Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mrggns View Post
    up
    ขอบคุณครับ

Comment

• up

Comment

• UP

Comment

• ชุด A6CPU a6 2.1ghz 3.0mb
          MB a75f-a Fm1
          Sink cpu tx3 evo
          RAM 4gb kingmax
          HDD 80 gb wd black
          PSU Supreflowe 450w full
          CASES TT V3 BLACK+ตัวปรับรอบพัดลมแถมให้ ซื้อมา890
          และพัดลม deepcool ไปตัวหนังสีฟ้าเย็นๆตา

มีประกันให้ทุกชิ้น 3ปี
          psu 6เดือน
          hdd 1 เดือน
          ที่เหลือประกันวิ่งมา 5วัน
          http://www.overclockzone.com/forums/...ใหม่

คุ้ม ทน ไหมครับ บอท เกมโยกัง 24 hr ขอ ไม่แลค 5 จอ เล่น on-of หรือ มี คอมเซท มือ 2ไหน ดีๆ บอกทีนะครับ หาซื้อ cpu อย่างเดียวก็ได้ งบ 10000

Comment

• up

Comment

• จัดคอมชุดใหม่มาเดือนกว่าแล้วยังไม่ได้เอารูปมาให้ดูกันเลยครับ กล้องที่บ้านเอาไปเก็บไหรก็ไม่รู้หาไม่เจอ ฮ่าๆ

fx-6100
              Gigabyte970a-d3
              gigabyte gtx560ti
              corsair 8gb 4gb*2
              WD blue 1TB
              corsair tx750
              cooler master elite 431

เล่น BF3 เพลินมากครับท่าน ฮ่าๆ ปรับ high no AA ได้ FPS ในห้อง 64 คน ประมาณ 55-65 ครับ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• ดันๆ

Comment

• up

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                          up
                          ขอบคุณครับ

Originally posted by pooadess View Post
                          ชุด A6CPU a6 2.1ghz 3.0mb
                          MB a75f-a Fm1
                          Sink cpu tx3 evo
                          RAM 4gb kingmax
                          HDD 80 gb wd black
                          PSU Supreflowe 450w full
                          CASES TT V3 BLACK+ตัวปรับรอบพัดลมแถมให้ ซื้อมา890
                          และพัดลม deepcool ไปตัวหนังสีฟ้าเย็นๆตา

มีประกันให้ทุกชิ้น 3ปี
                          psu 6เดือน
                          hdd 1 เดือน
                          ที่เหลือประกันวิ่งมา 5วัน
                          http://www.overclockzone.com/forums/...ใหม่

คุ้ม ทน ไหมครับ บอท เกมโยกัง 24 hr ขอ ไม่แลค 5 จอ เล่น on-of หรือ มี คอมเซท มือ 2ไหน ดีๆ บอกทีนะครับ หาซื้อ cpu อย่างเดียวก็ได้ งบ 10000
                          เหนื่อยหน่อยครับ สำหรับ 5จอ เพราะ การเล่นเกมส์ หลายๆจอ แม้จะไม่กินกราฟฟิคมาก แต่กินแรมบนการ์ดจอมากครับ
                          แนะนำ เอา การืดจอที่มีแรม 2GB ดีกว่าครับผม
                          คงต้องจำใจเพิ่ม 2GB (III) PCIe ATi 6750 'Power Color' ลงไปอีกตัว 2600 บาท แรงคุ้มเลย

==========================
                          ทนแน่นอนครับ
                          ส่วนมือ2 นี่ผมไม่ชำนาญนักครับ (ปกติประกอบแต่มือ1) ขออภัยครับผม

Originally posted by Sunnies View Post
                          จัดคอมชุดใหม่มาเดือนกว่าแล้วยังไม่ได้เอารูปมาให้ดูกันเลยครับ กล้องที่บ้านเอาไปเก็บไหรก็ไม่รู้หาไม่เจอ ฮ่าๆ

fx-6100
                          Gigabyte970a-d3
                          gigabyte gtx560ti
                          corsair 8gb 4gb*2
                          WD blue 1TB
                          corsair tx750
                          cooler master elite 431

เล่น BF3 เพลินมากครับท่าน ฮ่าๆ ปรับ high no AA ได้ FPS ในห้อง 64 คน ประมาณ 55-65 ครับ
                          อิอิ สวัสดีครับ เป็นไงมั่งครับท่าน สบายๆเลย

Originally posted by Clandianz View Post
                          ดันๆ
                          ขอบคุณครับ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

Working...
                                X