Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• Comment

• ยิ่งใหญ่ หนักแน่น เต็มเปี่ยม ยอดเยี่ยม หนึ่งในหนังไตรภาคที่ดีที่สุดในโลก !!

BATMAN:THE DRAK KNIGHT RISE !!

FROM : CHRISTOPHER NOLAN !!

Last edited by slipknot66; 23 Jul 2012, 21:45:54.

Comment

• อัพ ครับผม

ช่วงนี้สอบๆ ๆ -___-

Comment

• up

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
              ยิ่งใหญ่ หนักแน่น เต็มเปี่ยม ยอดเยี่ยม หนึ่งในหนังไตรภาคที่ดีที่สุดในโลก !!

BATMAN:THE DRAK KNIGHT RISE !!

+ล้าน เสียดายอย่างเดียวถ้าให้เบนเป็นลาสบอสเลยน่าจะดีกว่านี้
              ปล.
              โผล่มา2ภาคเป็นเบ๊ให้หญิง2ภาคเลยแฮะ

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                up
                ขอบคุณครับ

Originally posted by 3oy555 View Post
                ขอบคุณครับ

Originally posted by slipknot66 View Post
                ยิ่งใหญ่ หนักแน่น เต็มเปี่ยม ยอดเยี่ยม หนึ่งในหนังไตรภาคที่ดีที่สุดในโลก !!

ผมยังไม่ได้ดูเลยครับ แต่ยอมรับหนังของเขาตั้งแต่ภาค2 แล้ว
                สามารถนำเอาความเป็นแบทแมน และ ดราม่า มารวมกันได้ลงตัวสุดๆ
                คนวางบทเก่งเกินเหตุ อิอิ

Originally posted by tangstrike View Post
                อัพ ครับผม

ช่วงนี้สอบๆ ๆ -___-
                ขอบคุณครับผม สุ้ๆครับ

Originally posted by hellmaster View Post
                +ล้าน เสียดายอย่างเดียวถ้าให้เบนเป็นลาสบอสเลยน่าจะดีกว่านี้
                ปล.
                โผล่มา2ภาคเป็นเบ๊ให้หญิง2ภาคเลยแฮะ
                งงเลย อิอิ เดี๋ยวต้องไปดูซักหน่อยแล้ว

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post

ดูมาแล้วค่ะ มันส์มาก ชอบชุดนางเอก เดี๋ยวต้องหามาใส่มั้ง !!!

Comment

• Originally posted by nattiiez View Post
                    ดูมาแล้วค่ะ มันส์มาก ชอบชุดนางเอก เดี๋ยวต้องหามาใส่มั้ง !!!
                    มีแต่คนดูหมดแล้ว เง้อ ผมตกเขาคนเดียวเลย
                    ช่วยฉุดผมขึ้นที TTwTT"

Comment

• อัพ ตอนเย็นๆ ครับผม

Comment

• up

Comment

• อัพครับผม

Comment

• พี่ครับผมขอถามเรื่องบัสแรมหน่อยครับ 1333 กับ 1600 ความแรงต่าง
                            กันมากหรือเปล่าครับ ผมใช้สำหรับเล่นเกมออนไลน์กับเข้าเน็ตหลายๆหน้าครับ
                            ขอบคุณมากครับ

Comment

• ฝากด้วยนะครับ คลิ๊ก

Comment

• Originally posted by tangstrike View Post
                                อัพ ตอนเย็นๆ ครับผม
                                ขอบคุณครับ

Originally posted by mrggns View Post
                                up
                                ขอบคุณครับ

Originally posted by tangstrike View Post
                                อัพครับผม
                                ขอบคุณรุ่งสางครับ (เง้อ)

Originally posted by panaden222 View Post
                                พี่ครับผมขอถามเรื่องบัสแรมหน่อยครับ 1333 กับ 1600 ความแรงต่าง
                                กันมากหรือเปล่าครับ ผมใช้สำหรับเล่นเกมออนไลน์กับเข้าเน็ตหลายๆหน้าครับ
                                ขอบคุณมากครับ
                                แรงต่างกันราวๆ 8.88เปอเซนครับผม ถ้าถามว่ามากไหม ตอบได้เต็มปากเลยครับว่าไม่มากนักครับผม แต่ก็พอมองออกได้
                                จากตารางนี้เลยครับ
                                http://tpucdn.com/reviews/AMD/A8-385.../memtiming.gif
                                สงสัยอะไรถามเพิ่มได้เลยนะครับ

Originally posted by slipknot66 View Post
                                ฝากด้วยนะครับ คลิ๊ก
                                เดี๋ยวเข้าไปช่วยดันให้นะคร้าบบบบ ^^

Comment

Working...
                                X