Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by [Lp]lOve View Post
    วินโดว ลงเองรึเปล่าคับ ?
    ให้ร้านลงมาให้อ่ะครับ

Comment

• Originally posted by ammales View Post
      อาจจะเป็น แผ่นโกสก้อได้ครับ เพราะว่า แผ่นโกส เป็น 1 ปัญหาที่ไม่สามารทำให้ การ์ดจอสลับได้ครับ

Comment

• Originally posted by [Lp]lOve View Post
        อาจจะเป็น แผ่นโกสก้อได้ครับ เพราะว่า แผ่นโกส เป็น 1 ปัญหาที่ไม่สามารทำให้ การ์ดจอสลับได้ครับ
        แต่ว่าเวลาเล่นเกมส์มันก็สลับไห้นะครับ เมื่อกี้ลองทดสอบกับเกมส์ Command & Conquer 3 อะครับ

Comment

• Originally posted by ammales View Post
          แต่ว่าเวลาเล่นเกมส์มันก็สลับไห้นะครับ เมื่อกี้ลองทดสอบกับเกมส์ Command & Conquer 3 อะครับ
          อ่อ จะเปนตอนเวลาดู Youtube เหรอครับ

Comment

• แวะมาทักทายยามบ่าย

Comment

อ่อ จะเปนตอนเวลาดู Youtube เหรอครับ
              ใช่ครับผม ก็ก่อนหน้านี้มัน สลับเวลาดูยูทูป ให้ปกติอ่ะครับ
              แต่ตอนนี้มันไม่สลับ เลย งงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by ammales View Post
                ลง windows ใหม่

อ้างอิง (หน้าแรก)

ปัญหาไม่สลับการ์ดจอ

Comment

• Originally posted by aomnaruk View Post
                  แวะมาทักทายยามบ่าย
                  ^^

Originally posted by ammales View Post
                  ใช่ครับผม ก็ก่อนหน้านี้มัน สลับเวลาดูยูทูป ให้ปกติอ่ะครับ
                  แต่ตอนนี้มันไม่สลับ เลย งงอ่ะครับ
                  *-* แต่ดูได้ปกติช่ายมะครับ

Comment

^^

*-* แต่ดูได้ปกติช่ายมะครับ
                    ดูได้ครับ

Comment

ดูได้ครับ
                      ตึงเลย -*-

Comment

อยากเห็น NOteBook Optimus ของสมาชิก จัง ฮ่าๆ

ที่สำคัญของให้มี LOGO Nvidia Optimus นะครับ
                        .

Comment

• โน๊ตบุคต่างประเทศ

Comment

ตึงเลย -*-
                            YY

Comment

• รบกวนช่วยตอบปัญหาหน่อยครับ
                              พอดีซื้อacer aspire 4741g
                              ซื้อกมส์darksiderมาลงแล้วเล่นไม่ได้ไปถามคนขายบอกว่าต้องลงdriversการ์ดจออะครับ
                              ใช้การ์ดจอnvidiageforce gt 540mแล้วหาdriversไม่เจออะครับ
                              รบกวนช่วยอธิบายหน่อยครับว่าต้องทำไงอะ
                              ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• Originally posted by ongkung View Post
                                รบกวนช่วยตอบปัญหาหน่อยครับ
                                พอดีซื้อacer aspire 4741g
                                ซื้อกมส์darksiderมาลงแล้วเล่นไม่ได้ไปถามคนขายบอกว่าต้องลงdriversการ์ดจออะครับ
                                ใช้การ์ดจอnvidiageforce gt 540mแล้วหาdriversไม่เจออะครับ
                                รบกวนช่วยอธิบายหน่อยครับว่าต้องทำไงอะ
                                ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                                สำหรับ การ์ดจอ GT 540 นั้น ทาง เวป Nvidia ยังไมได่้ทำ ของโน๊ตบุคครับ ผม

มีมาถามหลายคนละ

Comment

Working...
                                X