Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Cristiano9 View Post
    สาธุครับ ท่านทิด LP บวชมาแล้ว พร้อมเบียดยัง 5555

ยังเลย ฮ่าๆๆๆ

Originally posted by Hang998 View Post
    อนุโมทนาบุญ สาธุ
    สาธุ _/\_

Comment

• พี่ ครับ ลง265 แล้ว เปิดดูยูปทูปเต็มจอออกแต่เสียงภาพไม่มา
      แล้วอีก อย่าง ลง 270 ไม่ได้อะคับASUS N53SNอะครับ

Comment

• ผมลงได้นะ 270.51จากเว็บ laptop ดูยูทุปเต็มจอได้ซะที ( เลือก enable hardware accereration แล้วดูเต็มจอได้ ก่อนหน้านั้นไม่ได้ต้องติ๊กออกใน setting )

ใช้ N53SV การ์ดจอ gt540m

Comment

• Originally posted by perfectd View Post
          ผลลองลงแล้ว มันบอก intall fail อ่าครับ
          ผมมีปัญหาเหมือนกันเลยอะครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

• Originally posted by Anti View Post
            ผมลงได้นะ 270.51จากเว็บ laptop ดูยูทุปเต็มจอได้ซะที ( เลือก enable hardware accereration แล้วดูเต็มจอได้ ก่อนหน้านั้นไม่ได้ต้องติ๊กออกใน setting )

ใช้ N53SV การ์ดจอ gt540m
            ผมโหลด 270.51 มาแล้วพอลงแล้วฟ้องแบบในรูปอะคับ ช่วยที่

พอคคลิกให้install ก้เหมือนลงไม่สมบูณร์ กาดจอเปิดตลอดรบกวนที่ครับ
            Last edited by MIXKER543; 3 Apr 2011, 01:31:34.

Comment

• ของผมก็ลงไม่ได้ โหลดจากเว็บ Nvidia หรือว่าเกี่ยวกับ Hybrid หรือเปล่าครับ

Comment

• ถ้าไดรเวอร์เป็นเวอร์ชัน 266 จะอัพเดทตัวใหม่นี้ หรือ ตัว 270.28 ไม่ได้หรอครับ

Comment

• Originally posted by MIXKER543 View Post
                  ผมโหลด 270.51 มาแล้วพอลงแล้วฟ้องแบบในรูปอะคับ ช่วยที่

พอคคลิกให้install ก้เหมือนลงไม่สมบูณร์ กาดจอเปิดตลอดรบกวนที่ครับ
                  เลือกอันล่างครับ ( Install Driver Anyway )
                  อันนี้มันจะถามยืนยันว่าต้องการลงไดร์เวอร์ไหม

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
                    เลือกอันล่างครับ ( Install Driver Anyway )
                    อันนี้มันจะถามยืนยันว่าต้องการลงไดร์เวอร์ไหม
                    คับพอกด ลงแล้ว มันเหมือนไดร์เวอร์ไม่ครบอะคับ แล้วกาดร์ ก้อยุ่ที่on ตลอดเลย

Comment

• ของผมมันติดอยู่ที่ขั้นตอน Option อะครับ มันขึ้นว่า Nvidia installer Failed

ตอนนี้ลบไดรเวอร์อันเก่าออกไปแล้วครับ ก็ยังลงไม่ได้ ตอนแรกลงทับก็ไม่ได้

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by gujAbin View Post
                        ของผมมันติดอยู่ที่ขั้นตอน Option อะครับ มันขึ้นว่า Nvidia installer Failed

ตอนนี้ลบไดรเวอร์อันเก่าออกไปแล้วครับ ก็ยังลงไม่ได้ ตอนแรกลงทับก็ไม่ได้

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
                        ท่าน ลอง cap หน้าจอ มาให้ดูทีครับ

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post

ถ้าเปน Optimus แนะนำให้ใช้ 265.96 ครับ จะดีที่สุดครับ

เครดิต : พี่วี CEo' AMD

Comment

• คือ ผมใช้ Samsung RF 409 การ์ดจอ Nvidia Optimus GT 525M อ่ะครับ

เช็คไดรเวอร์ที่ร้านลงมาให้เป็น V. 266.10 อะครับ

Comment

• กำ

Comment

• Last edited by gujAbin; 3 Apr 2011, 08:55:44.

Comment

Working...
                                X