Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by abeachboy View Post
    คุณ slipknot66 ภาพสวยงามมากเลยครับขอบคุณที่แบ่งปันครับ
    งานนี้มีหน้าแตกผมไม่ได้สร้างกระแสนะ5555+แฮปปี้เบิร์ดเดย์
    อิอิ ท่านอาจจะมีความสามารถในการโน้มน้าว โดยไม่รู้ตัวก็ได้นะครับท่านบ่าว

Comment

• up

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
        up
        ขอบคุณครับผม

Comment

• กลิ้งๆไปมา อยากจัดสเปค แต่จัดทีไร เกินตัวทุกที 555+

Comment

• โอ้ว ขอบคุณมากๆเลครับเป้นแนวทางที่ดีเลย เดี๋ยวขออนุญาติเอาชุด Set Intel15K Ready2Play ไปซื้อแล้วกัน
            ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

• up ครับผม
              ฝันดีครับพี่รัน(_ _) zZZ

Comment

• Originally posted by runshana View Post
                เป็นภาพที่วิจิตร มีความสวยงามและฝีมือในการถ่ายที่สูงสุดไปเลยครับคุณมาร์ค แบบนี้มันไม่ธรรมดาแล้วนะครับเนี่ย งามเกินไปแล้วครับผมสุดยอดไปเลย
                ว่าแต่ ชื่อสถานที่ คล้ายๆที่อุดรเลยครับ
                อุดรก็ ทุ่งศรีเมือง อ.เมือง จังหวัดอุดร
                สุดยอดจริงๆครับคุณมาร์คของเรา^^
                ไม่ขนาดนั้นครับท่าน ยังคงเรียนรู้และฝึกฝนเพื่อพัฒนาฝีมือต่อไป

Originally posted by abeachboy View Post
                คุณ slipknot66 ภาพสวยงามมากเลยครับขอบคุณที่แบ่งปันครับ
                งานนี้มีหน้าแตกผมไม่ได้สร้างกระแสนะ5555+แฮปปี้เบิร์ดเดย์
                ยินดีเสมอครับ

Comment

• มาดูตอนช่างทำเทียนกันบ้างครับ เป็นงานศิลปะขั้นสูงจริง ๆ ผมแค่ไปยืนถ่ายไม่กี่นาที ร้อนจนเหงื่อตกกลีบ

แต่ช่างแต่ล่ะคนทำงานช่วยกันเป็นเดือน ๆ ยอมรับเลยครับ สุดยอดมาก

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                    กลิ้งๆไปมา อยากจัดสเปค แต่จัดทีไร เกินตัวทุกที 555+
                    ฮาๆ ไม่เป็นไรครับผม สนุกๆครับ บางทีเราต้องมองของพอใช้ได้มั่ง อาจจะทำให้ราคาตรงงบกว่า

Originally posted by Mr.Maxy View Post
                    โอ้ว ขอบคุณมากๆเลครับเป้นแนวทางที่ดีเลย เดี๋ยวขออนุญาติเอาชุด Set Intel15K Ready2Play ไปซื้อแล้วกัน
                    ขอบคุณมากๆเลยครับ
                    ยินดีครับผม สงสัยอะไรถามเพิ่มเติมได้เลยนะครับ
                    ยินดีช่วยเต็มที่เพื่อให้คุ้มกับเงินที่เสียไปครับ

Originally posted by tangstrike View Post
                    up ครับผม
                    ฝันดีครับพี่รัน(_ _) zZZ
                    ขอบคุณครับผม ฝันดีครับ

Originally posted by slipknot66 View Post
                    ไม่ขนาดนั้นครับท่าน ยังคงเรียนรู้และฝึกฝนเพื่อพัฒนาฝีมือต่อไป

ยินดีเสมอครับ
                    ถึงจะไม่ขนาดนั้น แต่ความฝันไม่ไกลแน่ครับท่าน!

Comment

• ตกแล้ว ดันหน่อย

Comment

• up

Comment

• Originally posted by codeovcz View Post
                          ตกแล้ว ดันหน่อย
                          ขอบคุณครับผม
                          Originally posted by mrggns View Post
                          up
                          ขอบคุณครับ

Comment

• up

Comment

• ตามไปดูอัลบั้มเต็มกันที่นี่เลยครับ คลิ๊ก อาจจะไม่สวยเท่าไหร่ ขอบคุณทุกท่านที่รับชม ด้วยความเคารพครับ

Comment

• สมาชิกใหม่ครับ
                                ผมจะไปซื้อวันนี้ดูสเปกให้หน่อยครับ
                                CPU A8-3850
                                A6-3670K มี2ตัวให้เลือก
                                M/B GIGABYTE GA A75-S2V
                                PSU แนะนำให้ด้วยครับ(เอาไม่แพงมาก)
                                RAM 4GB DDR-III/1600 KINGSTON
                                LED 18.5" AOC
                                UPS แนะนำให้ด้วยครับ(เอาไม่แพงมาก)
                                และต้องระบายความร้อนด้วยหรือเปล่าครับ แนะนำผมด้วยครับ มือใหม่จริงๆ

Comment

Working...
                                X