Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Comment

• Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
          DCOM ยังไม่เจ๊งนะครับ แต่รู้สึกว่าจะไปทำธุรกิจอื่นที่ไม่ใช้นำเข้าอุปกรณ์ไอที

เห็นว่าถ้าเอาไปเคลมตอนนี้จะมีแต่คืนเงินให้ ผมก็ฟังๆกันมาไม่แน่ใจเหมือนกัน
          ขอบคุณครับ แล้วเวลาเครมต้องไปที่สนง.ใหญ่ที่เดียวหรือเปล่าครับผม ^^

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                          ขอบคุณครับผม

Originally posted by win22222 View Post
                          เทสเกมส์โชว์ความลื่นไหลในระดับ high ก็ได้ครับ
                          เพราะปกติไม่ค่อยได้เห็นผลเทสเกมส์ปรับhighในnbมากเท่าไร
                          อิอิ รอชมครับผม ^^

Originally posted by mrggns View Post
                          ขอบคุณคร้าบ

Originally posted by Newman009 View Post
                          ขอถามเรื่องไม่เกี่ยวกับการประกอบเครื่องนิดหนึ่งนะครับ ไม่ทราบจะไปถามใคร o_o" ได้ยินศูนย์บริการ Dcom ที่พันธทิพย์ กับ เซียร ปิดตัวแล้วหรือครับ แล้ว ตัวบริษัท Dcom แนวโน้มจะเป็นอย่างไรครับผม แล้ว ของที่เหลืออายุประกัน ... *-*
                          เอ อันนี้ผมไม่ทราบข่าวจรจิงๆครับผม ขออภัยด้วยนะครับ
                          แต่ถ้า Dcom ปิดตัวนี่ ร้องกันเลยนะครับเนี่ยหลายๆคน

Originally posted by abeachboy View Post
                          ดันขึ้นหน่อยนะครับ
                          ขอบคุณครับผม

Originally posted by Gumblar View Post
                          DCOM ยังไม่เจ๊งนะครับ แต่รู้สึกว่าจะไปทำธุรกิจอื่นที่ไม่ใช้นำเข้าอุปกรณ์ไอที

เห็นว่าถ้าเอาไปเคลมตอนนี้จะมีแต่คืนเงินให้ ผมก็ฟังๆกันมาไม่แน่ใจเหมือนกัน
                          ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลครับผม
                          ค่ายดีๆ ไปแล้วสินะครับเนี่ย

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                            ขอบคุณนะครับ

Originally posted by proteenzer View Post
                            ขอบคุณคร้าบ

Originally posted by Newman009 View Post
                            ขอบคุณครับ แล้วเวลาเครมต้องไปที่สนง.ใหญ่ที่เดียวหรือเปล่าครับผม ^^
                            รอคำตอบเช่นกันครับผม อิอิ

Originally posted by mrggns View Post
                            ขอบคุณครับผมท่าน mrggns
                            Originally posted by Dahlia_KP View Post
                            ขอบคุณนะครับ

Comment

Comment

• ขอบคุณพี่รันมากๆครับ สำหรับทุกๆอย่างที่ให้ที่มากกว่าคำปรึกษา ไม่รู้จะอธิบายยังไง ฮาๆ

นี่คือเคสที่พี่รันเขียนเสปคมาให้ โดนใจมากๆครับ ขอบคุณจริงๆครับ IMG_1736.jpgIMG_1735.jpgIMG_1734.jpg

Comment

Working...
                                X