Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by unlimit555 View Post
    Sysnet Center ส่งเคลมของเกือบเดือนแล้ว ยังไม่ได้เลยครับ
    เอาตัวอื่นส่งมาให้ก่อนไม่ได้หรือไงน้อ
    คนรอจะใช้ก็รอร๊อรอ
    ถ้าเป็นอย่างนี้ ถึงจะถูก ถึงจะส่งไว พูดดี แต่เคลมช้าแบบนี้ โทรไปก็ไม่รับ
    ตอนนี้น้ำท่วม ผมเข้าใจ แต่ว่า ผมส่งเคลมตั้งแต่ต้นเดือนละนะครับ ก่อนน้ำจะท่วมอีก
    คงเป็นคู่สุดท้ายอะครับ ที่สั่งกับที่นี่มาใช้
    ไม่ประทับใจละ พรรคพวกผมก็บอกว่า ซื้อจากที่นี่ เรื่องเคลมจะมีปัญหามากๆ
    ลองเช็คดูครับ เผื่อไปอยู่ในพื้นที่งดส่งของ
    http://www.facebook.com/photo.php?fb...e=1&permPage=1

Comment

• Originally posted by Megaton View Post
      ของเล่นล่าสุดยามน้ำ(ใกล้)ท่วม ^___^

ขอเป็นกำลังใจแด่พี่น้องชาวไทยที่ประสบภัยน้ำท่วมทุกท่านครับ

เอาไปทำแบบไหนครับ เนี่ย เล่าสู่กันฟังด้วยจ้า

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
        ... หากกลัวท่วมส่งมาให้ผมช่วยเทสต์ ดีกว่าครับ สู้ ๆน้ำท่วม คือ ...ภาวะ..โลกใกล้ 2012
        โห ท่านกล่าวเช่นนี้ได้ อย่างไร แบ่งกันมั่งเถิด สั่งของไม่ได้ อ่ะ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post

อิอิ อยากได้ตู้นี้มาวางใต้ โคนเสา ในร่มต้นจามจุรี ต้น ลำใย ที่บ้านลุง จะได้เอา Server ไปวางไว้ในนี้ เกรงใจลุง เพราะตอนนี้เอา Server ไปวางไว้ ห้องเก็บของ มืดอยากกะถ้ำ กลัวหนู มาแทะ เหอๆ
          ทำเป็นรถสื่อสารฉุกเฉิน EECV(Emergency and Education Communication Vehicle)แบบในรูป แล้วเอาไปฝากจอดไว้ที่บ้านลุงดีไหม...คุณton_secmu
          ยามว่างก็ขับไปออกบูธบริการINTERNET ตามตลาดนัดหรือชุมชน***งไกลได้เลย
          เวลาน้ำท่วมแผ่นดินไหวไฟดับระบบการสื่อสารล่มเราก็ออกไปช่วยกันบริการINTERNET+IP PHONE (ฟรี)ให้กับชาวบ้านเขาเดือดร้อน จะได้ติดตามข่าวสารได้ตลอดเวลา

Last edited by plaloma; 25 Oct 2011, 02:57:32.

Comment

• ^
            ^
            ^
            ^
            ^
            โอ้โห. . . .สุดยอดมาก ๆ ครับ

Comment

• คันละ 10 ล้าน

Comment

• อยากทำแบบรถเคลื่อนที่เหมือนกัน....แต่มีแค่ ความคิด มีมันสมอง แต่ไม่มีทุน....จบเลยครับ

Comment

• ถ้ารถกระบะก็ทำได้ พอยัดอุปกรณ์ไหว แต่ปัญหาคือจะเอาเน็ตจากไหนมาบริการละ พวก IPStar ช้ามากนอกจากจะใช้ช่องพิเศษของเจ้าหน้าที่

Comment

• เซ็ง ไม่มีงานทำ เหอๆ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                      เซ็ง ไม่มีงานทำ เหอๆ
                      บางครั้งมันก็ว่างมาก แต่บางครั้งมันก็มาจนแทบทำไม่ทัน

Comment

• ขอมีงานดีกว่าครับ อยู่ว่างเด๋วไม่มีเงินใช้

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
                          ขอมีงานดีกว่าครับ อยู่ว่างเด๋วไม่มีเงินใช้
                          ป่าวครับ นั่งรอ เก็บ ค่าเน็ต รายเดือน อิอิ

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                            บางครั้งมันก็ว่างมาก แต่บางครั้งมันก็มาจนแทบทำไม่ทัน
                            นั่นแหละ ครับ หลังน้ำท่วม พี่ เค้า ส่ง UBI ส่ง Server มาให้ต้น ตอนนั้นคงแทบอยากแยก ร่างแน่ๆ 5 ตึก ในเวลาเดียวกัน แพ็คทีมช่างเดินสายแลน เดินสายไฟรอไว้ละ ^^

Comment

• คล้ายๆกัน แต่ผมยิ่งหนักเพราะคนเดียวทำทุกอย่าง เหงื่อตกเลย

Comment

นั่นแหละ ครับ หลังน้ำท่วม พี่ เค้า ส่ง UBI ส่ง Server มาให้ต้น ตอนนั้นคงแทบอยากแยก ร่างแน่ๆ 5 ตึก ในเวลาเดียวกัน แพ็คทีมช่างเดินสายแลน เดินสายไฟรอไว้ละ ^^
                                เดินรอแล้วเหมือนกันแต่รอของมาอยู่ ^_^ ทีมเดินสาย+ไฟรอแล้วแล้วเหมือนกัน

Comment

Working...
                                X