 ทั้งวันเลยครับ ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by sperrr View Post
            แหม๋ ..เพลินเลยน่ะครับ คอม ใหม่

งั้นแสดงว่าเน็ตผมกาก สินะ เอิ๊กๆ
            --ว่าแต่ไอ ยี่ห้อคลื่นซัดฝั่ง นี่มันคืออะไรครับ ? (อันนี้ไม่รู้จริงๆครับ =.=)
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            ดันๆ
            Tsunami

Comment

• Originally posted by Sunnies View Post
              BF 3 ทั้งวันเลยครับ ฮ่าๆ
              ระวังเบื่อน่ะครับผม
              (ถ้าเบื่อแล้วขายต่อให้ผม อิอิ)

Originally posted by Gumblar View Post
              Tsunami
              อ้อ

Last edited by sperrr; 17 Apr 2012, 09:24:10.

Comment

ระวังเบื่อน่ะครับผม
                (ถ้าเบื่อแล้วขายต่อให้ผม อิอิ)
                น่าจะอีกหลายปีครับกว่าจะเบื่อ

Comment

• Originally posted by Sunnies View Post
                  น่าจะอีกหลายปีครับกว่าจะเบื่อ

Comment

• นั้นไง ว่าแล้วใครแต่งเพลงนี้ ไอ้ 3 คนนี้นิเอง 5555+ เพลงอมตะ

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                      นั้นไง ว่าแล้วใครแต่งเพลงนี้ ไอ้ 3 คนนี้นิเอง 5555+ เพลงอมตะ
                      55555555555
                      อมตะจริงๆ

Comment

• ช่วงนี้เบื่อไปนั่งหาของฮาในยูทูป
                        เลยเอามาฝากครับ 555555

ไม่ไหวเลย ขำเหงือกแห้งไปหมด
                        อ่ะแถมๆ

Comment

• มาช่วยดันครับผม สงกรานต์เป็นไงกันมั่ง

ปกติผมก็ดำอยู่แล้ว ผ่านสงกรานต์มาดำยิ่งกว่าเดิมอีก 555

Comment

• สอบถามหน่อยครับถ้าจะจัดแบบนี้จะดีไหม

AMD Athlon II X3-455 หรือ AMD Phenom II X2-555 ตัวไหนดี
                            ASUS M4A88T-M
                            raidmax 450W
                            DDR3(1600) 2GB. Kingston Hyper-X

จัดแบบนี้จะดีป่าวอ่ะครับ ตอนแรกใช้การ์ดออนบอร์ด เล่นฮอนไปก่อนจะไหวมั้ยอ่ะครับ

แล้วเดี๋ยวตอนหลังจะเอา HD6670 มาเพิ่มจะเวิคมั้ยครับ
                            แล้วต้องเปแลี่ยน power supply ด้วยป่าวครับ
                            Last edited by golfzerza; 17 Apr 2012, 13:25:44.

Comment

• สงสัยต้องเก็บตังรอแล้ว ตอนนี้กะจะหาเมนบอร์ดรุ่นน้องๆ ที่ซัพivy แล้วก็หา i3 i5 ivy มาใส่ เอิ๊กๆ แรงมิใช่น้อย
                              Last edited by Darksis; 17 Apr 2012, 13:56:02.

Comment

• up

Comment

Working...
                                X