Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ton_secmu View Post

อิอิ อยากได้ตู้นี้มาวางใต้ โคนเสา ในร่มต้นจามจุรี ต้น ลำใย ที่บ้านลุง จะได้เอา Server ไปวางไว้ในนี้ เกรงใจลุง เพราะตอนนี้เอา Server ไปวางไว้ ห้องเก็บของ มืดอยากกะถ้ำ กลัวหนู มาแทะ เหอๆ
    ติดหลอดนีออน10wก็พอกันหนูได้ครับ(หนูกลัวเเสงสว่าง)
    Last edited by km2004; 24 Oct 2011, 11:43:43.

Comment

• ได้เอนมาทางนี้แน่ครับผม wifi4you
      พอละ sysnetcenter

Comment

• ผมว่าจะเคลมครับ

Comment

• ขายจ้าขาย เสา omni 8dbi outdoor

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post

อิอิ อยากได้ตู้นี้มาวางใต้ โคนเสา ในร่มต้นจามจุรี ต้น ลำใย ที่บ้านลุง จะได้เอา Server ไปวางไว้ในนี้ เกรงใจลุง เพราะตอนนี้เอา Server ไปวางไว้ ห้องเก็บของ มืดอยากกะถ้ำ กลัวหนู มาแทะ เหอๆ
            เค้าเรียกว่า ตู้อะไรครับบ อยากได้ น่ารักดี 555+

Comment

• เค้าเรียก ตู้ยามเคลื่อนที่
              ---
              ดูเอาเองครับ ราคาก็คง....

---ใครอยากรู้ราคาโทรไปดูนะครับ เอิ๊ก---
              http://www.sntcontemp.com/hm/downloa...ure%202010.pdf
              Last edited by -:R:-; 24 Oct 2011, 14:00:56.

Comment

• คุณ hitzrer ถ้าอยู่ โปรดทำการเคลียร์ PM ด้วย PM ท่านเต็ม.....

ขอตอบในนี้ละกัน

ลองแบบนี้ กด Reset 30 วิ +ถอดปลั๊กไฟออก แต่ห้ามเอาที่กด ปุ่ม resetออก แล้วจับเวลา 30 วิ + จากนั้นเสียบไฟเข้า แต่ห้ามเอาที่กด ปุ่ม resetออก แล้วจับเวลา 30 วิ เสร็จแล้ว ก็ ถอดไฟแล้วเสียบใหม่ จากนั้น ก็เข้าไปตั้งค่าใหม่ ถ้าไม่ดีขึ้น...ต้องเคลมมมม

----หากมี RK 2 ตัว แล้วลองเปลี่ยนเสาที่มีปัญหาไปใส่ดู แล้วลองใช้งานดูจะได้รู้ว่าเป็นที่อะไร----

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                  คุณ hitzrer ถ้าอยู่ โปรดทำการเคลียร์ PM ด้วย PM ท่านเต็ม.....

ขอตอบในนี้ละกัน

ลองแบบนี้ กด Reset 30 วิ +ถอดปลั๊กไฟออก แต่ห้ามเอาที่กด ปุ่ม resetออก แล้วจับเวลา 30 วิ + จากนั้นเสียบไฟเข้า แต่ห้ามเอาที่กด ปุ่ม resetออก แล้วจับเวลา 30 วิ เสร็จแล้ว ก็ ถอดไฟแล้วเสียบใหม่ จากนั้น ก็เข้าไปตั้งค่าใหม่ ถ้าไม่ดีขึ้น...ต้องเคลมมมม

----หากมี RK 2 ตัว แล้วลองเปลี่ยนเสาที่มีปัญหาไปใส่ดู แล้วลองใช้งานดูจะได้รู้ว่าเป็นที่อะไร----
                  ขอบคุณมากครับท่าน R เดี๋ยวจะลองดูครับ ^^

Comment

• ท่านใดมี firmware 5.2.1 solomon.03 บ้างครับ รบกวนทีครับ

Comment

• ของเล่นล่าสุดยามน้ำ(ใกล้)ท่วม ^___^

ขอเป็นกำลังใจแด่พี่น้องชาวไทยที่ประสบภัยน้ำท่วมทุกท่านครับ
                      Last edited by Megaton; 24 Oct 2011, 19:39:59.

Comment

• ของเล่นของผู้ใหญ่ อิอิ

Comment

• Originally posted by Megaton View Post
                          ของเล่นล่าสุดยามน้ำ(ใกล้)ท่วม ^___^

ขอเป็นกำลังใจแด่พี่น้องชาวไทยที่ประสบภัยน้ำท่วมทุกท่านครับ
                          เอากล่องมัดรวมทำแพได้เลยนะนี่ ช่วยอยุธยา

Comment

• ... หากกลัวท่วมส่งมาให้ผมช่วยเทสต์ ดีกว่าครับ สู้ ๆน้ำท่วม คือ ...ภาวะ..โลกใกล้ 2012

Comment

• Originally posted by Megaton View Post
                              ของเล่นล่าสุดยามน้ำ(ใกล้)ท่วม ^___^

เยอะจัง อยากได้M5 สัก 5 ตัว อิอิ

Comment

• Originally posted by darkchriz View Post
                                ท่านใดมี firmware 5.2.1 solomon.03 บ้างครับ รบกวนทีครับ
                                ขอลองด้วยคนครับ

Comment

Working...
                                X