Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by codeovcz View Post
    9219
    ขอบคุณครับผม

Originally posted by mrggns View Post
    up
    ขอบคุณครับ

Originally posted by Darksis View Post
    ผมว่าจะซื้อ SSD มาใช้ละพี่รันจัง อ่าๆ
    โอ่.... ก็ดีนะครับ แต่แพง ถ้าไหวก็ซื้อเลยครับ แจ่มแน่นอน

Originally posted by pot_simple View Post
    ดันครับผม เฝ้ารอ A10 อย่างใจจดใจจ่อ
    ขอบคุณครับผม อิอิ

Comment

• Originally posted by Believe^_^ View Post
      รอดูเหมื่อนกัน อิอิ

แวะมา ดันๆ!!

Originally posted by byakuya30 View Post
      มาบอกกล่าวครับว่า ของที่ไปเคลมมาได้มาแล้วทั้ง การ์ดจอ 7770 กะ blackstrom 650W เคลมทีลืมเลยล่อไปซะ 1 เดือน -*-
      กำๆ แล้วเป็นยังไงมั่งครับท่าน เง้อ= ='

Originally posted by Akira_Sora View Post
      ดันๆๆๆ

Comment

• 9228

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• Originally posted by runshana View Post
              กำๆ แล้วเป็นยังไงมั่งครับท่าน เง้อ= ='
              ก็ดีครับเค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยทั้ง การ์ดจอแล้วก็ PSU ประกอบให้น้องใช้ไปเหมือนเดิมแล้ว เหลือแต่ PSU ว่าจะเอาไปหาขายเพราะตอนที่เอาไปเคลมผมซื้อ PSU ใหม่ให้น้องไปแล้ว

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• ไม่รู้เค้าบอกมารึยัง..ยังไงขอถามในนี้นะครับ

A10 จะสนับสนุนการ์ดจอHDซีรี่ 7 ถามว่า รุ่นไหนบ้างครับ HD7xxx? เผื่อจะได้เก็บตังค์ไว้ก่อน^^

อย่าง A6 A8 สนับสนุน HD6670 กับอะไรอีกนะครับ?
                    Last edited by AVDS; 2 Sep 2012, 15:41:19.

Comment

• อ่า....ไม่รู้จะอันนี้เปล่านะเห็นในเวปนึง

AMD A10-5800K (Trinity) 3.8 GHz AMD Radeon HD 7660D

AMD A8-5600K (Trinity) 3.6 GHz AMD Radeon HD 7560D

AMD A6-5400K (Trinity) 3.6 GHz AMD Radeon HD 7540D

ลืมเวป http://www.tomshardware.com/reviews/...0k,3224-7.html

Comment

• ดันๆไว้ก่อน

Comment

• พี่ครับ ถามอีกนิดนึงนะ

ถ้าเราจับเอา G630,G870 กับ A6, A8 ตัวไหนดีกว่าด้านไหนมั่งอ่ะครับ

หรือพอมีข้อมูลจากลิ้งค์ไหนมั่งครับ ขอบคุณครับ

อยากรู้เป็นความรู้ใส่หัวขี้เลื่อยซักหน่อย แหะๆๆ

Comment

• ไปเห็นอันนี้มา........ตกลง AMD จะแรงน้อยกว่าเหรอครับในด้านการประมวณผลสำหรับเกมส์(ผมฝั่งAMDนะแหะๆ)

ลิ้งค์ http://www.tomshardware.com/reviews/...k,3120-10.html

Comment

• up

Comment

• Originally posted by AVDS View Post
                                ไปเห็นอันนี้มา........ตกลง AMD จะแรงน้อยกว่าเหรอครับในด้านการประมวณผลสำหรับเกมส์(ผมฝั่งAMDนะแหะๆ)

ลิ้งค์ http://www.tomshardware.com/reviews/...k,3120-10.html
                                ไม่ใช่ AMD จะแรงน้อย

แต่แรงสู้ไม่ได้ต่างหาก ^^

Comment

Working...
                                X