Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันๆ

Comment

• พี่ชนะ บอร์ดไหนบ้าง Z77 ราคาไม่เกิน 4500 อ่ะคับ

Comment

• up

Comment

• กระทู้มีประโยชน์แบบนี้ โหวตห้าดาวให้แล้ว รู้สึกไม่พอครับ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• Up

Comment

• สวัสดีครับคุณชนะ สอบถามหน่อยครับ

คือเมื่อวานผมว่าจะดูลาดเลาของตามสเป็คคอมที่ตั้งไว้ ลองให้พี่พนักงานเค้าจัดสเป็คให้ เค้าก็จัดคล้ายๆ กับชุด 14000 แหละครับ แต่ว่า เค้าจัด cpu เป็น i3 ผมเลยถามว่าทำไมถึงไม่เอา atlon x3 ละ เค้าก็บอกกลับมาว่า ตระกูล atlon phenom กำลังจะเลิกผลิตแล้วครับ เค้าจะใช้รุ่น FX มาแทน อันนี้จริงรึเปล่าครับ? แล้วผมสมควรจะซื้อ atlon x3 ดีรึเปล่าครับ?

ขอบคุณมากครับ

Comment

• ช่วยดันกันหน่อย
                      Last edited by sperrr; 2 May 2012, 14:26:07.

Comment

• Comment

• ทุกท่านสบายดีมั้ยครับ ไม่ค่อยได้แวะเข้ามาคุยเลยแต่ยังดีใจครับมีหลายๆท่านยังคงอยู่ดันกะทู้ช่วยตอบคำถามแทนคุณชนะกะทู้นี้เลยไม่เหงา5แสนวิวใกล้เข้ามาแล้วท่าน มีจับฉลากแจกไอโฟน4ให้แฟนคลับมั้ยนะ(555+)ล้อเล่นนะครับถ้าแจกจริงขอลุ้นด้วยคนนะแฟนอยากได้อยู่พอดี 555+

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

Working...
                                X