Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหอๆ

สเป็ค ท่านว่าไว้ ^^

บาปกรรม ไหมหนอ ที่ทำให้เราต้องพรากจากกันไกล อิอิ

แค่ Alfa + omin 8dBi ของต้น ก็ล่อไปไกลซะ 3 กิโลเมตร เหอๆ

ติดตามผลเทส ตอนต่อไปนะครับ ^^

Comment

• รอชม

Comment

• รอรีวิว เวอร์ชั่นเต็ม

Comment

• ตอนนี้ อยากทราบว่า UBI ซื้อที่ไหนถูกสุดๆนะครับ ^^

Comment

• Originally posted by soulgi View Post
            ตอนนี้ อยากทราบว่า UBI ซื้อที่ไหนถูกสุดๆนะครับ ^^
            WiFi4You ครับผม บอกเลยว่า มาจากกลุ่ม นี้ รับรองถูกมั๊กมากกก ^^

Comment

• เป็นไงม้าง พาเนล 14db มันได้เกิน 3 กม ไหม....

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                เป็นไงม้าง พาเนล 14db มันได้เกิน 3 กม ไหม....

ยังไม่ได้เอาเสา ลงเลยครับพี่ ไม่มีคนช่วย TT___TT"

Comment

• เอาลงยาก ซื้อเสา Tower เลยครับ ปีนเอาอย่างเดียว ^^

Comment

• ทำลอกชักธง ซิครับ

Comment

• ไม่มีอะไร avatar ใหม่ อิอิ

Comment

• เต็มตัวเลยนะ

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                          เต็มตัวเลยนะ
                          เพราะคุณบอลแท้ๆ เผื่อบริษัทแอบมาเห็น แล้วใจดีให้ทดลองใช้ อิอิ

Comment

• ผมหมดหลายก็เพราะพี่เหมือนกัล

Comment

• หมดไป 1 ตัว เพราะ รีวิว ซะ 54gl ตกขอบโลกไปเลย จัดหนัก 1 ตัว คุ้มสุด ๆ (แต่ก็ยังเหลือ 54gl เอาไว้ ติดตรงมุมอับ...)

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post

น่าสนแหะ 900.- ต่อต้น มั้ง

ที่มา http://www.weloveshopping.com/shop/s...2&shopid=12170
                                เสาไฟฟ้าก็ได้นะครับ แถวผมขายต้นละ 4500 บ. 14 เมตร ไม่รวมฝังดิน ไม่มีสลิง ง่ายต่อการติดตั้ง

Comment

Working...
                                X