Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
      ZalmanZ11+ mid tower มองข้ามไปได้ไงเนี่ย น่าลองๆ
      อิอิ นั่นสิครับ

Originally posted by sperrr View Post
      ดันครับ
      ขอบคุณครับ

Originally posted by Sunnies View Post
      up
      ขอบคุณครับ

Comment

• ทำไมมันไม่ได้ 3.5 สักทีวะเนี่ยครับ
        ท่าน รัน โปรดชี้แนะที
        ตอนนี้ใช้ 345*10 ไฟ 1.2 แรมบัส 667 ไฟ 1.8750

..ผมลอง 352*10 ไฟ 1.3 ก็ไม่ขึ้น
        หรือว่ามัน ตัน แล้ว

Comment

• Originally posted by sperrr View Post
          ทำไมมันไม่ได้ 3.5 สักทีวะเนี่ยครับ
          ท่าน รัน โปรดชี้แนะที
          ตอนนี้ใช้ 345*10 ไฟ 1.2 แรมบัส 667 ไฟ 1.8750

..ผมลอง 352*10 ไฟ 1.3 ก็ไม่ขึ้น
          หรือว่ามัน ตัน แล้ว
          คาดว่าตันที่บอร์ดแล้วครับผม เง้อ

Comment

• กรรม อดเลย สินะ
            ถ้าผมจะลอง เฟรชไบออส แล้วมันจะพอไปต่อได้มั้ยครับ ?

Comment

• Originally posted by sperrr View Post
              กรรม อดเลย สินะ
              ถ้าผมจะลอง เฟรชไบออส แล้วมันจะพอไปต่อได้มั้ยครับ ?
              ผมว่าไม่น่าเกี่ยวนะครับ (ไม่น่าจะมีอัพเดทใหม่ๆแล้ว) แต่ถ้าลองก็ไม่เสียหลายครับ ^^

Comment

• up

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                  up
                  ขอบคุณครับผม แฮะๆ

Comment

• หมดหนทาง

-------------------------
                    500 GB. SATA-III Western (16MB., Blue, Synnex/Com7) ----2390 Advice
                    ลดราคาแล้วเด้อ (เผื่อท่านไหนที่ยังไม่รู้)

Comment

• หมดหนทาง

-------------------------
                      500 GB. SATA-III Western (16MB., Blue, Synnex/Com7) ----2390 Advice
                      ลดราคาแล้วเด้อ (เผื่อท่านไหนที่ยังไม่รู้)

ลดจาก 2400 - -

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1741618

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                          ลดจาก 2400 - -
                          2440 ลดตั้ง 50 บาทแหนะ ข้าวมื้อนึง 555

Comment

• up

Comment

• FX-6100
                              ASROCK A75 PRO4
                              DDR3(1600) 2GB. Kingston Hyper-X *4
                              SATA3 WD 500 GB AAKX
                              ASUS HD7770 1GB D5 DIRECT CU
                              Gouriki III 600w
                              ThermalTake V3 Black Edition
                              รวม 20740 บาท ครับ มีไรต้องปรับอีกไหมครับทุกท่าน สเปค 2 หมื่น จัดให้เพื่อน

Comment

• up

Comment

Working...
                                X