Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิจฉา คนที่เค้ามีเวลาปิด Ubi จริง ๆ ของผมปิดไมไ่ด้เลย...ออนตลอดศก.....เที่ยงคืน ยันเที่ยงวัน ออนตลอด พวกเล่นเกม - -*ผีดูดเลือด... กลางวันนอน

Comment

• น้ำ cooling สำหรับ คอม หรือ ครับ...

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
        อิจฉา คนที่เค้ามีเวลาปิด Ubi จริง ๆ ของผมปิดไมไ่ด้เลย...ออนตลอดศก.....เที่ยงคืน ยันเที่ยงวัน ออนตลอด พวกเล่นเกม - -*ผีดูดเลือด... กลางวันนอน

หุุห UBI ทนจริง พี่ R ต้นสมัคร สมาชิค เว็ปนี้ไม่ได้อ่ะครับ TT_____TT"

http://www.linuxthai.org/forum/index.php?topic=19739.0

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
          อิจฉา คนที่เค้ามีเวลาปิด Ubi จริง ๆ ของผมปิดไมไ่ด้เลย...ออนตลอดศก.....เที่ยงคืน ยันเที่ยงวัน ออนตลอด พวกเล่นเกม - -*ผีดูดเลือด... กลางวันนอน
          พูดซะเห็นภาพเลย ออนตลอด พวกเล่นเกม - -*ผีดูดเลือด... กลางวันนอน

Comment

• ตอนนี้ได้ Pc เก่าๆ มาละ

P4 2.8
            Ram 512
            HDD 80
            การ์ดจอ 32 M
            ขาด การ์ด แลน

ดูๆ แล้ว สงสัยต้องอัดแรมเพิ่มอ่ะครับ เหอๆ เดี่ยวลองๆ ลง CentOS ไปก่อน

Comment

• ตอนนี้ กำลังบรรจงประกอบอยู่ หุหุ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post

ตอนนี้ได้ Pc เก่าๆ มาละ

P4 2.8
                Ram 512
                HDD 80
                การ์ดจอ 32 M
                ขาด การ์ด แลน

ดูๆ แล้ว สงสัยต้องอัดแรมเพิ่มอ่ะครับ เหอๆ เดี่ยวลองๆ ลง CentOS ไปก่อน
                ใส่แรมเพิ่มเข้าไปสัก 1 G ครับเป็น 1.5 เลยครับ เดี้ยวอืด ^^

Comment

มาอัพ ต่อนะครับ ดูดีๆๆมีของแรงแอบอยู่ อิอิ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                    แปลกดีอ่ะครับ ถ้าใส่มันเข้าไปในกระดอง มันแฮ้งค์ ได้อ่ะครับ แต่ถ้า จับถอดเสื้อถอดผ้า เปลือย ปล่าว เหลือแต่ข้างใน ทนดีแฮะ เปิด ทั้งวันทั้งคืน ไม่แฮงค์เลย ^^
                    ใช่ครับ ท่านต้น

Comment

• Originally posted by joeza View Post
                      ใช่ครับ ท่านต้น
                      เป็นเหมือนกันหรือนี่ หุหุ st536 ของใครพัง ติดต่อต้น นะครับ สแปร์ ไว้เพรียบ เหอๆ

Comment

• Originally posted by TPMPS View Post
                        น้ำ cooling สำหรับ คอม หรือ ครับ...
                        [ATTACH=CONFIG]1279403[/ATTACH]
                        อิอิอิ สเปย์ ฉีดหน้านะครับ

Comment

• Originally posted by joeza View Post
                          [ATTACH=CONFIG]1279506[/ATTACH]

มาอัพ ต่อนะครับ ดูดีๆๆมีของแรงแอบอยู่ อิอิ
                          slot wave หรอครับ

Comment

• ขาย IBG 4.1 ระบบการจัดการ Internet Hotspot พร้อม HDD 160G Seagate

http://www.overclockzone.com/forums/...8#post32352048

Comment

• เห็นภาพนี้แล้ว สยอง

อยากได้เสาสูง ๆ ซัก 4 ท่อนจริง ๆ

ชอบ slot PCI เยอะได้ใจจริง ๆ แต่ระบบโดยรวมแล้ว หากจัดการไม่ดี มีการ swap ข้อมูลจาก Ram เต็ม จะทำให้เกิดคอขวด จาก Harddisk เนื่องจากเป็น ata bus 100-133 หากมีคนออนแล้วโหลดเยอะ ๆ จะทำให้มีอาการกระตุกได้บางจังหว่ะ....
                              Last edited by -:R:-; 2 Aug 2011, 09:22:57.

Comment

• Originally posted by tatonsanooker View Post
                                slot wave หรอครับ
                                slot wave + rk + nano loco ครับ

Comment

Working...
                                X