Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

• อัพเที่ยงๆครับ

Comment

• ดันบ่ายโมง

Comment

Comment

• ดันยามบ่าย

Comment

• Comment

Comment

• Originally posted by Newman009 View Post
                  มาขอรบกวน hybrid crossfirex support คือไรหรือครับ ผมเข้าใจว่าเป็นการรวมผลเพื่อประสิทธิภาพกราฟฟิตระหว่าง ออนบอร์ด กับ การ์ดจอ ใช่หรือป่าวครับ พอดีมีบอร์ด M5A78L-Mlx กับ asrock 880GMH/U3S3 อยู่ หากเอาการ์ดจอมาเพิ่มจะน่าสนใจไหมครับ พอดีมีรุ่น 4670 อยู่ แล้ว พวกซี่รีย์ 5--- ราคาก็ลงมาพอสมควรด้วย ลองหาข้อมูลมาบ้างแต่ยังไม่ค่อยแน่ใจ หรือ เปลี่ยนใหม่ทั้ง บอร์ด กับ cpu จะดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับผม ^^
                  เป็นระบบ Crossfire กับออนบอร์ดของพวกบอร์ด AM2/AM3 ครับ เรื่องประสิทธิภาพมันสู้พวกทำบน APU ไม่ได้เพราะมันเทคโนโลยีเก่าแล้วครับ
                  แล้วรู้สึกว่าทำได้เฉพาะการ์ดจอเก่าๆ

ดูเหมือนเคยเห็นเว็บเรารีวิว HD4200 บนชิป 785G Crossfire กับ HD3450

Comment

Comment

• ถ้ากระทู้นี้ถึงล้าน View คงรู้สึกเหมือนตอน Gangnum Style ขึ้นถึงพันล้าน View แน่เลย ^ ^

Comment

Comment

• Originally posted by nattiiez View Post
                          ถ้ากระทู้นี้ถึงล้าน View คงรู้สึกเหมือนตอน Gangnum Style ขึ้นถึงพันล้าน View แน่เลย ^ ^
                          +1 จริง ไม่น่าเชื่อว่าอยู่มานาน เพราะคุณชนะขยันตอ ไม่งั้นกระทู้คงจมหายไปนานแล้ว

Comment

Comment

• Intel Core 2 Quad Q8300 Processor 2.50 Ghz มันเป็น2หัวใช่ไหมแล้ว2.50G มันคืออะไรครับ CPUตัวนี้มีดียังไงครับ

Comment

Comment

Working...
                                X