Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็ตตรงไหน ไม่ให้มันจำ ล๊อกอินเวลาเข้า ยูบิ เช่น ชื่อเข้า m..... พอกด m มันก็ขึ้นชื่อเลย ไม่อยากให้มันมีแบบนี้

Comment

• Originally posted by mballx View Post
      เซ็ตตรงไหน ไม่ให้มันจำ ล๊อกอินเวลาเข้า ยูบิ เช่น ชื่อเข้า m..... พอกด m มันก็ขึ้นชื่อเลย ไม่อยากให้มันมีแบบนี้

ก็ ลบประวัติ ตรงตัว IE อ่ะครับ ^^

Comment

• ของเล่นใหม่ข้องต้นมาแล้วครับ อิอิ

Comment

• ยี้ห้อ นี้ น่าจะได้เน๊อะ ดู สรรพคุณ ^^

Comment

• จับ Rocket ใส่กล่อง ใบนี้แหละ

Comment

• ค่าตัว ตั้ง 195 บาท เหอๆ

อิอิ

ต้นใช้ตัวนี้ 55555555555+

Comment

• ได้ Panal 11.5 dBi มา เดี่ยวเราจะทำ ให้เกิน 3 กิโลเมตร หึหึ

ลอเวลาว่างๆ ครับ จะได้จัดแจงประกอบสักที เหอๆ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                  ก็ ลบประวัติ ตรงตัว IE อ่ะครับ ^^
                  clear history แล้ว เดี๋ยวก็จำอีก คือจะปิดเลยอะครับ

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                    เซ็ตตรงไหน ไม่ให้มันจำ ล๊อกอินเวลาเข้า ยูบิ เช่น ชื่อเข้า m..... พอกด m มันก็ขึ้นชื่อเลย ไม่อยากให้มันมีแบบนี้
                    IE เข้าไปที่ Tool>>internet options>>content>>autoComplete เอาเครื่องหมายติ๊กถูกออก ให้หมดเลยก้ได้ แล้วก็เคลีย์ ฟอร์มและเคลียร์พาสเวิร์ด
                    Firefox Tool>>option>>security ตรง Passwords เอาเครื่องหมายถูกออก และตรง save passwords ให้ remove all

Comment

• โอ้ที่หายไปนานเนียะ เพราะไปช็อปมาหรอกเหรอครับ คุณ ต้น...หึหึ

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                        IE เข้าไปที่ Tool>>internet options>>content>>autoComplete เอาเครื่องหมายติ๊กถูกออก ให้หมดเลยก้ได้ แล้วก็เคลีย์ ฟอร์มและเคลียร์พาสเวิร์ด
                        Firefox Tool>>option>>security ตรง Passwords เอาเครื่องหมายถูกออก และตรง save passwords ให้ remove all
                        ขอบคุณ ครับท่าน R เดี่ยวต้น ทำมั่งละ ^^

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                          โอ้ที่หายไปนานเนียะ เพราะไปช็อปมาหรอกเหรอครับ คุณ ต้น...หึหึ

อิอิ พรุ่งนี้ก็หายไปอีกอ่ะครับ จะได้ประกอบ เหอๆ ได้กาว 3M มาละ 65 บาท เหอๆ ร้านก่อสร้างเค้ามีให้ครบหมดเลย แวะ โฮมโปรอ่ะครับ

Comment

• มันคืออันหยัง

Comment

• Panal 11.5 dBi ครับผม เหอๆ แป็บๆ เดี๋ยวรีวิลล์ให้ดู เลย ^^

Comment

• ซัก 3 ท่อนน่าจะพอเหมาะ.. เลยหลังคาบ้าน เค้าไปหมด...สูงไป เดี๋ยวยิ่งหนาว

Comment

Working...
                                X