Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by smith700 View Post
    ทำไปเรื่อย อ่ะครับ ubuntu multiwan syslog chilli samba diskless มั่วไปหมด

รอ RB1200 กะ ubnt basestation อ่ะน้ำท่วมของมา บ่าได้ เลยทำเล่นไปเรื่อย ครับ
    แก้เซ็งไปวันๆ เน๊อะ พี่เน๊อะ ^^

Comment

• Originally posted by Namlai6 View Post
      Cat5e ก็น่าจะพอนะครับ
      ก็คงงั้นอ่ะพี่ เหอๆ ตามหาสาย AMP ก่อน ลังละกี่บาทหว่า.....

Comment

• Originally posted by Namlai6 View Post
        Cat5e ก็น่าจะพอนะครับ
        ครับ ภายในเดินราง cat5e ก้อพอและ ประหยัดกว่าเยอะ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
          ก็คงงั้นอ่ะพี่ เหอๆ ตามหาสาย AMP ก่อน ลังละกี่บาทหว่า.....
          แท้ 2200 ห้อง network ซื้อมาแล้วกล่องหนึ่ง

Comment

• ตั้งแต่เสริม UPS ให้เจ้า 450G ที่แมนชั่น ก็เปิดได้นานขึ้น เด๋วรอดูตอน high season ว่าจะรอดไม๊ ^^"

Comment

• ท่าน ton_secmu ว่าง ๆ นัดกินเบียร์ ถกปัญหา แบ่งปันความรู้ให้ผมหน่อย ท่าจะดีนะท่าน อิอิ

Comment

• Originally posted by atisak View Post
                ท่าน ton_secmu ว่าง ๆ นัดกินเบียร์ ถกปัญหา แบ่งปันความรู้ให้ผมหน่อย ท่าจะดีนะท่าน อิอิ
                ได้เลยครับผม แต่ต้นไม่ค่อยมีความรู้อะไรนะ อาศัยมั่วทั้งนั้น อยากรู้อะไร ไม่ได้ตรงไหน ก็มา ค้นๆ เอาในนี้ทั้งนั้น อิอิ

Comment

• ในคลับ นี้แหละครับ ปรมาจารย์ ไร้สายกันทั้งนั้น ต้นเป็นลูกกอก มาเกาะ เพื่อเก็บความรู้เฉยๆ เหอๆ

Comment

• http://network.cmu.ac.th/archives/870

เดี๋ยวลองเข้าไปเรียนสัก ครอส เหอๆ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                      http://network.cmu.ac.th/archives/870

เดี๋ยวลองเข้าไปเรียนสัก ครอส เหอๆ
                      อยากไปเรียนเหมือนกัน เสียดายไกลมาก ถ้ามีที่ภูเก็ตก็คงดี

Comment

• Originally posted by huzneebb View Post
                        อยากไปเรียนเหมือนกัน เสียดายไกลมาก ถ้ามีที่ภูเก็ตก็คงดี

นั่งเครื่องบิน ชั่วโมงเดียวเองนี่ท่าน เหอๆ ไปกลับยังได้เลย

Comment

• จ๊ากกก บินไปกลับ + ค่าที่พัก เดินทาง อาหาร ค่าอบรม 9ล9

คงตั้งไว้ 10,000 บาท ไว้ก่อน 5555+

Comment

• เว็บล่ม ไม่ต้องตกใจครับว่ารูปภาพหายไปไหน *-*

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
                              เว็บล่ม ไม่ต้องตกใจครับว่ารูปภาพหายไปไหน *-*
                              กำลัง จะทักอยู่ อิอิ ขอบคุณครับท่านหัวหน้า ^^

Comment

• จากเวบชุมชน mikrotik เอิ๊ก

Comment

Working...
                                X