Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่าติดตั้ง nanostationm5 300 #-# 9/9 990 บาท

Comment

• มันจะดีกว่า TOT ตอนนี้ไหมหนอ อยากใช้จังเลย

Comment

• ต้องทำ Point to Point เลยหนีมาเล่น 5 GHz ยังจะมีตามมาอีก -*-

Comment

• Originally posted by NeoXeoN7 View Post
          ต้องทำ Point to Point เลยหนีมาเล่น 5 GHz ยังจะมีตามมาอีก -*-

55555555+

ของท่านมันยังสามารถหลบกันได้ง่ายกว่า 2.4 เยอะแยะนี่นา เหอๆ 5GHz ยังไม่แพร่หลายด้วย ^^

Comment

• เข้ามาถามเรื่อง แผงโซล่าเซลล์ อีกรอบ

ใช้ M5 กับ Pico ด้วยกัน จะต้องใช้แผงโซล่าเซลล์ แบบไหน ขนาดเท่าไร

และแบตเตอรี่ ขนาดเท่าไร ถึงจะอยู่ได้ 1-2 วันเวลาแดดไม่ออก

Comment

• http://www.youtube.com/watch?v=kX1NU...eature=related

รวมงานติดตั้งของต่างประเทศ เพื่อเป็นประโยชน์ในการปรับใช้งาน

Comment

• http://www.youtube.com/watch?v=3rofI...eature=related

งาน home sever ที่ผมกำลังจะเลียนแบบ^^

Comment

• ^
                  อัพให้คับ

BORKED

BORKED

Comment

• โหด อ่ะ กฎหมายต่างประเทศเรื่อง ความถี่ wifi เค้ายืดหยุ่น มั้งนิ ของไทยผมปล่อยไปที่ 500mW ยังเจี๋ยว ๆ เลย ล่อไปตั้ง 7 บ้าน 8 บ้าน แค่ 300 เมตร ก็เสียวแล้ว

Comment

• ..

Comment

• ของฝรั่งทำเป็นองค์กร เลยแหะ ที่เห็น ๆ มีแต่ windows server แสดงว่า ไม่เข้าถึง Linux server เลยสิงี้ ดีกว่า แถมฟรีด้วย เสียดายจริง ๆ

Comment

• POE 24 มีปัญหา ไฟสถานะ ช่อง LAN ไม่ติด มีวิธีแก้ยังไง บ้างครับ ช่อง Power ติดปกตินะครับ

ปล.เพื่อนฝากมาถามนะครับ ขอบคุณนะครับ

Comment

• ลองเปลี่ยนสายแลน
                            ดูขั้วด้านใน ล้ม งอ หัก หรือป่าว

Comment

• ไม่ติด แล้ว มันใช้งานได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                                ไม่ติด แล้ว มันใช้งานได้ไหมครับ
                                ใช้งานได้ปกติ แค่ไฟไม่จิดนะครับ

Comment

Working...
                                X