Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by colingpowder View Post
    เข้ามารับความรู้เรื่อง Diskless ขอบคุณคุณรัน และคุณ title01 ครับ ^ ^
    ผมก็รู้มาประมาณแหละครับ ไม่ค่อยได้ศึกษาเรื่อง Diskless ครับ ช่วยได้เท่าที่ช่วยครับ

Comment

• แวะมาดันให้ครับ!!

Comment

• มาเสพดราม่าก่อนนอนครับ เลยแวะมาช่วยดันด้วย

Comment

• Comment

• ดันๆ รอชมหน้าแรกปรับสเป็ครับปีใหม่ ยุยงหางานให้คุณชนะ แค่อยากให้กะทู้นี้ทันสมัยอยู่เสมอ

Comment

• พี่ runshana ครับไม่ทราบว่า G550 มันเล่น pcsx 2 ไหวเปล่า พอดีได้การ์ดจอบ้านๆฟรีมาตัวหนึ่ง G210 1GB มี PSUบ้านๆไม่ได้ทำไร ทิ้งไว้เสียดาย

ว่าจะประกอบไว้เล่น pcsx 2 เอาไว้เล่นเกมส์เก่าๆกับดูหนังฟังเพลงธรรมดา!! ไม่แน่ใจเลยมาถามก่อนไม่รู้เจ้า pcsx 2 มันกินสเปคแค่ไหน!!!

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...9#post47607219

ฝากลิงค์ ฝากดันทุกวัน ด้วยนะครับ พอดีเพิ่มเริ่มเปิดร้านขายหนังสือในเว็บนี้เป็นครั้งแรก น้องกายฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกคนและพี่รันจัง ติชมได้เลยนะครับ

Comment

• Originally posted by title01 View Post
                  อัพ
                  ขอบคุณครับผม

Originally posted by abeachboy View Post
                  ขอบคุณครับตื่นมาตอบแต่เช้าเลย ตื่นเช้าๆกำไรชีวิตครับ
                  ขอบคุณครับ ชีวิตตอนเช้าคือกำไร ชีวิตตอนกลางคืนคือดอกเบี้ย สินะครับ อิอิ

Originally posted by goobook View Post
                  ตามท่าน runshana เลยครับ มีคบครับ
                  ขอบคณครับผม ^^

Originally posted by Darksis View Post
                  8 ถ้าเกิดเป็นคนชอบเล่นเกมส์ ผมไม่แนะนำนะครับ ใช้กับตัว พึ่งย้ายลงมา 7 พอดี 8 มันยังไม่ลงรอย บางโปรแกรมยังไม่รองรับด้วย ห้าๆๆๆ แต่ถ้าทำงานก็โอเคครับ ^^

แปลง่ายๆว่า แรงมาแต่เกิดอะครับ เสริมๆ 555+

คิดถึงพี่รันจังครับ ปีนี้ ตั้งแต่น้ำท่วมเป็นต้นมา ผมได้ครบแล้วนะครับพี่รันจัง ทั้งเคสคอม ครบสูตร คอม Full แล้ว โทรศัพท์ก็ได้ใหม่ ตอนนี้ต้องขออภัยเรียนหนังสือละนะครับ จะจัดสเปคให้มาเป็นชุดๆ ผมก็ไม่รู้ว่าจะจัดยังไงดี 555+
                  เอ ท่านกาย ผมก็ลองแล้วเล่นได้ทุกเกมส์นะครับผม เอแปลกๆ
                  ส่วนคอมนี่ ดีใจด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆเลยที่คิดถึงกันครับผม
                  ดีใจด้วยนะครับ มีอะไรมาคุยกันได้เรื่อยๆนะครับผม

Originally posted by win22222 View Post
                  มาดันยามว่าง ว่างงานแท้พี่น้อง
                  ผมไม่ค่อยว่างเลย TT_TT"

Originally posted by colingpowder View Post
                  เข้ามารับความรู้เรื่อง Diskless ขอบคุณคุณรัน และคุณ title01 ครับ ^ ^
                  ครับผม มีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยนะครับผม

Originally posted by proteenzer View Post
                  ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by title01 View Post
                    ผมก็รู้มาประมาณแหละครับ ไม่ค่อยได้ศึกษาเรื่อง Diskless ครับ ช่วยได้เท่าที่ช่วยครับ
                    ตามนั้นเลยครับ ท่าน title01 เก่งด้วย สบายๆเลยครับผม

Originally posted by Believe^_^ View Post
                    แวะมาดันให้ครับ!!
                    ขอบคุณครับผม!
                    เปลี่ยนภาพ dis ใหม่ จำเกือบไม่ได้แหนะท่าน

Originally posted by mrkillerrr View Post
                    มาเสพดราม่าก่อนนอนครับ เลยแวะมาช่วยดันด้วย
                    ตกใจ นึกว่าเสพดราม่ากระทู้นี้ อิอิ
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by goobook View Post

Originally posted by abeachboy View Post
                    ดันๆ รอชมหน้าแรกปรับสเป็ครับปีใหม่ ยุยงหางานให้คุณชนะ แค่อยากให้กะทู้นี้ทันสมัยอยู่เสมอ
                    จะจัดให้ตอนต้นปีนะครับผม
                    งานหนักมาก ตอนนี้ ต้องมานั่งจับ Eclipse มือใหม่ ทำไม่เป็นเลย
                    ใครเป็นสอนผมทีสิครับ TT_TT"
                    Originally posted by Believe^_^ View Post
                    พี่ runshana ครับไม่ทราบว่า G550 มันเล่น pcsx 2 ไหวเปล่า พอดีได้การ์ดจอบ้านๆฟรีมาตัวหนึ่ง G210 1GB มี PSUบ้านๆไม่ได้ทำไร ทิ้งไว้เสียดาย

ว่าจะประกอบไว้เล่น pcsx 2 เอาไว้เล่นเกมส์เก่าๆกับดูหนังฟังเพลงธรรมดา!! ไม่แน่ใจเลยมาถามก่อนไม่รู้เจ้า pcsx 2 มันกินสเปคแค่ไหน!!!
                    ไม่แน่ใจครับผมขออภัยจริงๆ แต่จากการเดา(เน้นว่าเดา)
                    คิดว่าไหวครับผม เพราะตัว G550 มีคำสั่งทำให้เล่น PCSX2 ได้ครับผม
                    ตัว PCSX2 นี่เห็นเล่นได้สบายๆตั้งแต่ Core2 แล้วครับผม
                    ตัว G550 เองแรงพอๆกับ Core2 E8500 ดังนั้น เลยคิดว่าได้ครับผม
                    ขออภัยจริงๆนะครับ ที่ตอบได้ไม่เต็มที่นักครับ

Originally posted by Darksis View Post
                    http://www.overclockzone.com/forums/...9#post47607219

ฝากลิงค์ ฝากดันทุกวัน ด้วยนะครับ พอดีเพิ่มเริ่มเปิดร้านขายหนังสือในเว็บนี้เป็นครั้งแรก น้องกายฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกคนและพี่รันจัง ติชมได้เลยนะครับ
                    โอ้ ยินดีครับผม เดี๋ยวเข้าไปช่วยดันนะครับ

Comment

• ได้คำตอบก่อนโลกแตกอีกขำๆๆนะครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะพี่ runshana จะแวะมาดันให้บ่อยๆ

Comment

• Originally posted by Believe^_^ View Post
                        ได้คำตอบก่อนโลกแตกอีกขำๆๆนะครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะพี่ runshana จะแวะมาดันให้บ่อยๆ
                        ขออภัยครับผมที่ตอบช้าไปหน่อย ช่วงนี้ติดงานป.โท หนักเลย แต่ปิดปีใหม่น่าจะสบายสักหน่อย จะอัพหน้าแรกด้วยครับผม

Comment

• ผมรอทำงานปีใหม่เลย หุหุ พักผ่อนเยอะ เดียวจะถึงเวลาเหนื่อยซะแล้ว

Comment

• Comment

• Comment

• สอบถามหน่อยครับ
                                1 พัดลมระบายความร้อนที่มี led เราสามารถปิดไฟได้ไหม
                                2 พัดลมด้านซ้ายของเคส เป็นพัดลมดูดลมเข้าไปใช่ไหม

Comment

Working...
                                X