Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UP

Comment

• เอาหนังผู้ใหญ่มาแบ่งกันบ้างก็ดีนะครับ เหอๆ
      เย้ยยย แบบนั้นผมไม่มีหรอก ฮี่ๆ

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
        เย้ยยย แบบนั้นผมไม่มีหรอก ฮี่ๆ

Comment

• ^
          ^
          UP

Comment

• งานยุ่งไ่ได้เข้ามา1วันโผล่มา 2 หน้าซะแล้ว

http://www.overclockzone.com/forums/...ยัดๆ

ฝากหน่อยครับ ถ้าคุณชนะ(ท่านอื่นด้วยก็ได้ครับ)อยากเปลี่ยนมือถือเป็นBBเดียวผมลดให้ราคาพิเศษ ^_^

Comment

• มาดันโดยดี

Comment

• Originally posted by mrkillerrr View Post
                เอาหนังผู้ใหญ่มาแบ่งกันบ้างก็ดีนะครับ เหอๆ
                O_o.....
                Originally posted by PIDKAJOO View Post
                ขอบคุณครับผม

Originally posted by abeachboy View Post
                UP
                ขอบคุณครับ

Originally posted by Darksis View Post
                จริงหรอครับผม o_O...

Originally posted by proteenzer View Post
                ฮาๆ

Originally posted by Believe^_^ View Post
                ^
                ^
                UP
                ขอบคณครับผม

Originally posted by win22222 View Post
                งานยุ่งไ่ได้เข้ามา1วันโผล่มา 2 หน้าซะแล้ว

http://www.overclockzone.com/forums/...ยัดๆ

ฝากหน่อยครับ ถ้าคุณชนะ(ท่านอื่นด้วยก็ได้ครับ)อยากเปลี่ยนมือถือเป็นBBเดียวผมลดให้ราคาพิเศษ ^_^
                เข้าไปดันแล้วครับผม

ปัจจุบันยังใช้ เครื่องยุคเก่าอยุ่เลยครับผม อยู่เลยครับท่าน
                แต่ช่วยดันครับ เป็นกำลังใจให้ขายได้ไวๆนะครับผม

ใครสนใจBB ถูกๆ เข้าไปได้เลยครับผม ^^
                Originally posted by abeachboy View Post
                มาดันโดยดี
                ขอบคุณครับผม

Comment

• ขอบคุณ คุณรันสำหรับคำแนะนำดีๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

Comment

• ขอถามว่า pci wireless / sound card / การ์ดจอ เสียบช่องไหนครับ
                    พอดีกำลังเลือก m/b กลัวว่าช่องมันจะไม่พออ่าครับ

Comment

• Originally posted by merlion View Post
                      ขอถามว่า pci wireless / sound card / การ์ดจอ เสียบช่องไหนครับ
                      พอดีกำลังเลือก m/b กลัวว่าช่องมันจะไม่พออ่าครับ

สล๊อตสีขาว แบบในรูปอ่าครับ..

Comment

• มาดันให้ครับ
                        แล้วคุณชนะไม่คิดเปลี่ยนมือถือหรอครับ ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

• ไม่มี เน้นดูหนังเป็นหลักมั้งหรอครับ ว่าจะทำ HTPC อยู่ ไม่รู้สเปคเลย แวะมาดูแนวทาง หรือจะจัดให้หน่อยก็ดี อิอิ

Comment

• Originally posted by proteenzer View Post
                            สล๊อตสีขาว แบบในรูปอ่าครับ..
                            สีขาวคือ PCI Express x 1 slot กับ PCI slot ประกอบไม่เป็น งง อยู่ดีครับ
                            ถามยังงี้เลยละกัน Biostar TZ77XE4 กับ ASROCK Z77 PRO 4/MVP
                            ใส่ pci wireless / sound card / การ์ดจอ ได้ครบทั้งสองบอร์ดเลยไหมครับ

Comment

• รบกวนถามหน่อยนะครับ คือถ้าคอมผมไม่ได้ใช้งานในห้องแอร์ CPU Cooling จำเป็นมากมั้ยครับ แล้วมีตัวไหนแนะนำบางมั้ยครับ ขอราคาไม่เกิน 1500 บาทครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by Hummers View Post
                                รบกวนถามหน่อยนะครับ คือถ้าคอมผมไม่ได้ใช้งานในห้องแอร์ CPU Cooling จำเป็นมากมั้ยครับ แล้วมีตัวไหนแนะนำบางมั้ยครับ ขอราคาไม่เกิน 1500 บาทครับ ขอบคุณครับ
                                ไม่OCก็ไม่จำเป็นครับ ซิงค์เดิมๆที่มีมาเพียงพอต่อการใช้งานครับ

Comment

Working...
                                X