Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• ไม่เห็น มีรายการของ ubi เลยครับใน wifi4you

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
        หวังเป็นอย่างยิ่งว่า เฟิร์มแวร์ ตัวต่อไปจะมี.....Forward DHCP ....T.T มันไม่เข้ากับระบบ ที่ผมจะทำ ม.บรพา .... ต้องให้ AP ส่งต่อจาก ต้วเซิร์ฟเวอร์ T.T
        คืออะไรครับ ให้ ต้วเซิร์ฟเวอร์ เป็นตัวแจก ip รึป่าว ผมก็เคยใช้อยู่ ม.บูเนี้ย แต่ผมว่ามันไม่ค่อยเวิคร์ ซื้อโปรแกรม ที่ดีดี นะครับ ต้วเซิร์ฟเวอร์ ราคาหนาวไปเลย

เห็นรูปแล้วก็หนาวไปอีก เสา secter ราคากี่บาทครับ
        Last edited by ubonbuy; 24 Feb 2011, 19:47:51.

Comment

• โอ้...อลังการ

Comment

• ของคุณ haha250mb เห้นแล้วผมหนาว ไปเลย โหย ยิงข้ามประเทศ...คลังแสงสรรพาวุธ ดี ๆ นี่เอง

แม่เจ้า
            Last edited by -:R:-; 24 Feb 2011, 21:31:04.

Comment

• Originally posted by X1950Pro View Post
              ไม่เห็น มีรายการของ ubi เลยครับใน wifi4you
              อยากได้ชิ้นไหน โทรไปถามเลยครับ

WiFi4You
              0809879879 บอกว่ามีสมาชิกใน OverclockZone แนะนำมา รับรองคุยกันง่ายครับ โอยเฉพาะคุณ ball

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                ของคุณ haha250mb เห้นแล้วผมหนาว ไปเลย โหย ยิงข้ามประเทศ...คลังแสงสรรพาวุธ ดี ๆ นี่เอง

แม่เจ้า
                ยิงข้ามประเทศ ????

Comment

• Originally posted by haha250mb View Post
                  ยิงข้ามประเทศ ????
                  แค่แซวครับเพราะ ดิสก์ มัน ยิงได้ถึง 40 กม แรงมาก - -

Comment

แค่แซวครับเพราะ ดิสก์ มัน ยิงได้ถึง 40 กม แรงมาก - -
                    ตัวที่เห็น ไม่ใช่ Rocket Dish ครับ
                    มันคือ NanoBridge M5 25dbi แต่ ไม่ค่อยแรงอ่ะครับ 200mw ไม่ค่อยทะลุทะลวง

Comment

• Originally posted by haha250mb View Post
                      ตัวที่เห็น ไม่ใช่ Rocket Dish ครับ
                      มันคือ NanoBridge M5 25dbi แต่ ไม่ค่อยแรงอ่ะครับ 200mw ไม่ค่อยทะลุทะลวง
                      อ้าวผมก็นึกว่า ตัวเดียวกันกับ

ตัวนี้ซะอีก >>Dish

Comment

• Originally posted by X1950Pro View Post
                        ไม่เห็น มีรายการของ ubi เลยครับใน wifi4you
                        โทรไปติดต่อครับผม ^^ ผมได้มาละ วันนี้เอาไปเล่น จนเหนื่อย เหอๆ ^^

Comment

• soho router ต่างกับ router ยังไงครับ
                          ผมต้องการใช้ นาโน รับไอพีจากร๊อกเก็ตแล้วเปลี่ยนใหม่ มันตั้งยังไงครับ

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                            soho router ต่างกับ router ยังไงครับ
                            ผมต้องการใช้ นาโน รับไอพีจากร๊อกเก็ตแล้วเปลี่ยนใหม่ มันตั้งยังไงครับ
                            1 ตัวหลัก และ ที่เหลือตั้งเป็น Briged คร๊าบบ ให้ตัวหลักมันแจก IP ตัวเดียว

Comment

• ถ้างบพอ จัด ns M2 ครับ แรงเหลือๆ ได้ แลน 2 พอร์ต มีประโยชน์มาก

Comment

• ถ้าผมจะเอามาทำเป็น client รับสัญญาณ @TRUWIFI แนะนำเล่นรุ่นไหนดีครับ แล้วซื้อที่ไหนครับถูกๆ ช่วยแน่นำหน่อยครับ ไปดูราคาที่ร้านมาแพงมาก ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X