Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยดันครับบ ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน

Comment

• ลืมบอกครับ
      15k เน้นเกม+psu ดีๆ หน่อย ครับ ไม่เอาจอ

Comment

• Originally posted by win22222 View Post
        ดีครับคุณชนะ
        ผมฝึกทหารจบแล้วขึ้นกองร้อยเลยเล่นคอมพ์ได้ล่ะ
        แถมเพิ่งรู้ตัวว่าถูกทิ้งอีก ชีวิตมันเศร้าเหลือเกิน
        เอาเป็นว่าจัดให้ชุดนึงรวมจอไม่เกิน20kอ่ะครับ แหะๆ
        = =... ถูกทิ้งงั้นเหรอครับ กรรมจริงๆ
        แต่ถ้าเรามั่นใจ พรุ่งนี้ยังอีกสบายๆครับผม
        จัดชุดไม่รวมจอ 20k เน้นเกมส์ไหมครับ จัดได้ตามนี้เลย
        FX-4100 = 3650
        GIGABYTE 970A-D3 = 2900
        KingstonHyperX 4gb*2 = 1800
        WDBLUE500gb = 2200
        TsunamiBlackStorm650w = 1800
        ThermalTakeV3 = 1200
        HIS HD 7850 = 7400
        รวม 20950 บาท
        เกินมานิดหน่อยไหวมัย้ครับผม ตามนี้เลยครับ เสป็คเล่นเกมส์ 20000 แบบครบถ้วน ไปซื้อจริงคาดว่าจะเหลือราวๆ 20500 บาทครับผม
        สงสัยอะไรถามได้เลยนะครับคุณวิน

Originally posted by chowwoyzz View Post
        มาช่วยดันครับบ ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน
        ขอบคุณครับ

Originally posted by suphasin View Post
        ลืมบอกครับ
        15k เน้นเกม+psu ดีๆ หน่อย ครับ ไม่เอาจอ
        จัดไปแล้วครับผม ตามที่จัดให้เลยครับ ^^

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• ดันให้ครับ^_^

Comment

• up

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                      up
                      ขอบคุณครับผม

Originally posted by Adonis View Post
                      ดันให้ครับ^_^
                      ขอบคุณครับ
                      อิอิ

Comment

• ก็ลด เป็น X3 ครับ แล้วเพิ่มเป็น 7750 แทน ดีกว่า FX4+6670 แน่นอนอิอิ

ถามหน่อยครับ แล้วถ้าเป็น FX4100+7750 กับ X3+7750 สองตัวนี้อันไหนดีกว่าครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

• ก็ลด เป็น X3 ครับ แล้วเพิ่มเป็น 7750 แทน ดีกว่า FX4+6670 แน่นอนอิอิ

ถามหน่อยครับ แล้วถ้าเป็น FX4100+7750 กับ X3+7750 สองตัวนี้อันไหนดีกว่าครับ ขอบคุณมากครับ
                          Fx4100+7750 ดีกว่าครับผม^^

Comment

• แวะมาช่วยดันครับ แอบอ่านมาซักพักแล้ว

Comment

• ก่อนเช้า

ตอนนี้คอมราคาระดับ30000ก็แรงพอแล้วหรือป่าวครับ ถ้าเทียบกับ50000นี่เยอะไปมั้ยครับ สำหรับเน้นเล่นเกมดูหนัง ปรับhighบ้าง midบ้าง
                              แค่ตัวเคสนะครับ

Comment

• ช่วยจัดspecคอมให้ทีครับ สำหรับเล่นเกมส์เลย มีงบ 22000 คับ เกินกว่านี้ได้นิดหน่อยคับ ขอบคุนคับบ ไม่รวมจอคับ
                                Last edited by castlezx; 11 Jul 2012, 16:19:17.

Comment

Working...
                                X