Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by aha2pro View Post
    ตอนนี้ ของผมต้องซอยขายแบบ1วันละครับ คิด 1day/40.-
    เพราะลูกค้าบางคนบอกได้เล่นเต็มที่แค่วันหยุดหรือเสาร์-อาทิตย์
    วันทำงาน/เรียน ใช้ละไม่คุ้ม หุหุ ก็ถูกของเค้าเนอะ ก็ดีกว่าไปนั่งร้านเน็ตทั้งวันละน่า
    เฉพาะเสาอาทิตย์เกือบเดือนละ400.--โหดจังครับ

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
      ตอนนี้ ของผมต้องซอยขายแบบ1วันละครับ คิด 1day/40.-
      เพราะลูกค้าบางคนบอกได้เล่นเต็มที่แค่วันหยุดหรือเสาร์-อาทิตย์
      วันทำงาน/เรียน ใช้ละไม่คุ้ม หุหุ ก็ถูกของเค้าเนอะ ก็ดีกว่าไปนั่งร้านเน็ตทั้งวันละน่า
      โอ้ ...ผม 25/1วัน ครับ จะขายดีมากกว่า แพ็คเก็ตอื่น

Comment

• Originally posted by eakerss View Post
        เฉพาะเสาอาทิตย์เกือบเดือนละ400.--โหดจังครับ
        สำหรับพวกขาจรครับ อยากได้ถูกต้องซื้อแบบเดือนไปเลย อิอิ

Comment

• เห็นด้วยกับ ท่าน NeoXeoN7 ครับ

Comment

• มีเรื่องขำๆมาเล่าครับ
            มีลูกค้าคนนึงซื้อไอดีแบบวันไปใช้ แล้วกลับเอาโน๊ตบุ๊คให้ดู บอกว่าคอนเน็คไม่ได้
            ปรากฏว่าแก้ไปแก้มา จนมาเจอสาเหตุจนได้
            ดันเป็น 1 ในรายชื่อที่ผมบล็อคไว้ เนื่องมาจากชอบปลอมไอพีปลอมแมคมาคอนเน็คบ่อยๆ
            แบบว่ามาทีเป็นหางว่าวเลย แต่ก็ต่อไม่ติดหรอกนะ หมั่นไส้เลยจัดการซะ
            ชื่อคอมที่โชว์ มันตรงกับที่บล็อคไว้เลย 555+ งานนี้เจอตัวจริง แต่ก็ไม่รู้จะว่ายังไง - -*

Comment

• อ้าว....ก็จำมันได้แล้วสิ ตัวปัญหา ก็ทำเป็นไม่รู้ละกัน ฮ่า ๆ ๆ

Comment

• Originally posted by eakerss View Post
                RK-m2 WDS 5กิโล Panel 14 Db บังนิดๆ ไหวมั๊ยครับเนี่ย..หรือว่าP-2-P ไปเลยดีกว่าครับผมมม...ช่วยตอบขอบคุณมาก
                5km เล่นกริดเลยดีกว่ามั้ยครับ ^^

Comment

• Originally posted by parnudon View Post
                  5km เล่นกริดเลยดีกว่ามั้ยครับ ^^
                  +1 grid ดีกว่ามั้ง

Comment

• +2 กริด

Comment

• Originally posted by parnudon View Post
                      กริด wdsหรือว่า P-2-P ครับผม

Comment

• สวัสดียามเช้าครับ ^_^

Comment

• 5Km จะให้ได้ประสิทธิภาพ ก็น่าจะ กริดทั่ง2ฝั่งเลยครับ

Comment

กริด wds หรือว่า P-2-P ครับผม
                            มันต่างกันยังไง ??

Comment

• WDS ไกลสุดใครทำได้เท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by freeze1net View Post
                                WDS ไกลสุดใครทำได้เท่าไรครับ
                                ที่ใช้อยู่ตอนนี้ 1.2 km. เองครับ จุดนั้นต้นไม้เยอะ มองไม่เห็นกันเลยทีเดียว

Comment

Working...
                                X